ചരിത്ര സ്മാരകത്തിനരികെ ഇരുന്നു സെക്‌സ് ടോയ് ഉപയോഗിച്ച് സ്വയംഭോഗം!!! പോണ്‍ താരത്തിന് ഒടുവില്‍ പണി കിട്ടി

ചരിത്ര സ്മാരകത്തിനരികെ തുണിയഴിച്ചിരുന്നു സെക്‌സ് ടോയ് ഉപയോഗിച്ച് സ്വയംഭോഗം ചെയ്ത പോണ്‍സ്റ്റാറിനെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. സെക്സിക്കന്‍ സിറ്റിയിലെ റിയോ ഗ്രാന്‍ഡിന് അരികിലുള്ള ജെആര്‍ഇസഡ് ചരിത്ര സ്മാരകത്തിനരികിലായിരുന്നു പോണ്‍ സ്റ്റാറിന്റെ സ്വയംഭോഗം. സംഭവം വിവാദമായതോടെ പോണ്‍ താരമായ 38 കാരി മിയ മരിനെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ചരിത്ര സ്മാരകത്തിനരികില്‍ വെച്ച് രണ്ട് മിനിറ്റ് നീളുന്ന രംഗമാണ് താരത്തിന്റെ ചിത്രീകരിച്ചത്. പൂര്‍ണ നഗ്‌നയായി സെക്സ് ടോയി ഉയോഗിച്ച് സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുന്ന മിയയുടെ രംഗങ്ങളാണ് പുറത്തെത്തിയത്. രംഗം ചിത്രീകരിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് രണ്ട് ഡിസ്‌കോ പബ്ബുകളില്‍ പോള്‍ ഡാന്‍സ് അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നു.

സംഭവം ആരോ സെക്യൂരിറ്റി ഉദ്യോഗസ്ഥരെ വിളിച്ചറിയിക്കുകയും പിന്നീട് പോലീസെത്തി മിയയെയും മറ്റ് രണ്ട് പേരെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു. കറുച്ച ഇറക്കം കുറഞ്ഞ വസ്ത്രം അണിഞ്ഞ് ജെആര്‍ഇസഡ് സ്മാരകത്തിനരികില്‍ ഇരിക്കുകയും പിന്നീട് ലൈംഗിക ക്രീഡകളിലേക്ക് കടക്കുകയുമാണ് മിയ ചെയ്തത്.

Similar Articles

Comments

Advertismentspot_img

Most Popular