ധോണിയെ തരംതാഴ്ത്തി,ഒരു ഗ്രേഡിലും ഉള്‍പ്പെടുത്താതെ മുഹമ്മദ് ഷമി ! താന്‍ ചതിക്കപ്പെട്ടന്ന് താരം

മുംബൈ: ബിസിസിഐ വാര്‍ഷിക കരാറില്‍ മുന്‍ ക്യാപ്റ്റന്‍ എം.എസ്.ധോണിയെ തരംതാഴ്ത്തി. എ പ്ലസ് കാറ്റഗറിയില്‍നിന്നും ‘എ’ഗ്രേഡിലേക്കാണ് ധോണിയെ തരംതാഴ്ത്തിയത്. പുതുതായി സൃഷ്ടിച്ച ‘എ പ്ലസ്’ ഗ്രേഡില്‍ ക്യാപ്റ്റന്‍ വിരാട് കോഹ്ലി, രോഹിത് ശര്‍മ, ശിഖര്‍ ധവാന്‍, ഭുവനേശ്വര്‍ കുമാര്‍, ബുംമ്ര എന്നിവരെയാണ് ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്.

ഗ്രേഡ് ‘എ’ കരാറില്‍ ധോണി ഉള്‍പ്പെടെ ഏഴു താരങ്ങളാണുള്ളത്. ആര്‍. അശ്വിന്‍, രവീന്ദ്ര ജഡേജ, മുരളി വിജയ്, ചേതേശ്വര്‍ പുജാര, അജിങ്ക്യ രഹാനെ, വൃദ്ധിമാന്‍ സാഹ എന്നിവരാണ് ‘എ’ ഗ്രേഡില്‍ ഉള്ളവര്‍. ‘എ പ്ലസ്’ ഗ്രേഡിലുള്ളവര്‍ക്ക് ഏഴു കോടി രൂപയും ‘എ’ ഡ്രേഡിലുള്ളവര്‍ക്ക് അഞ്ചു കോടി രൂപയുമാണ് ഒരു വര്‍ഷം പ്രതിഫലമായി ലഭിക്കുക.

‘ബി’ ഗ്രേഡ് താരങ്ങള്‍: കെ.എല്‍.രാഹുല്‍, ഉമേഷ് യാദവ്, കുല്‍ദീപ് യാദവ്, ചഹല്‍, ഹര്‍ദിക് പാണ്ഡ്യ, ഇഷാന്ത് ശര്‍മ്മ, ദിനേഷ് കാര്‍ത്തിക്. ഇവര്‍ക്ക് മൂന്നു കോടിയാണ് പ്രതിഫലം. ‘സി’ ഗ്രേഡ് താരങ്ങള്‍: കേദാര്‍ യാദവ്, മനീഷ് പാണ്ഡെ, അക്സര്‍ പട്ടേല്, കരുണ്‍ നായര്‍, സുരേഷ് റെയ്‌ന, പാര്‍ത്ഥീവ് പട്ടേല്‍, ജയന്ത് യാദവ്. ഇവര്‍ക്ക് ഒരു കോടി രൂപ വീതം പ്രതിഫലമായി നല്‍കും.എന്നാല്‍ ഒരു ഗ്രേഡിലും ഉള്‍പ്പെടുത്താതെ കരാറില്‍നിന്നും പുറത്താക്കപ്പെട്ട പേസര്‍ മുഹമ്മദ് ഷമി ഇതിനെതിരെ രംഗത്തുവന്നു. താന്‍ ചതിക്കപ്പെട്ടതായി അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

നിരീക്ഷണത്തില്‍ കഴിയുന്നവരോട് അടുത്തിടപഴകിയശേഷം വീട്ടുകാര്‍ മറ്റുവീടുകള്‍ സന്ദര്‍ശിക്കുന്നു

കൊവിഡ് 19 രോഗ വ്യാപനം തടയുന്നതിനായി വീടുകളില്‍ നിരീക്ഷണം നിര്‍ദേശിച്ചവര്‍ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ലംഘിക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന് കണ്ടെത്താന്‍ പൊലീസ് മിന്നല്‍ പരിശോധന നടത്തുമെന്ന് സംസ്ഥാന പൊലീസ് മേധാവി ലോക്‌നാഥ് ബെഹ്‌റ അറിയിച്ചു. ഇതിനായി ബൈക്ക്...

വാറങ്കലില്‍ കൂട്ടക്കൊലയില്‍ നിര്‍ണായക വഴിത്തിരിവ്; ഒരു കൊല മറയ്ക്കാന്‍ കൊന്നുതള്ളിയത് ഒന്‍പത് പേരെ

വാറങ്കല്‍ തെലങ്കാനയിലെ വാറങ്കലില്‍ ഒരു കുടുംബത്തിലെ ആറു പേരടക്കം ഒമ്പത് പേരെ കൊന്നു കിണറ്റില്‍ തള്ളിയ സംഭവത്തില്‍ നിര്‍ണായക വഴിത്തിരിവ്. ഒരു കൊലപാതകം മറയ്ക്കാനാണ് മുഖ്യപ്രതി സഞ്ജയ് കുമാര്‍ യാദവ് ഒമ്പതു പേരെ...

മദ്യവില്‍പന ; ബുധനാഴ്ച രാവിലെ ബെവ്‌കോ ഔട്ട്‌ലെറ്റുകളില്‍ എത്താന്‍ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് എസ്എംഎസ്

കോട്ടയം : മദ്യവില്‍പന ബുധനാഴ്ച കഴിഞ്ഞ് ആരംഭിക്കാനിരിക്കെ ബുധനാഴ്ച രാവിലെ ബെവ്‌കോ ഔട്ട്‌ലെറ്റുകളില്‍ എത്താന്‍ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് എസ്എംഎസ് വഴി നിര്‍ദേശം. എസ്എംഎസ് വഴി മദ്യം വാങ്ങാന്‍ ബുക്ക് ചെയ്തവര്‍ക്കാണ് എത്തേണ്ട ഔട്ട്‌ലെറ്റിന്റെ വിശദാംശങ്ങള്‍...