മോഹൻലാലിന്റെ ബി​ഗ് ബജറ്റ് പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രം ‘വൃഷഭ’ വരുന്നൂ; ഏക്താ കപൂർ നിർമാണം

മോഹൻലാൽ നായകനാവുന്ന ബി​ഗ് ബജറ്റ് പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രം വരുന്നു. വൃഷഭ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രം നിർമിക്കുന്നത് ബാലാജി ടെലിഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ ഏക്താ കപൂറാണ്. ഔദ്യോ​ഗിക സോഷ്യൽ മീഡിയാ അക്കൗണ്ടിലൂടെ ഏക്തയാണ് ഈ വിവരം അറിയിച്ചത്. മോഹൻലാലിനൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങളും അവർ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ബാലാജി ടെലിഫിലിംസിന്റെ ആദ്യ പാൻ ഇന്ത്യൻ ചുവടുവെപ്പാണ് വൃഷഭ. വൈകാരികതയ്ക്കും വി.എഫ്.എക്സിനും ആക്ഷനും പ്രാധാന്യമുള്ളതായിരിക്കും ചിത്രമെന്ന് ഏക്ത ഇൻസ്റ്റാ​ഗ്രാമിൽ കുറിച്ചു. മലയാളത്തിലും തെലുങ്കിലും ഒരേസമയം ചിത്രീകരണം നടക്കും. തമിഴ്, കന്നഡ, ഹിന്ദി ഭാഷകളിൽ മൊഴിമാറിയും ചിത്രമെത്തും.

പൊ​ഗരു, റന്ന തുടങ്ങിയ കന്നഡ ചിത്രങ്ങളൊരുക്കിയ നന്ദ കിഷോറാണ് വൃഷഭയുടെ സംവിധായകൻ. ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ അടുത്തമാസം അവസാനത്തോടെ ആരംഭിക്കും. കണക്റ്റ് മീഡിയ, എ.വി.എസ് സ്റ്റുഡിയോസ് എന്നിവരും ചിത്രത്തിന്റെ നിർമാണത്തിൽ പങ്കാളികളാണ്. ചിത്രത്തിലെ മറ്റുതാരങ്ങളേക്കുറിച്ചോ അണിയറപ്രവർത്തകരേക്കുറിച്ചോ ഉള്ള വിവരങ്ങൾ നിർമാതാക്കൾ ഇതുവരെ പുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല.

മോഹൻലാൽ നായകനാവുന്ന ബി​ഗ് ബജറ്റ് പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രം വരുന്നു. വൃഷഭ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രം നിർമിക്കുന്നത് ബാലാജി ടെലിഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ ഏക്താ കപൂറാണ്. ഔദ്യോ​ഗിക സോഷ്യൽ മീഡിയാ അക്കൗണ്ടിലൂടെ ഏക്തയാണ് ഈ വിവരം അറിയിച്ചത്. മോഹൻലാലിനൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങളും അവർ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ബാലാജി ടെലിഫിലിംസിന്റെ ആദ്യ പാൻ ഇന്ത്യൻ ചുവടുവെപ്പാണ് വൃഷഭ. വൈകാരികതയ്ക്കും വി.എഫ്.എക്സിനും ആക്ഷനും പ്രാധാന്യമുള്ളതായിരിക്കും ചിത്രമെന്ന് ഏക്ത ഇൻസ്റ്റാ​ഗ്രാമിൽ കുറിച്ചു. മലയാളത്തിലും തെലുങ്കിലും ഒരേസമയം ചിത്രീകരണം നടക്കും. തമിഴ്, കന്നഡ, ഹിന്ദി ഭാഷകളിൽ മൊഴിമാറിയും ചിത്രമെത്തും.

പൊ​ഗരു, റന്ന തുടങ്ങിയ കന്നഡ ചിത്രങ്ങളൊരുക്കിയ നന്ദ കിഷോറാണ് വൃഷഭയുടെ സംവിധായകൻ. ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ അടുത്തമാസം അവസാനത്തോടെ ആരംഭിക്കും. കണക്റ്റ് മീഡിയ, എ.വി.എസ് സ്റ്റുഡിയോസ് എന്നിവരും ചിത്രത്തിന്റെ നിർമാണത്തിൽ പങ്കാളികളാണ്. ചിത്രത്തിലെ മറ്റുതാരങ്ങളേക്കുറിച്ചോ അണിയറപ്രവർത്തകരേക്കുറിച്ചോ ഉള്ള വിവരങ്ങൾ നിർമാതാക്കൾ ഇതുവരെ പുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല.

ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന മലൈക്കോട്ട വാലിബൻ, ജീത്തു ജോസഫിന്റെ റാം, പൃഥ്വിരാജിന്റെ സംവിധാനത്തിലൊരുങ്ങുന്ന എമ്പുരാൻ എന്നിവയാണ് മോഹൻലാലിന്റേതായി വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...

“ശാന്തമായി യുദ്ധത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുക” തീപ്പൊരിപ്പാറിച്ച്‌ ലിയോയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ

ഓരോ അപ്ഡേറ്റിലും പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രതീക്ഷകൾ പതിന്മടങ്ങാക്കി ദളപതി വിജയുടെ ലിയോ അപ്ഡേറ്റുകൾ മുന്നേറുകയാണ്. ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ലിയോയുടെ തമിഴ് പോസ്റ്റർ ഇന്ന് റിലീസായി. ശാന്തമായി യുദ്ധത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുക എന്ന ടൈറ്റിലിൽ...