കരളിനുള്ളില്‍ ചേക്കേറുന്ന പാട്ടുകളുമായി സോണി സായി, തോറ്റം പാട്ടുറയുന്ന മലേപൊതിയിലെ ഗാനങ്ങള്‍ ശ്രദ്ധ നേടുന്നു

ഇന്ത്യന്‍ സിനിമയില്‍ സ്ത്രീകള്‍ അധികം കടന്നു ചെല്ലാത്ത മേഖലയാണ് സംഗീത സംവിധാനം. മലയാളത്തിലെ കാര്യവും ഇതുതന്നെ, എന്നാല്‍ സിനിമ സംഗീത സംവിധാനത്തില്‍ കഴിവു തെളിച്ച മലയാളിയാണ് സോണി സായി. ഗായികയായി സിനിമയിലെത്തിയ സോണി ഇതിനകം മൂന്നു സിനിമകള്‍ക്ക് സംഗീത സംവിധാനം നിര്‍വഹിച്ചു കഴിഞ്ഞു. തോറ്റംപാട്ടുറയുന്ന മലേപൊതി എന്ന സിനിമയിലെ ഗാനങ്ങള്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് പുറത്തിറങ്ങിയത്. മധു ബാലകൃഷ്ണന്‍, മനീഷ, സോണി സായി എന്നിവരാണ് ഗാനങ്ങള്‍ ആലപിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഫിറോസ് സംവിധാനം ചെയ്ത തോറ്റം പാട്ടുറയുന്ന മലേപൊതി എന്ന സിനിമയുടെ ഓഡിയോ ലോഞ്ചിങ് എറണാകുളം പ്രസ് ക്ലബില്‍ നിര്‍വഹിച്ചത് സംവിധായകന്‍ പ്രജേഷ് സെനാണ്. സത്യം ഓഡിയോസാണ് ഗാനം പുറത്തിറക്കിയിരിക്കുന്നത്. സിംഗിള്‍ ബ്രിഡ്ജ് ഫിലിം കോര്‍പറേഷന്റെ ബാനറില്‍ ധര്‍മരാജ് മംഗാത്താണ് സിനിമ നിര്‍മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ആര്യ ലക്ഷ്മി കൈതക്കല്‍, ബാലന്‍ സി.കെ എന്നിവരും സോണി സായിക്കൊപ്പം ഗാനങ്ങള്‍ രചിച്ചിട്ടുണ്ട്. മീനാക്ഷി, മനോജ് ഗിന്നസ്, സാജു കൊടിയന്‍ തുടങ്ങിയവരാണ് പ്രധാന വേഷത്തില്‍ അഭിനയിക്കുന്നത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

വിജയ് സേതുപതിയും സൂരിയും ഒരുമിക്കുന്ന വെട്രിമാരൻ ചിത്രം “വിടുതലൈ” പാർട്ട് 1 റിലീസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

ആരാധകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന വെട്രിമാരന്റെ കരിയറിലെ മെഗാ ബഡ്ജറ്റഡ് ചിത്രം 'വിടുതലൈ പാർട്ട് 1'ന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു. മാർച്ച് 31നാണ് ചിത്രം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള തിയേറ്ററുകളിലെത്തുക. ജയമോഹൻ രചിച്ച 'തുണൈവൻ' എന്ന...

ബേസിൽ ജോസഫ് ചിത്രം “കഠിന കഠോരമി അണ്ഡകടാഹം”പെരുന്നാളിന് തീയേറ്ററുകളിൽ

ജയ ജയ ജയ ഹേ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബേസിൽ ജോസഫ് നായകനാകുന്ന കഠിന കഠോരമി അണ്ഡകടാഹം പെരുന്നാൾ റിലീസായി തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. നവാഗതനായ മുഹാഷിൻ ആണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ബേസിൽ ജോസഫ്...

മദനോത്സവത്തിന്റെ മോഷൻ പോസ്റ്റർ റിലീസായി

സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂടും ബാബു ആന്റണിയും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളിലെത്തുന്ന മദനോത്സവം വിഷുവിന് തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തുന്നു. രസകരമായ ഒരു മോഷൻ പോസ്റ്ററിലൂടെയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് അണിയറപ്രവർത്തകർ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത്. സുധീഷ് ഗോപിനാഥിന്റെ സംവിധാനത്തിലൊരുങ്ങിയ ചിത്രം കുടുംബത്തോടൊപ്പം പ്രേക്ഷകർക്ക് തിയേറ്ററിൽ...