ദിനകരന്‍ വിജയിച്ചത് പണക്കൊഴുപ്പില്‍, ഇത് ഇന്ത്യന്‍ ജനാധിപത്യത്തിന് തന്നെ നാണക്കേടെന്ന് കമല്‍ഹാസന്‍

ചെന്നൈ: ആര്‍ കെ നഗര്‍ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ എഐഡിഎംകെ വിമതസ്ഥാനാര്‍ത്ഥി ടിടിവി ദിനകരന്‍ ജയിച്ചത് പണക്കൊഴുപ്പിന്റെ പുറത്തെന്ന് കമല്‍ഹാസന്‍. തമിഴ് വാരികയായ ആനന്ദവികടനിലെ പ്രതിവാരപംക്തിയിലായിരുന്നു ദിനകരന്റെ പേരെടുത്തു പറയാതെയുള്ള വിമര്‍ശനം.
പണത്തിന്റെ പിന്‍ബലത്തിലുള്ള വിജയം ഇന്ത്യന്‍ ജനാധിപത്യത്തിന് തന്നെ നാണക്കേടാണെന്നും ഇത് കുംഭകോണമല്ല, പകല്‍വെളിച്ചത്തില്‍ നടത്തിയ അഴിമതിയാണെന്നും കമല്‍ഹാസന്‍ ആരോപിച്ചു. തമിഴ്‌നാട് രാഷ്ട്രീയത്തിനും ആര്‍കെ നഗര്‍ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നാണക്കേടായതായി താരം വിലയിരുത്തി.

എന്നാല്‍ തന്റെ വിജയം ഉള്‍ക്കൊള്ളാനാവാത്തതിനാലാണ് കമല്‍ ഇത്തരം ആരോപണം ഉന്നയിക്കുന്നതെന്നായിരുന്നു ദിനകരന്റെ പ്രതികരണം. കമല്‍ഹാസന്‍ ആര്‍കെ നഗറിലെ വോട്ടര്‍മാരെ അപമാനിക്കുകയും വേദനിപ്പിക്കുകയുമാണെന്നും ദിനകരന്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സി. ദിവാകരനെ സിപിഐ സംസ്ഥാന കൗണ്‍സിലില്‍നിന്ന് ഒഴിവാക്കി

തിരുവനന്തപുരം: സിപിഐയില്‍ പ്രായപരിധി നിബന്ധന നടപ്പാക്കി. സംസ്ഥാന കൗണ്‍സിലില്‍നിന്ന് സി. ദിവാകരനെ ഒഴിവാക്കി. തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയില്‍നിന്നുള്ള സംസ്ഥാന കൗണ്‍സില്‍ അംഗങ്ങളുടെ പട്ടികയില്‍ സി. ദിവാകരന്റെ പേരില്ല. സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി സ്ഥാനത്തേക്ക് മത്സരം നടന്നേക്കുമെന്ന...

അറ്റ്‌ലസ് രാമചന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു, അന്ത്യം ദുബായിലെ ആശുപത്രിയിൽ

ദുബായ്: പ്രവാസി വ്യാപാരപ്രമുഖനും ചലച്ചിത്ര നിർമാതാവുമായ മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട അറ്റ്ലസ് രാമചന്ദ്രൻ (80) അന്തരിച്ചു. വാർധക്യസഹജമായിരുന്ന അസുഖങ്ങളെതുടർന്ന് ദുബായ് ആസ്റ്റർ മൻഖൂൾ ആശുപത്രിയിൽ ഞായറാഴ്ച രാത്രിയോടെയായിരുന്നു മരണം. ഹൃദയാഘാതമാണ് മരണകാരണം. ശനിയാഴ്ച രാത്രി നെഞ്ചുവേദന...

ഭര്‍ത്താവ് രണ്ടാം വിവാഹം കഴിച്ചു; അഞ്ചാം നിലയില്‍ നിന്ന് താഴേക്കെറിഞ്ഞ് കൊന്ന് ഭാര്യ

കെയ്‌റോ: രണ്ടാം വിവാഹം കഴിച്ച യുവാവിനെ അഞ്ചാം നിലയിലെ ബാല്‍ക്കണിയില്‍ നിന്ന് താഴേക്കെറിഞ്ഞ് കൊലപ്പെടുത്തി ആദ്യ ഭാര്യ. സൗദിയില്‍ ഫാര്‍മസിസ്റ്റായി ജോലി ചെയ്യുന്നയാളാണ് കൊല്ലപ്പെട്ടത്. ഈജിപ്ത് യുവതി തന്റെ വീട്ടുകാരുടെ സഹായത്തോടെ കൊലപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നെന്ന്...