ധനുഷ്‌കോടി മരിച്ചട്ടില്ല, പതിറ്റാണ്ടുകള്‍ക്ക് മുന്‍പ് മുടങ്ങിപോയ മോഹന്‍ലാല്‍-പ്രിയദര്‍ശന്‍ ചിത്രം വീണ്ടും വരുന്നു

ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിച്ചിട്ടും പാതിവഴിയില്‍ വീണുപോയ പ്രിയദര്‍ശന്‍ ചിത്രം ധനുഷ്‌കോടിക്ക് വീണ്ടും ജീവന്‍വെക്കുന്നതായി റിപ്പോര്‍ട്ട്. മോഹന്‍ലാലിനേയും ശ്രീനിവാസനേയും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കിയാണ് പ്രിയദര്‍ശന്‍ ചിത്രം ഒരുക്കാനിരുന്നത്. എന്നാല്‍ ചില സാങ്കേതിക കാരണങ്ങള്‍കൊണ്ട് അത് നടക്കാതെ പോവുകയായിരുന്നു. അടുത്തിടെ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ധനുഷ്‌കോടിയെക്കുറിച്ചുള്ള ചര്‍ച്ചകള്‍ സജീവമാവുകയായിരുന്നു.

മോഹന്‍ലാല്‍ മീഡിയ ഫേസ്ബുക്ക് പേജിലാണ് ഇത് സംബന്ധിച്ചുള്ള കുറിപ്പ് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. ഇതോടെ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വലിയ ചര്‍ച്ചയാവുകയാണ് ധനുഷ്‌കോടി. 1989 ല്‍ ഒരുക്കിയ ചിത്രം പുതിയ കാലഘട്ടത്തിനനുസരിച്ച് മാറ്റം വരുത്തിയാണ് കൊണ്ടുവരുമെന്ന പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നും പോസ്റ്റില്‍ പറയുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനത്തിന് വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകര്‍.

മോഹന്‍ലാലിനേയും വന്ദനം ഫെയിം ഗിരിജ സേട്ടറിനേയും നായികാ നായകന്‍മാരാക്കിയാണ് പ്രിയദര്‍ശന്‍ സിനിമ പ്ലാന്‍ ചെയ്തത്. ഷൂട്ടിംഗ് വരെ ആരംഭിച്ചെങ്കിലും ചിത്രം പൂര്‍ത്തിയാക്കാനായില്ല. 29 വര്‍ഷമായി ജീവനറ്റ് കിടക്കുന്ന ധനുഷ്‌കോടിക്കായി മോഹന്‍ലാല്‍- പ്രിയദര്‍ശന്‍- ശ്രീനിവാസന്‍ കൂട്ടുകെട്ട് വീണ്ടും ഒന്നിക്കുമെന്നുള്ള പ്രതീക്ഷയിലാണ് ആരാധകര്‍. ടി ദാമോദരന്‍ മാഷാണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ തയാറാക്കിയിരുന്നത്. പതിറ്റാണ്ടുകള്‍ക്കിപ്പുറം പഴയ കഥയ്ക്കും കഥാപാത്രത്തിനും മാറ്റങ്ങള്‍ ഉണ്ടാവുമെന്നാണ് ആരാധകരുടെ പക്ഷം.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...

ഇരട്ട: പ്രൊമോ സോങ് റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരെ ആകാംഷയുടെ മുൾമുനയിൽ നിർത്തിയാണ് മാർട്ടിൻ പ്രക്കാട്ടും ജോജു ജോർജും ഒന്നിക്കുന്ന ഇരട്ടയുടെ ട്രൈലെർ റിലീസായത്. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് ഫെബ്രുവരി മൂന്നിന് പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടുള്ള പ്രൊമോ സോങ് ആണ് റിലീസായിരിക്കുന്നത്‌. മലയാളിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട...