പൂര്‍ണ ആത്മവിശ്വാസത്തില്‍ ദീപക പദുക്കോണ്‍… പദ്മാവത് ബോക്‌സോഫീസില്‍ ചരിത്രം കുറിക്കും!! സിനിമയ്ക്ക് മികച്ച പ്രതികരണമെന്നും താരം

പുതിയ സഞ്ജയ് ലീല ബന്‍സാലി ചിത്രം പദ്മാവത് ബോക്‌സോഫീസില്‍ ചരിത്രം കുറിക്കുമെന്ന് ദീപിക പദുക്കോണ്‍. ദീപിക പദുക്കോണ്‍ പൂര്‍ണ ആത്മവിശ്വാസത്തിലാണ് ഈ വാക്കുകള്‍ പറയുന്നത.

”എല്ലാത്തിനും അതിന്റെതായ സമയം ഉണ്ട്. സിനിമ കണ്ടവരില്‍ നിന്ന് മികച്ച പ്രതിരകരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. മാധ്യമങ്ങളും സിനിമാ നിരൂപകരും ഒരു പോലെ ചിത്രത്തെ പിന്തുണക്കുന്നു. പത്മാവത് ചരിത്രത്തിലിടം പിടിക്കും.”ദീപിക ചൂണ്ടിക്കാട്ടി.

”ഞാനിപ്പോള്‍ ശരിക്കുമൊരു വൈകാരിക തലത്തിലാണ്. ഞാന്‍ എന്റെ ചിത്രങ്ങളുടെ ബോക്‌സോഫീസ് വിജയങ്ങളെ കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാറേ ഇല്ല. പക്ഷെ ഈ ഘട്ടത്തില്‍ ഞാന്‍ പറയുന്ന സമീപഭാവിയില്‍ പത്മാവതിനെ വെല്ലാന്‍ സിനിമകളുണ്ടാവില്ല.”ദീപിക വ്യക്തമാക്കി.

”ഞങ്ങളെ പിന്തുണച്ച എല്ലാവര്‍ക്കും നന്ദി. എനിക്കും ഞങ്ങളുടെ ടീമിനും വേണ്ടി നന്ദി പറയുന്നു.”ദീപികയുടെ കണ്ണുകള്‍ തിളങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...

ഇരട്ട: പ്രൊമോ സോങ് റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരെ ആകാംഷയുടെ മുൾമുനയിൽ നിർത്തിയാണ് മാർട്ടിൻ പ്രക്കാട്ടും ജോജു ജോർജും ഒന്നിക്കുന്ന ഇരട്ടയുടെ ട്രൈലെർ റിലീസായത്. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് ഫെബ്രുവരി മൂന്നിന് പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടുള്ള പ്രൊമോ സോങ് ആണ് റിലീസായിരിക്കുന്നത്‌. മലയാളിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട...