പെരുമ്പാമ്പുമൊത്തുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട് കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? ഇല്ലെങ്കില്‍ ഇതാ…മലയാളത്തിലെ നടന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് വൈറല്‍

വ്യത്യസ്തമായ പല ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും നമ്മള്‍ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. ഫാഷനില്‍ നൂതന പരീക്ഷണങ്ങള്‍ നടത്തിയും ഒരുപാട് ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ഒരു കഥ പറയുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളുമെല്ലാം ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടും. എന്നാല്‍ പെരുമ്പാമ്പുമൊത്തുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട് കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? മലയാളത്തില്‍ ഒരു നടന്‍ ആദ്യമായി അങ്ങനെയൊരു സാഹസം ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

നടന്‍ മണിക്കുട്ടനാണ് പെരുമ്പാമ്പിനൊപ്പം ക്യാമറയ്ക്കു മുന്നില്‍ പോസ് ചെയ്തത്. ഇല്ല്യാന എന്നാണ് ഈ പാമ്പിന്റെ പേര്. ഇല്ല്യാനയെ ശരീരത്തില്‍വെച്ച് അത് ഇഴഞ്ഞുപോകുന്നതിന് അനുസരിച്ചായിരുന്നു ചിത്രങ്ങള്‍ എടുത്തത്. ഏറെ നേരമെടുത്ത് ക്ഷമയോടെ ചെയ്ത വര്‍ക്കാണെന്ന് ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍ ഗിരീഷ് അമ്പാടി പറയുന്നു.


ബാലരാമപുരത്തുള്ള മുഹമ്മദ് ഷാജിയാണ് പെരുമ്പാമ്പിനെ ഷൂട്ടിനായി സംഘടിപ്പിച്ചുതന്നത്. ഷാജി സിനിമകള്‍ക്കും സീരിയലുകള്‍ക്കും മൃഗങ്ങളെ നല്‍കുന്ന വ്യക്തിയാണ്. അതിനാലാണ് ഇയാളെ സമീപിച്ചതെന്നും ഗിരീഷ് പറയുന്നു. തിരുവനന്തപുരം വെള്ളാല്‍ ആദിശക്തി ആയുര്‍വേദ വില്ലേജായിരുന്നു ലൊക്കേഷന്‍.

പാമ്പിനൊപ്പമുള്ള ഷൂട്ടിങ് അനുഭവങ്ങള്‍ മണിക്കുട്ടനും പങ്കുവെച്ചു. ജീവിതത്തില്‍ ആദ്യമായാണ് ഒരു പാമ്പിനെ കൈകൊണ്ട് എടുക്കുന്നത്. അതും പെരുമ്പാമ്പ്. എനിക്ക് പേടിയുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാല്‍ കണ്‍സെപ്റ്റ് ഇഷ്ടമായതോടെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്താമെന്ന് സമ്മതിച്ചു. ഷൂട്ടിന് രണ്ടുദിവസം മുമ്പ് ഇല്ല്യാനയെ പോയികണ്ടു. ആദ്യം കണ്ടപ്പോള്‍ അടുപ്പമൊന്നും കാണിച്ചില്ല. രണ്ടുമൂന്നു ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ ഞങ്ങള്‍ കൂട്ടായി. ഇതു ഷൂട്ടിന് ഏറെ സഹായകമായി. മണിക്കുട്ടന്‍ പറയുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

വിജയ് സേതുപതിയും സൂരിയും ഒരുമിക്കുന്ന വെട്രിമാരൻ ചിത്രം “വിടുതലൈ” പാർട്ട് 1 റിലീസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

ആരാധകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന വെട്രിമാരന്റെ കരിയറിലെ മെഗാ ബഡ്ജറ്റഡ് ചിത്രം 'വിടുതലൈ പാർട്ട് 1'ന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു. മാർച്ച് 31നാണ് ചിത്രം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള തിയേറ്ററുകളിലെത്തുക. ജയമോഹൻ രചിച്ച 'തുണൈവൻ' എന്ന...

ബേസിൽ ജോസഫ് ചിത്രം “കഠിന കഠോരമി അണ്ഡകടാഹം”പെരുന്നാളിന് തീയേറ്ററുകളിൽ

ജയ ജയ ജയ ഹേ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബേസിൽ ജോസഫ് നായകനാകുന്ന കഠിന കഠോരമി അണ്ഡകടാഹം പെരുന്നാൾ റിലീസായി തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. നവാഗതനായ മുഹാഷിൻ ആണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ബേസിൽ ജോസഫ്...

മദനോത്സവത്തിന്റെ മോഷൻ പോസ്റ്റർ റിലീസായി

സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂടും ബാബു ആന്റണിയും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളിലെത്തുന്ന മദനോത്സവം വിഷുവിന് തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തുന്നു. രസകരമായ ഒരു മോഷൻ പോസ്റ്ററിലൂടെയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് അണിയറപ്രവർത്തകർ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത്. സുധീഷ് ഗോപിനാഥിന്റെ സംവിധാനത്തിലൊരുങ്ങിയ ചിത്രം കുടുംബത്തോടൊപ്പം പ്രേക്ഷകർക്ക് തിയേറ്ററിൽ...