ആദ്യ സിനിമയുടെ പേരില്‍ യാത്രാകമ്പം ഉപേക്ഷിക്കാന്‍ തനിക്ക് മനസില്ല… ‘ആദി’ പുറത്തിറങ്ങുമ്പോള്‍ പ്രണവ് ഹിമാലയ യാത്രയില്‍!!

കൊച്ചി: ഇക്കാലത്ത് ഒരു സിനിമി പുറത്തിറക്കുന്നതിലും ഏറെ ഭാരപ്പെട്ട ജോലിയാണ് അത് പ്രേക്ഷകരിലേക്കെത്തിക്കാന്‍ നടത്തുന്ന പ്രമോഷന്‍. പ്രമോഷന് വേണ്ടി മാത്രം കോടികളാണ് ഓരോ നിര്‍മാതാക്കളും മുടക്കുന്നത്. അതിന് വേണ്ടി ഏതുവേഷം കെട്ടാനും താരങ്ങളും തയ്യാറാണ്. എന്നാല്‍ ജീവിതത്തിലെ പോലെ തന്നെ തികച്ചും വ്യത്യസ്തനാകുകയാണ് താരപുത്രന്‍ പ്രണവ് മോഹന്‍ലാല്‍.

തന്റെ കന്നിചിത്രം ആദി പുറത്തിറങ്ങുന്ന വേളയില്‍ പ്രണവ് ഹിമാലയത്തിലായിരിക്കും എന്നാണ് അറിയുന്നത്. തന്റെ യാത്രാകമ്പം ആദ്യസിനിമയുടെ പേരില്‍ ഉപേക്ഷിക്കാന്‍ അദ്ദേഹം തയ്യാറല്ല.

ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമോഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പരിപാടികളില്‍ ഉണ്ടാവില്ലെന്ന് പ്രണവ് ആദ്യം തന്നെ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നുവെന്ന് ആദിയുടെ സംവിധായകന്‍ ജിത്തു ജോസഫ് പറഞ്ഞു. പ്രേക്ഷകരെ ഹരം പിടിപ്പിക്കുന്ന പ്രണവിന്റെ ആക്ഷന്‍ രംഗങ്ങളുമായി ആദിയുടെ പുതിയ ട്രെയിലര്‍ ഇറങ്ങിക്കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ചിത്രത്തെ കുറിച്ച് പ്രതീക്ഷകള്‍ വാനോളം ഉയര്‍ന്നുകഴിഞ്ഞു. എന്നാല്‍, ഇതൊരു കട്ട ആക്ഷന്‍ പടമായിരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ച് തിയേറ്ററില്‍ വന്നാല്‍ നിരാശപ്പെടേണ്ടി വരുമെന്ന് ജിത്തു ജോസഫ് മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കുന്നു.

മാസ് പടങ്ങളിലുള്ള സാധാരണ സ്റ്റണ്ടുകളല്ല, യാഥാര്‍ഥ്യത്തോട് ചേര്‍ന്ന് നില്‍ക്കുന്ന ആക്ഷന്‍ രംഗങ്ങളാണ് ചിത്രത്തിലുള്ളത്. ഒരു കുടുബവും അവര്‍ നേരിടുന്ന പ്രതിസന്ധിയും അത് സൃഷ്ടിക്കുന്ന വികാരങ്ങളുമെല്ലാം ചേര്‍ന്നാണ് ചിത്രമെന്ന് ജിത്തു പറയുന്നു.

ആദി ഒരു നല്ല ചിത്രമാണെന്നാണ് തന്റെ വിശ്വാസമെന്നും പരിമിതികള്‍ക്കുള്ളില്‍ നിന്ന് സാധിക്കുന്നതെല്ലാം ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും സംവിധായകന്‍ പറയുമ്ബോള്‍ പ്രേക്ഷകരെ കാത്തിരിക്കുന്നത് ഉഗ്രന്‍ വിരുന്ന് തന്നെയാവുമെന്ന് ഉറപ്പ്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ഇന്ത്യയിലെ മികച്ച ആദ്യ പത്ത് സ്ത്രീസൗഹൃദ തൊഴിലിടങ്ങളില്‍ ഇടംനേടി ഫെഡറല്‍ ബാങ്ക്

കൊച്ചി: ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ആദ്യ പത്ത് സ്ത്രീ സൗഹൃദ തൊഴിലിടങ്ങളിലൊന്നായി ഫെഡറല്‍ ബാങ്ക്. ഗ്രേറ്റ് പ്ലേസ് റ്റു വര്‍ക്ക് തയാറാക്കിയ ഏറ്റവും പുതിയ പട്ടികയിലാണ് ഈ നേട്ടം. ബഹുരാഷ്ട്ര കമ്പനികള്‍ക്കൊപ്പം ആദ്യ...

എയര്‍ടെല്ലിന് 50 മില്ല്യണ്‍ 5ജി ഉപഭോക്താക്കള്‍

തിരുവനന്തപുരം: ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ ടെലികമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ സേവന ദാതാവായ ഭാരതി എയര്‍ടെല്ലിന്റെ (എയര്‍ടെല്‍) എയര്‍ടെല്‍ 5ജി പ്ലസിന് 50 ലക്ഷം യൂണീക്ക് 5ജി ഉപഭോക്താക്കള്‍ തികഞ്ഞുവെന്ന് കമ്പനി അധികൃതര്‍ സെപ്തംബര്‍ 30-ന് അറിയിച്ചു. എയര്‍ടെല്‍...

വിഷ്ണു മഞ്ചുവിന്റെ ഡ്രീം പ്രോജക്ട് ‘കണ്ണപ്പ’; പ്രഭാസും മോഹൻലാലും

വിഷ്ണു മഞ്ചുവിന്റെ പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രം 'കണ്ണപ്പ' ഷൂട്ടിങ്ങ് തുടങ്ങുന്നതിന് മുൻപ് തന്നെ വാർത്തകളിൽ ഇടം പിടിച്ചിരിക്കുകയാണ്. സിനിമ മേഖലയെയും ആരാധകരെയും ഒരുപോലെ ആവേഷത്തിലാഴ്ത്തുകയാണ് ചിത്രം. ചിത്രത്തിൽ പ്രഭാസ് ഭാഗമാകുന്നു എന്ന വാർത്ത...