ചരിത്ര സ്മാരകത്തിനരികെ ഇരുന്നു സെക്‌സ് ടോയ് ഉപയോഗിച്ച് സ്വയംഭോഗം!!! പോണ്‍ താരത്തിന് ഒടുവില്‍ പണി കിട്ടി

ചരിത്ര സ്മാരകത്തിനരികെ തുണിയഴിച്ചിരുന്നു സെക്‌സ് ടോയ് ഉപയോഗിച്ച് സ്വയംഭോഗം ചെയ്ത പോണ്‍സ്റ്റാറിനെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. സെക്സിക്കന്‍ സിറ്റിയിലെ റിയോ ഗ്രാന്‍ഡിന് അരികിലുള്ള ജെആര്‍ഇസഡ് ചരിത്ര സ്മാരകത്തിനരികിലായിരുന്നു പോണ്‍ സ്റ്റാറിന്റെ സ്വയംഭോഗം. സംഭവം വിവാദമായതോടെ പോണ്‍ താരമായ 38 കാരി മിയ മരിനെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ചരിത്ര സ്മാരകത്തിനരികില്‍ വെച്ച് രണ്ട് മിനിറ്റ് നീളുന്ന രംഗമാണ് താരത്തിന്റെ ചിത്രീകരിച്ചത്. പൂര്‍ണ നഗ്‌നയായി സെക്സ് ടോയി ഉയോഗിച്ച് സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുന്ന മിയയുടെ രംഗങ്ങളാണ് പുറത്തെത്തിയത്. രംഗം ചിത്രീകരിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് രണ്ട് ഡിസ്‌കോ പബ്ബുകളില്‍ പോള്‍ ഡാന്‍സ് അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നു.

സംഭവം ആരോ സെക്യൂരിറ്റി ഉദ്യോഗസ്ഥരെ വിളിച്ചറിയിക്കുകയും പിന്നീട് പോലീസെത്തി മിയയെയും മറ്റ് രണ്ട് പേരെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു. കറുച്ച ഇറക്കം കുറഞ്ഞ വസ്ത്രം അണിഞ്ഞ് ജെആര്‍ഇസഡ് സ്മാരകത്തിനരികില്‍ ഇരിക്കുകയും പിന്നീട് ലൈംഗിക ക്രീഡകളിലേക്ക് കടക്കുകയുമാണ് മിയ ചെയ്തത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...