നടന്‍ കൃഷ്ണശങ്കറിന് പിറന്നാള്‍ ആശംസ നേര്‍ന്ന് കൊണ്ട് അനുപമ പരമേശ്വരന്റെ വിഡിയോ…

നടന്‍ കൃഷ്ണശങ്കറിന് പിറന്നാള്‍ ആശംസ നേര്‍ന്ന് കൊണ്ട് അനുപമ പരമേശ്വരന്റെ വിഡിയോ… കൃഷ്ണശങ്കറിന്റെ പിറന്നാള്‍ ആഘോഷവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ലൊക്കേഷനില്‍ നിന്ന് ഉള്ള വിഡിയോയാണ് അനുപമ പരമേശ്വരന്‍ പുറത്ത് വിട്ടിരിക്കുന്നത്. കിച്ചുവേട്ടാ കൊല്ലരുത്’ എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ് നടി വിഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ഒരിടവേളയ്ക്കു ശേഷം മലയാളത്തില്‍ തിരിച്ചെത്തുന്ന അനുപമ പരമേശ്വരന്‍ അസോസിയേറ്റ് ഡയക്ടറായും നായികയായും ജോലി ചെയ്യുകയാണ്. ദുല്‍ക്കര്‍ സല്‍മാനാണ് ചിത്രത്തിന്റെ നിര്‍മാണം. നവാഗതനായ ഷംസുവാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകന്‍.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

13 വയസുകാരി പ്രസവിച്ച സംഭവം; 16 വയസ്സുകാരനായ സഹോദരന്‍ അറസ്റ്റില്‍

പാലക്കാട് മണ്ണാര്‍ക്കാട് 13 വയസുകാരി പ്രസവിച്ച സംഭവത്തില്‍ സഹോദരന്‍ അറസ്റ്റില്‍. 16 വയസുള്ള സഹോദരനാണ് 13 കാരിയെ പീഡിപ്പിച്ചത്. പ്രതിയെ ജുവനൈല്‍ ഹോമില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് പെണ്‍കുട്ടി കുഞ്ഞിന് ജന്മം നല്‍കിയത്. സിനിമാ...

പി.സിക്കെതിരായ കേസ്:ചുമത്തിയിട്ടുള്ളത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍, പീഡനം ഫെബ്രുവരി പത്തിനെന്ന് FIR;

തിരുവനന്തപുരം: പീഡനക്കേസില്‍ പി.സി ജോര്‍ജിനെ മ്യൂസിയം പോലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍ ചുമത്തി. സര്‍ക്കാരിനെതിരായ ഗുഢാലോചന നടത്തിയെന്ന കേസില്‍ ജോര്‍ജിനെ ചോദ്യം ചെയ്യാനായി തൈക്കാട് ഗസ്റ്റ്ഹൗസിലേക്ക് വിളിച്ചു വരുത്തിയതിന് പിന്നാലെയായിരുന്നു പീഡനക്കേസിലെ അറസ്റ്റ്....

പീഡന പരാതിയിൽ പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ

പീഡന പരാതിയിൽ ജനപക്ഷം നേതാവ് പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ. സോളാർ തട്ടിപ്പ് കേസിലെ പ്രതിയുടെ രഹസ്യമൊഴിയിൽ മ്യൂസിയം പൊലീസാണ് മുൻ എംഎൽഎയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തിരുവനന്തപുരം ഗസ്റ്റ് ഹൗസിൽ വച്ച് ലൈംഗിക താൽപര്യത്തോടെ...