ഉത്തരേന്ത്യയില്‍ അയോധ്യ പോലെ ശബരിമല വിഷയം കേരളത്തില്‍ ബിജെപിക്ക് ഗുണം ചെയ്യും: ഒ. രാജഗോപാല്‍

തിരുവനന്തപുരം: അയോധ്യയിലെ രാമക്ഷേത്ര വിഷയം ഉത്തരേന്ത്യയില്‍ ബി.ജെ.പിക്ക് ഗുണം ചെയ്തത് പോലെ ശബരിമല വിഷയം കേരളത്തില്‍ ഗുണം ചെയ്യുമെന്ന് ബി.ജെ.പി നേതാവും എം.എല്‍.എയുമായ ഒ. രാജഗോപാല്‍. ശബരിമല വിഷയത്തില്‍ കേരളത്തില്‍ ബി.ജെ.പിക്ക് വലിയ തോതില്‍ ശ്രദ്ധയുണ്ടാക്കാനായി. ബി.ജെ.പി നിലപാടിന് അംഗീകാരം വര്‍ധിച്ചു. ഒരു കുതിച്ചു ചാട്ടത്തിന് ഇത് കാരണമാകുമെന്നും ഒരു വാരികയ്ക്ക് നല്‍കിയ അഭിമുഖത്തില്‍ രാജഗോപാല്‍ പറഞ്ഞു.

അയോധ്യ വിഷയത്തില്‍ പള്ളി പൊളിച്ചവരെന്നും വര്‍ഗീയവാദികളെന്നും കമ്മ്യുണിസ്റ്റുകാര്‍ ആക്ഷേപിച്ചുവെങ്കിലും ആ സംഭവം ബി.ജെ.പിക്ക് വലിയ കുതിച്ചു ചാട്ടത്തിന് കാരണമായി. അതുപോലെ സംഭവിക്കാന്‍ പോകുകയാണ് ശബരിമലയിലും. അവിടെ അയോധ്യയാണെങ്കില്‍ ഇവിടെ ശബരിമലയാണെന്നും രാജഗോപാല്‍ പറഞ്ഞു.

സി.പി.എമ്മിന് ശക്തമായ എതിര്‍പ്പ് നേരിടേണ്ടി വരും. വിശ്വാസികള്‍ക്കൊപ്പമെന്നാണ് കോണ്‍ഗ്രസ് പറയുന്നത്. എന്നാല്‍ ഒരു കാര്യവും ചെയ്തിട്ടില്ല. തല്ലുകൊണ്ടതും ചീത്തപ്പേര് കേട്ടതും കോടതിയില്‍ കേസുമായി കയറിയിറങ്ങുന്നതും ബി.ജെ.പിക്കാരാണ്. ഇത് ജനങ്ങള്‍ക്ക് അറിയാം. എങ്കിലും അവിശ്വാസികളല്ലല്ലോ എന്ന പരിഗണനയില്‍ കുറച്ച് ആനുകൂല്യം കോണ്‍ഗ്രസിനും ലഭിച്ചേക്കുമെന്നും രാജഗോപാല്‍ പറഞ്ഞു.

30 വര്‍ഷം ഭരിക്കാന്‍ ലഭിച്ചിട്ടും സി.പി.എമ്മും കോണ്‍ഗ്രസും ഒന്നും ചെയ്തില്ല. അവര്‍ നഷ്ടപ്പെടുത്തിയ അവസരത്തില്‍ ജനങ്ങള്‍ നിരാശരാണ്. കേരളത്തില്‍ വളര്‍ന്നു വരുന്ന ഒരു ആശയമുണ്ടെങ്കില്‍ അത് ബി.ജെ.പിയുടേത് മാത്രമാണ്. തങ്ങള്‍ ദേശീയത എന്ന് കാണുന്നതിനെ സി.പി.എമ്മും കോണ്‍ഗ്രസും വര്‍ഗീയത എന്ന് വിളിക്കുകയാണെന്നും രാജഗോപാല്‍ പറഞ്ഞു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...