എ.കെ ശശീന്ദ്രന്റെ മന്ത്രിസ്ഥാനം: എന്‍.സി.പി നിര്‍ണായക യോഗം നാളെ ഡല്‍ഹിയില്‍, പീതാംബരന്‍ മാസ്റ്റര്‍ക്കെതിരെ ഉയര്‍ന്ന പരാതിയും ചര്‍ച്ചാ വിഷയമാകും

ന്യൂഡല്‍ഹി: എകെ ശശീന്ദ്രന്റെ മന്ത്രിസ്ഥാനം സംബന്ധിച്ച് ചര്‍ച്ച ചെയ്യുന്നതിന് എന്‍സിപിയുടെ നിര്‍ണായക യോഗം നാളെ ഡല്‍ഹിയില്‍ ചേരും. ഇതിനുപുറമെ ടി പി പീതാംബരന്‍ മാസ്റ്റര്‍ക്കെതിരെ ഉയര്‍ന്ന പരാതിയും യോഗത്തില്‍ ചര്‍ച്ചാവിഷയമാകും. യോഗത്തില്‍ ശശീന്ദ്രന്‍ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള നേതാക്കളും പങ്കെടുക്കും.

നാളെ രാവിലെയാണ് എന്‍സിപിയുടെ നേതൃയോഗം ചേരുന്നത്. ഫോണ്‍കെണി കേസില്‍ എകെ ശശീന്ദ്രനെ കോടതി കുറ്റവിമുക്തനാക്കിയ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ മന്ത്രിസഭയിലേക്ക് തിരികെ കൊണ്ടുവരുന്നത് യോഗം വിശദമായി ചര്‍ച്ചചെയ്യും. ശശീന്ദ്രന്‍ കുറ്റവിമുക്തനായി വന്നാല്‍ വീണ്ടും മന്ത്രിസ്ഥാനം ആവശ്യപ്പെടുമെന്ന് നേരത്തെതന്നെ പാര്‍ട്ടി വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു.

ഇതിനൊപ്പം തന്നെ സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് ടി.പി.പീതാംബരന്‍ മാസ്റ്റര്‍ക്കെതിരെ സംസ്ഥാന ട്രഷറര്‍ മാണി സി കാപ്പന്‍ ദേശീയ പ്രസിഡന്റിന് നല്‍കിയ പരാതിയും യോഗം പരിഗണിക്കും. പാര്‍ട്ടിക്ക് മന്ത്രിസ്ഥാനം കിട്ടാനായി പാര്‍ട്ടിക്ക് പുറത്തുള്ള എംഎഎല്‍എ മാരുമായി രഹസ്യ ചര്‍ച്ചകള്‍ നടത്തിയെന്നാണ് പരാതി. പ്രസിഡന്റ് എന്ന നിലയില്‍ പീതാംബരന്‍മാസ്റ്ററുടെ പ്രവര്‍ത്തനം മോശമാണെന്നും ഏകപക്ഷീയമായി പെരുമാറുന്നുവെന്നും മാണി സി കാപ്പന്‍ നല്‍കിയ പരാതി.

തോമസ് ചാണ്ടി കായല്‍ കയ്യേറ്റകേസില്‍ പെട്ട് രാജിവെച്ചതോടെ പാര്‍ട്ടിക്ക് മന്ത്രിസ്ഥാനത്തിനായി കേരളകോണ്‍ഗ്രസ് ബി എംഎല്‍എ ഗണേഷ് കുമാറിനേയും ആര്‍എസ്പി എംഎല്‍എ ആയ കോവൂര്‍ കുഞ്ഞുമോനേയും പാര്‍ട്ടിയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാനായി നീക്കം നടത്തിയെന്ന ആരോപണം പാര്‍ട്ടിക്കകത്ത് വലിയ വിവാദത്തിന് വഴിവെച്ചിരുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കൊച്ചിയിലെ ലോഡ്ജ് മുറിയിൽ രണ്ട് പെൺകുട്ടികളെ അവശനിലയിൽ കണ്ടെത്തി

കൊച്ചി: എറണാകുളം സൗത്തിലെ ലോഡ്ജിൽ രണ്ട് പെൺകുട്ടികളെ അവശനിലയിൽ കണ്ടെത്തി. ബുധനാഴ്ച രാത്രി വൈകിയാണ് പെൺകുട്ടികളെ ലോഡ്ജ് മുറിയിൽ അവശനിലയിൽ കണ്ടത്. തുടർന്ന് ഇവരെ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. അബോധാവസ്ഥയിലുള്ള ഒരാൾ തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തിലാണ്. കോഴിക്കോട്...

വീട്ടമ്മമാരും കന്യാസ്ത്രീകളും ഉള്ള ഭക്തസംഘത്തിന്റെ വാട്സ്ആപ് ​ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് അശ്ലീല വീഡിയോ അയച്ച വൈദികനെതിരേ നടപടി

വീട്ടമ്മമാരും കന്യാസ്ത്രീകളും ഉള്ള വാട്സ്ആപ് ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് വൈദികന്‍ അശ്ളീല വീഡിയോ അയച്ചതായി പരാതി. കണ്ണൂർ അടയ്ക്കാത്തോട് പള്ളി വികാരി ഫാദർ സബാസ്റ്റ്യൻ കീഴേത്തിനെതിരെയാണ് പരാതി ഉയര്‍ന്നിരിക്കുന്നത്. മാതൃവേദി സംഘടനയുടെ ഡയറക്ടർ...

വീണ്ടും ആന്ത്രാക്സ്; മൃഗങ്ങൾ കൂട്ടത്തോടെ ചത്തു; സംസ്ഥാനത്ത് പ്രതിരോധത്തിന് അടിയന്തര നടപടികൾ

തിരുവനന്തപുരം: മൃഗങ്ങളില്‍ ആന്ത്രാക്‌സ് രോഗബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചതിനാല്‍ പ്രതിരോധത്തിന് ആരോഗ്യ വകുപ്പ് അടിയന്തര നടപടികള്‍ സ്വീകരിച്ചു വരുന്നതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ്. തൃശൂര്‍ ആതിരപ്പള്ളി വനമേഖലയിലെ കാട്ടു പന്നികളിലാണ് ആന്ത്രാക്‌സ് രോഗബാധ...