പ്രീവെഡ്ഡിംഗ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഹെലികോപ്ടര്‍; പൈലറ്റ് കോക്പിറ്റില്‍ നിന്ന് ഔട്ട്

റായ്പൂര്‍: പ്രീ-വെഡ്ഡിംഗ് ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകള്‍ പുതിയ കാലത്തെ ട്രെന്‍ഡാണ്. ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വ്യത്യസ്തമാക്കാന്‍ വധുവരന്മാരും സുഹൃത്തുക്കളും എന്ത് അഭ്യാസവും നടത്തും. അത്തരത്തിലൊരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് കുടുക്കിയത് ഒരു പൈലറ്റിനെ. ചില്ലറക്കാരനല്ല കക്ഷി. മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഹെലികോപ്ടറാണ് ആശാന്‍ സുഹൃത്തിന്റെ വിവാഹപൂര്‍വ്വ പടംപിടിത്തത്തിന് വിട്ടുകൊടുത്തത്.

ഛത്തീസ്ഗഡ് മുഖ്യമന്ത്രി ഭൂപേഷ് ബാഗലിന്റെ ഔദ്യോഗിക ഹെലികോപ്ടറായ എഡബ്ല്യൂ 109 പവര്‍ എലൈറ്റാണ് യോഗേശ്വര്‍ സായി എന്ന പൈലറ്റ് വെഡ്ഡിംഗ് ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിന് വിട്ടുകൊടുത്തത്. യോഗേശ്വറിന്റെ അടുത്ത സുഹൃത്താണ് വരന്‍.

പ്രീവെഡ്ഡിംഗ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് ഹെലികോപ്ടര്‍ വേണമെന്ന ആഗ്രഹം കൂട്ടുകാരന്‍ യോഗേശ്വറിനെ അറിയിച്ചു. മഹാമനസ്‌കനായ യോഗേശ്വര്‍ ആഗ്രഹം സാധിച്ചുനല്‍കാമെന്ന് ഉറപ്പുകൊടുത്തു. പിന്നെ മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഹെലികോപ്ടറും ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് വിട്ടുകൊടുക്കുകയും ചെയ്തു. ഫോട്ടോഷൂട്ടിനെത്തിയ വധൂവരന്മാരെ സുരക്ഷാ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ തടഞ്ഞിരുന്നു. എന്നാല്‍ ഉന്നതരുടെ അനുമതിയുണ്ടെന്ന് കാണിച്ച് അവരെ ഹെലികോപ്ടറിനുള്ളിലേക്ക് യോഗേശ്വര്‍ തന്നെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി.

ഹെലികോപ്ടറില്‍ നിന്നുള്ള വധുവിന്റേയും വരന്റേയും ചിത്രങ്ങള്‍ പുറത്തുവന്നതോടെ പൈലറ്റിന്റെ പണിപോയെന്ന് പറഞ്ഞാല്‍ മതിയല്ലോ. സംഭവത്തെ കുറിച്ച് സിവില്‍ ഏവിയേഷന്‍ വകുപ്പ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

അ​യോ​ധ്യ​ പോലെ ശ​ബ​രി​മ​ല​യി​ലും നീ​തി ന​ട​പ്പാ​ക്കു​മെ​ന്ന് സ്മൃ​തി ഇ​റാ​നി

അ​യോ​ധ്യ​യി​ലെ രാ​മ​ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ൽ വാ​ക്കു​പാ​ലി​ച്ച​ത് പോ​ലെ ശ​ബ​രി​മ​ല​യി​ലും ബി​ജെ​പി നീ​തി ന​ട​പ്പാ​ക്കു​മെ​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി സ്മൃ​തി ഇ​റാ​നി. കെ. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ ന​യി​ക്കു​ന്ന വി​ജ​യ​യാ​ത്ര​യ്ക്ക് കോ​ട്ട​യ​ത്ത് ന​ൽ​കി​യ സ്വീ​ക​ര​ണ​ത്തി​ൽ സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി. ശ​ബ​രി​മ​ല​യി​ലെ ആ​ചാ​ര​ങ്ങ​ൾ സം​ര​ക്ഷി​ക്ക​പ്പെ​ടും. ഇ​തി​നാ​യി ഏ​ത​റ്റം​വ​രെ​യും പോ​കാ​ൻ...

ഇന്ന് 2938 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്; 24 മണിക്കൂറിനിടെ 68,094 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു

തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 2938 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 354, മലപ്പുറം 344, കോഴിക്കോട് 334, എറണാകുളം 306, കൊല്ലം 271, പത്തനംതിട്ട 238, കണ്ണൂര്‍ 225, കോട്ടയം 217, തിരുവനന്തപുരം...

എസ്‌എസ്‌എല്‍സി, പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകള്‍ മാറ്റിയേക്കും

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ എസ്‌എസ്‌എല്‍സി, പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകള്‍ മാറ്റിയേക്കുമെന്ന് സൂചന. സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് വ്യാപനം (Covid-19) തുടരുന്ന സാഹചര്യത്തിലും നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചതിനാലുമാണ് പരീക്ഷകള്‍ മാറ്റിവയ്ക്കാന്‍ ആലോചിക്കുന്നത് എന്നാണ് സൂചന. ...