ഫിഫ്റ്റി സമർപ്പിച്ചത് ഭാര്യാപിതാവിന്; നിതീഷ് റാണ പ്രദർശിപ്പിച്ച ജഴ്സിയ്ക്ക് പിന്നിലെ കഥ

ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനെതിരെ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സ് മുന്നോട്ടുവെച്ച 195 വിജയലക്ഷ്യത്തിനു പിന്നിൽ നിതീഷ് റാണ എന്ന യുവ താരത്തിൻ്റെ ഗംഭീര ബാറ്റിംഗ് പ്രകടനമുണ്ടായിരുന്നു. 81 റൺസെടുത്ത് അവസാന ഓവറിലെ അഞ്ചാം പന്തിൽ മടങ്ങിയ റാണയായിരുന്നു കെകെആർ സ്കോറിൻ്റെ നട്ടെല്ല്. നാലാം വിക്കറ്റിൽ നരേനുമൊത്ത് 115 റൺസിൻ്റെ കൂട്ടുകെട്ടിലും താരം പങ്കാളിയായി.

അർധസെഞ്ചുറി തികച്ചയുടൻ റാണ ഒരു ജഴ്സി ഉയർത്തി പ്രദർശിപ്പിച്ചത് പ്രേക്ഷകർ കണ്ടിട്ടുണ്ടാവും. സുരിന്ദർ എന്ന് രേഖപ്പെടുത്തിയ ആ ജഴ്സി എന്തിന് റാണ പ്രദർശിപ്പിച്ചു എന്നത് സമൂഹമാധ്യമങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുകയാണ്. ആ ജഴ്സിയിലെ സുരിന്ദർ ഇന്നലെ മരണപ്പെട്ട റാണയുടെ ഭാര്യാപിതാവിൻ്റെ പേരാണ്. ക്യാൻസറിനോട് പോരാടി മരണമടഞ്ഞ അദ്ദേഹത്തിന് റാണ തൻ്റെ ഫിഫ്റ്റി സമർപ്പിക്കുകയായിരുന്നു.

മത്സരത്തിൽ 42 റൺസ് നേടുന്നതിനിടെ 3 വിക്കറ്റ് നഷ്ടമായി പതറിയ കൊൽക്കത്തയിലെ നാലാം വിക്കറ്റിൽ സുനിൽ നരേനും നിതീഷ് റാണയും ചേർന്ന 115 റൺസ് കൂട്ടുകെട്ടാണ് കരകയറ്റിയത്. ഇരുവരും ഫിഫ്റ്റി നേടി. 81 റൺസെടുത്ത നിതീഷ് റാണ ആണ് കൊൽക്കത്തയുടെ ടോപ്പ് സ്കോറർ. നരേൻ 64 റൺസെടുത്തു. ഡൽഹിക്കായി റബാഡ, നോർക്കിയ, സ്റ്റോയിനിസ് എന്നിവർ രണ്ട് വിക്കറ്റ് വീതം വീഴ്ത്തി.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ഫുട്ബോൾ ഇതിഹാസം ഡീഗോ അർമാൻഡോ മാറഡോണ അന്തരിച്ചു

ബ്യൂണസ് ഐറിസ്: ഫുട്ബോൾ ഇതിഹാസം ഡീഗോ അർമാൻഡോ മാറഡോണ (60) അന്തരിച്ചു. ഈ മാസം തലച്ചോറിൽ രക്തം കട്ടപിടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് അടിയന്തിര ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്കു വിധേയനാക്കിയ അദ്ദേഹത്തിന് പിൻവാങ്ങൽ ലക്ഷണങ്ങളും (വിത്ത്ഡ്രോവൽ സിംപ്റ്റംസ്) ഉണ്ടായിരുന്നു....

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 5254 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 5254 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. മലപ്പുറം 796, കോഴിക്കോട് 612, തൃശൂര്‍ 543, എറണാകുളം 494, പാലക്കാട് 468, ആലപ്പുഴ 433, തിരുവനന്തപുരം 383, കോട്ടയം 355, കൊല്ലം 314,...

തൊഴില്‍ സമയം 12 മണിക്കൂറാക്കി ഉയര്‍ത്താന്‍ കേന്ദ്ര നീക്കം; കരട് വിജ്ഞാപനം പുറത്ത്

ന്യൂഡല്‍ഹി: ജോലി സമയം പന്ത്രണ്ട് മണിക്കൂറാക്കി ഉയര്‍ത്താനൊരുങ്ങി കേന്ദ്ര തൊഴില്‍ മന്ത്രാലയം. ഒമ്പത് മണിക്കൂര്‍ ജോലി എന്ന വ്യവസ്ഥയെ 12 മണിക്കൂറാക്കി ഉയര്‍ത്താനുള്ള പുതിയ നിയമവം അഭിപ്രായ രൂപീകരണത്തിന് വിട്ടിരിക്കുകയാണ് കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍. തൊഴില്‍...