പീഡനക്കേസ്: സിവിക് ചന്ദ്രന്റെ അറസ്റ്റ് വെള്ളിയാഴ്ച വരെ തടഞ്ഞു

കോഴിക്കോട്: സാഹിത്യകാരന്‍ സിവിക് ചന്ദ്രന് രണ്ടാമത്തെ പീഡനക്കേസിലും താത്്ക്കാലിക ആശ്വാസം. അറസ്റ്റ് വെള്ളിയാഴ്ച വരെ കോഴിക്കോട് പ്രിന്‍സിപ്പില്‍ സെഷന്‍സ് കോടതി തടഞ്ഞു.

2020ല്‍ പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന് കാണിച്ച് യുവതി നല്‍കിയ പരാതിയില്‍ കൊയിലാണ്ടി പോലീസ് രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്ത രണ്ടാമത്തെ കേസിലാണ് കോടതിയുടെ ഇടപെടല്‍. സിവിക് ചന്ദ്രന്റെ മൂന്‍കൂര്‍ജ ജാമ്യാപേക്ഷയിലാണ് കോടതി നിര്‍ദേശം. പോലീസ് തടസ്സ ഹര്‍ജി നല്‍കിയിരുന്നില്ല. ഈ മാസം 5ന് വീണ്ടും ഹര്‍ജി പരിഗണിക്കുമ്പോള്‍ ജാമ്യാപേക്ഷയില്‍ വാദം കേള്‍ക്കും.

ആദ്യ കേസില്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കോഴിക്കോട് പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ സെഷന്‍സ് കോടതി മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം അനുവദിച്ചിരുന്നു. പട്ടിക ജാതി പട്ടിക വര്‍ഗ പീഡന വകുപ്പ് ഈ കേസില്‍ നിലനില്‍ക്കില്ലെന്ന് കോടതി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. വ്യവസ്ഥകളിലില്ലാതെയാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. ഇതിനെതിരെ ഹൈക്കോടതിയില്‍ അപ്പീല്‍ നല്‍കുമെന്ന് പരാതിക്കാരി പറയുന്നു.

ദിലീപിന്റെ ജാമ്യം റദ്ദാ ക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് ക്രൈംബ്രാഞ്ച് ഹൈക്കോടതിയിൽ

Similar Articles

Comments

Advertismentspot_img

Most Popular