തിരിച്ചുവരവ് ഗംഭീരമാക്കി ധോണി..!!! കിടിലന്‍ സ്റ്റംപിങ് വീഡിയോ കാണാം

ചെന്നൈ സൂപ്പര്‍ കിംഗ്‌സിന് ധോണി എത്രമാത്രം അനിവാര്യനാണെന്ന് ഒരിക്കല്‍ കൂടി തെളിയിച്ചു. പനിയും പരിക്കും മൂലം ധോണി വിട്ടുനിന്ന മത്സരങ്ങളില്‍ ചെന്നൈ വെറും സാധാരണ ടീമായിരുന്നുവെങ്കില്‍ മുന്നില്‍ നിന്ന് നയിക്കാന്‍ തല എത്തിയതോടെ ചെന്നൈ വീണ്ടും സിംഹക്കുട്ടിക്കളായി.

ബാറ്റിംഗിനിറങ്ങിയപ്പോള്‍ അവസാന ഓവറുകളില്‍ വെടിക്കെട്ട് ബാറ്റിംഗിലൂടെ ചെന്നൈ സ്‌കോര്‍ 179ല്‍ എത്തിച്ച ധോണി വിക്കറ്റിന് പിന്നിലും മിന്നല്‍ സ്റ്റംപിംഗുകളുമായി തളങ്ങി. 22 പന്തില്‍ 44 റണ്‍സെടുത്ത് ഡല്‍ഹിയുടെ വിജയലക്ഷ്യം ഒരുപാട് ഉയരത്തിലെത്തിച്ചശേഷായിരുന്നു വിക്കറ്റിന് പിന്നിലും തന്ത്രങ്ങള്‍ കൊണ്ടും ധോണി തന്റെ മൂല്യമറിയിച്ചത്.

ശ്രേയസ് അയ്യരെയും ക്രിസ് മോറിസിനെയുമാണ് ധോണി തന്റെ ട്രേഡ് മാര്‍ക്കായ മിന്നല്‍ സ്റ്റംപിഗുകളിലൂടെ പുറത്താക്കിയത്. ക്രിസ് മോറിസിനെയും ശ്രേയസ് അയ്യരെയും ഞൊടിയിട പിഴക്കാതെയാണ് ധോണി സ്റ്റംപ് ചെയ്തത്. ഇരുവരുടെയും കാല്‍ വായുവിലുയര്‍ന്ന സമയത്ത് തന്നെ ബെയിലിളക്കി ധോണി ഞെട്ടിച്ചു.രണ്ട് തവണയും രവീന്ദ്ര ജഡേജ തന്നെയായിരുന്നു ബൗളര്‍.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കാറിന്റെ മുൻ സീറ്റുകൾക്ക് അടിയിൽ നിർമിച്ച അറയിൽ നോട്ടുകൾ: കട്ടപ്പനയിൽ ഒരു കോടിയുടെ കുഴൽപണം പിടികൂടി

കട്ടപ്പന : കാറിൽ കടത്തുകയായിരുന്ന 1.02 കോടി രൂപയുമായി 2 പേരെ പൊലീസ് പിടികൂടി. മൂവാറ്റുപുഴ റാൻഡർ മൂലയിൽ ഷബീർ (57), മലപ്പുറം ഊരകംചിറയിൽ പ്രതീഷ് (40) എന്നിവരെ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. ഇരുവരും കുഴൽപണ...

അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകി; കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി

കൊച്ചി : എറണാകുളം ജില്ലയിൽ മഴ ശക്തമായിരിക്കെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകിയ സംഭവത്തിൽ ജില്ലാ കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി. അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ മാർഗരേഖകൾ ഉൾപ്പടെ വേണമെന്ന ആവശ്യവുമായാണ് ഹർജി. എറണാകുളം...

ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍ നീതി ലഭിക്കില്ല’; അപേക്ഷയുമായി അതിജീവിത ഹൈക്കോടതിയില്‍

കൊച്ചി: നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസില്‍ വിചാരണക്കോടതി ജഡ്ജി ഹണി എം വർഗീസിനെ മാറ്റണമെന്ന് അതിജീവത ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഹൈക്കോടതി രജിസ്ട്രാര്‍ക്ക് അപേക്ഷ നല്‍കി. ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍...