ഇതൊക്കൊ എന്ത്………അനായാസം വില്ലനെ കീഴ്‌പ്പെടുത്തുന്ന പ്രണവ്, പാര്‍ക്കൗര്‍ റിഹേഴ്സല്‍ വീഡിയോ വൈറലാകുന്നു

മോഹന്‍ലാലിന്റെ മകന്‍ പ്രണവ് മോഹന്‍ലാല്‍ നായകനായെത്തിയ ആദിയാണ് ഇപ്പോള്‍ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലെ ചര്‍ച്ച. ചിത്രം തിയേറ്ററുകളില്‍ മികച്ച പ്രതികരണത്തോടെ മുന്നേറുമ്പോള്‍ പ്രണവ് മോഹന്‍ലാല്‍ എന്ന താരോദയത്തെ കൂടി ഇരു കൈയ്യും നീട്ടി സ്വീകരിച്ചിരിക്കുകയാണ് സിനിമാ പ്രേക്ഷകര്‍.ചിത്രത്തില്‍ പ്രണവ് അവതരിപ്പിച്ച ആക്ഷന്‍ രംഗങ്ങളെല്ലാം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വലിയ തോതില്‍ പ്രകീര്‍ത്തിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു. മലയാളത്തില്‍ അധികം താരങ്ങള്‍ പരീക്ഷിച്ചിട്ടില്ലാത്ത പാര്‍ക്കൗര്‍ വളരെ അനായാസമായാണ് പ്രണവ് ആദിയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. മലയാള സിനിമയ്ക്ക് തന്നെ അത്ര പരിചിതമല്ലാത്ത ആക്ഷന്‍ രംഗങ്ങളിലൂടെ വ്യത്യസ്തമാവുകയാണ് ആദിയും പ്രണവും.

മലയാള സിനിമയിലെ ഒട്ടുമിക്ക വേഷങ്ങളും അസാമാന്യ തന്‍മയത്വത്തോടെ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള മോഹന്‍ലാലിന്റെ മെയ് വഴക്കം പ്രണവിനും കിട്ടിയിട്ടുണ്ടെന്നാണ് ആദിയിലൂടെ ലഭിക്കുന്ന പ്രേക്ഷക പ്രതികരണം. പ്രണവ് ആക്ഷന്‍ അഭ്യസിക്കുന്ന വീഡിയോയാണ് ഇപ്പോള്‍ സമൂഹമാധ്യമങ്ങള്‍ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഫ്രാന്‍സില്‍ നിന്നുള്ള സംഘമാണ് പ്രണവിന് വേണ്ടി ആദിയുടെ സംഘട്ടനരംഗങ്ങള്‍ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

സിംഹകുട്ടി എന്നു പറയുന്നത് ചുമ്മാ‌തല്ല..കണ്ടു നോക്കൂ.. #പ്രണവ്

Gepostet von Mohanlal Live am Dienstag, 30. Januar 2018

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

“പ്രണയ വിലാസം തീയേറ്ററുകളിലേക്ക്

സൂപ്പർ ഹിറ്റായ " സൂപ്പർ ശരണ്യ " എന്ന ചിത്രത്തിനു ശേഷം അർജ്ജുൻ അശോകൻ,അനശ്വര രാജൻ, മമിത ബൈജു എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാകുന്ന " പ്രണയ വിലാസം ഫെബ്രുവരി 17ന്...

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...