‘പദ്മാവതി’നെതിരായ പ്രതിഷേധങ്ങള്‍ അനാവശ്യം,രജപുത്ര വിഭാഗത്തെ അപമാനിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ളതൊന്നും ചിത്രത്തില്‍ കാണാനായില്ലെന്ന് ആശ പരേഖ്

ന്യൂഡല്‍ഹി: സഞ്ജയ് ലീല ബെന്‍സാലി ചിത്രം ‘പദ്മാവതി’നെതിരായ പ്രതിഷേധങ്ങള്‍ അനാവശ്യമാണെന്ന് മുതിര്‍ന്ന ബോളീവുഡ് നടി ആശ പരേഖ്. ചരിത്രത്താളുകളില്‍ രേഖപ്പെടുത്താന്‍ പോകുന്ന ചിത്രമായിരിക്കും ‘പദ്മാവത്’ എന്ന് പറഞ്ഞ അവര്‍ ഏറെ വ്യത്യസ്തമായ ചിത്രമാണ് ഇതെന്നും അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. രജപുത്ര വിഭാഗത്തെ അപമാനിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ളതൊന്നും തനിക്ക് ചിത്രത്തില്‍ കാണാനായില്ലെന്നും പിന്നെന്തിനാണ് ഈ പ്രതിഷേധങ്ങളെന്നും അവര്‍ ചോദിച്ചു.

ചിത്രത്തിലെ നായിക ദീപിക പദുക്കോണിന്റെ അഭിനയത്തെയും ആശ പരേഖ് വാനോളം പുകഴ്ത്തി. ബോളിവുഡില്‍ ഈ റോള്‍ ചെയ്യാന്‍ മറ്റാരും ഇല്ലെന്നായിരുന്നു അവരുടെ അഭിപ്രായം. സംവിധായകന്‍ സഞ്ജയ് ലീല ബെന്‍സാലിയേയും അവര്‍ അഭിനന്ദിച്ചു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷളിലെ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ. പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ നാലിനും പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ പത്തിനും ഉണ്ടായേക്കുമെന്ന് കേന്ദ്ര വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയ വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. കൊവിഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട...

ഇഡിയുടെ സുരക്ഷ നോക്കുന്നത് സംസ്ഥാന പോലീസാണ്… പിന്നെയെങ്ങനെ സ്വപ്നയുടെ സുരക്ഷ ഏറ്റെടുക്കും..?

സ്വപ്‌ന സുരേഷിന് സുരക്ഷ നൽകാനാവില്ലെന്ന് എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റ്. സാമ്പത്തിക കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഏജൻസിയാണ് ഇ ഡി. സുരക്ഷ നൽകാനുള്ള സംവിധാനം ഇ.ഡിക്ക് ഇല്ലെന്നും കോടതിയിൽ വ്യക്തമാക്കി. കേന്ദ്ര സർക്കാർ കേസിൽ കക്ഷിയല്ല. കേന്ദ്ര...

കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസ്

രാഷ്ട്രപതി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പ്രതിപക്ഷത്തിന്റെ സംയുക്ത സ്ഥാനാർത്ഥി യശ്വന്ത് സിൻഹയുടെ കേരള സന്ദർശനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കെപിസിസി പ്രസിഡന്റ് കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസിന്റെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്. മോദി ഭരണത്തെ തെല്ലും ഭയമില്ലാത്ത...