ഫ്രാന്‍സിന് വീണ്ടും തിച്ചടി; സ്‌ട്രൈക്കര്‍ ക്രിസ്റ്റഫര്‍ എന്‍കുന്‍കുവും ലോകകപ്പ് ടീമില്‍ നിന്ന് പുറത്ത്

പാരിസ്: നിലവിലുള്ള ചാംപ്യന്‍മാരായ ഫ്രാന്‍സിനെ പരുക്ക് വിടുന്ന മട്ടില്ല! സ്‌െ്രെടക്കര്‍ ക്രിസ്റ്റഫര്‍ എന്‍കുന്‍കുവാണ് ഒടുവില്‍ പരുക്കു മൂലം ലോകകപ്പ് ടീമില്‍നിന്നു പുറത്തായത്. പകരം കോളോ മുവാനിയെ ഉള്‍പ്പെടുത്തി. മധ്യനിരയിലെ കരുത്തന്മാരായ പോള്‍ പോഗ്ബയ്ക്കും എന്‍ഗോളോ കാന്റെയ്ക്കും പരുക്കേറ്റതിന്റെ തിരിച്ചടിയില്‍ നിന്നു കരകയറും മുന്‍പാണ് മുന്‍നിരയിലെ പ്രതീക്ഷാ താരങ്ങളിലൊരാളായ എന്‍കുന്‍കുവിനെയും ഫ്രാന്‍സിനു നഷ്ടപ്പെട്ടത്.

സാദിയോ മാനെയ്ക്ക് ആദ്യ മത്സരങ്ങള്‍ നഷ്ടമായേക്കും

ഡാക്കര്‍ (സെനഗല്‍): വലതുകാലിനു പരുക്കേറ്റ സൂപ്പര്‍ സ്‌ട്രൈക്കര്‍ സാദിയോ മാനെയ്ക്ക് ലോകകപ്പില്‍ സെനഗലിന്റെ ആദ്യ മത്സരങ്ങള്‍ നഷ്ടമായേക്കും. ബയണ്‍ മ്യൂണിക്കിനു വേണ്ടി കളിക്കുന്ന താരത്തെ പരുക്കേറ്റിട്ടും കോച്ച് അലിയു സിസ്സെ 26 അംഗ ടീമില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു. 21ന് നെതര്‍ലന്‍ഡ്‌സിനെതിരെയുള്ള കളിയില്‍ മാനെ കളിക്കുന്ന കാര്യം സംശയമാണ്. ഗ്രൂപ്പ് എയില്‍ 25ന് ഖത്തറിനെതിരെയും 29ന് ഇക്വഡോറിനെതിരെയുമാണ് ടീമിന്റെ മറ്റു കളികള്‍.

കാത്തിരിക്കുന്നത് പെണ്‍ക്കുഞ്ഞിനായി….മെസി മനസ്സ് തുറക്കുന്നു

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...

ഇരട്ട: പ്രൊമോ സോങ് റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരെ ആകാംഷയുടെ മുൾമുനയിൽ നിർത്തിയാണ് മാർട്ടിൻ പ്രക്കാട്ടും ജോജു ജോർജും ഒന്നിക്കുന്ന ഇരട്ടയുടെ ട്രൈലെർ റിലീസായത്. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് ഫെബ്രുവരി മൂന്നിന് പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടുള്ള പ്രൊമോ സോങ് ആണ് റിലീസായിരിക്കുന്നത്‌. മലയാളിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട...