ആൺകുട്ടികളെ അധ്യാപകൻ ലൈം​ഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചു; ദൃശ്യങ്ങൾ പ്രചരിപ്പിച്ചു

ആൺകുട്ടികളുടെ ലൈം​ഗിക ദൃശ്യങ്ങൾ പ്രചരിപ്പിച്ചതിന് അറസ്റ്റിലായ ഹവായിലെ അധ്യാപകനെ ചോദ്യം ചെയ്തപ്പോൾ പുറം ലോകമറിഞ്ഞത് ഞെട്ടിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ. 13 വയസ്സുകാരനെ ഉൾപ്പടെ പല തവണ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചതായി ഇയാൾ അന്വേഷണ ഉദ്യോ​ഗസ്ഥരോട് വെളിപ്പെടുത്തി. 33 കാരനായ ആൽഡൻ ബുനാ​ഗിനെ ജൂൺ 15ന് പടിഞ്ഞാറൻ യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സിലുള്ള പേൾ സിറ്റി ഹൈസ്‌കൂളിൽ (പിസിഎച്ച്എസ്) വെച്ചാണ് ഹോണോലുലു ഫെഡറൽ ബ്യൂറോ ഓഫ് ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ (എഫ്ബിഐ) ഉദ്യോ​ഗസ്ഥർ പിടികൂടിയത്.

2019 നവംബർ മുതൽ 2021 ഒക്‌ടോബർ വരെ ടെലിഗ്രാം വഴി കുട്ടികളുടെ ലൈം​ഗിക ദൃശ്യങ്ങൾ വ്യാപകമായി പ്രചരിപ്പിച്ചിരുന്നുവെന്ന് അന്വേഷണത്തിൽ വ്യക്തമായി. ഫിലാഡൽഫിയയിലുള്ള സ്വകാര്യ സ്‌കൂളിലെ മറ്റൊരും അധ്യാപകനെ സമാന സ്വഭാവമുള്ള മറ്റൊരു കേസിൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തപ്പോഴാണ് ആൽഡൻ ബുനാ​ഗിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഞെട്ടിപ്പിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ അന്വേഷണ സംഘത്തിന് ലഭിക്കുന്നത്.

ഫിലാഡൽഫിയയിലെ ടീച്ചറും ബുനാഗും തമ്മിൽ ടെലിഗ്രാമിലൂടെ കുട്ടികളുടെ അശ്ലീല ദൃശ്യങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചിരുന്നതായി എഫ്ബിഐ ഉദ്യോ​ഗസ്ഥർക്ക് മനസിലായി. അങ്ങനെയാണ് ബുനാഗിലേക്ക് അന്വേഷണമെത്തുന്നത്. രണ്ട് അധ്യാപകരും 2018 മാർച്ച് 31 മുതൽ 2021 ഒക്ടോബർ 1 വരെ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും അടങ്ങിയ 3,392 സന്ദേശങ്ങൾ കൈമാറിയതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഒക്ടോബറിലാണ് ഫിലാഡൽഫിയയിലെ അധ്യാപകനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

13 വയസ്സുള്ള ആൺകുട്ടിയുമായി താൻ നിരവധി തവണ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിരുന്നതായി ബുനാഗ് സമ്മതിച്ചു. പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത കുട്ടിയാണെന്ന് അറിഞ്ഞുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് ഇയാൾ കുട്ടിയെ ലൈം​ഗികമായി ഉപയോ​ഗിച്ചത്. സ്‌കൂളിലെ ഉച്ചഭക്ഷണ ഇടവേളയിൽ ബുനാഗ് ആൺകുട്ടിയുമായി ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുകയും ഇത് മൊബൈലിൽ ചിത്രീകരിച്ച് പ്രചരിപ്പിക്കുകയുമായിരുന്നു. പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത മറ്റ് കുട്ടികളുമായുള്ള ലൈം​ഗിക ദൃശ്യങ്ങളും ഇയാൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ പലർക്കും പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. ബുനാഗിന് ആൺകുട്ടികളുമായി പ്രത്യേക അടുപ്പമുണ്ടായിരുന്നുവെന്ന് സ്കൂളിലെ മറ്റ് വിദ്യാർത്ഥികൾ പറയുന്നു.

” പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത കുട്ടികളെ ലൈംഗികമായി ദുരുപയോഗം ചെയ്യുന്നത് വലിയ കുറ്റകൃത്യമാണ്. അത് ഒരു അധ്യാപകനാവുമ്പോൾ അതിന്റെ ​ഗൗരവം വർദ്ധിക്കുന്നു.” ഹവായ് ഡിസ്ട്രിക്റ്റിന്റെ യു.എസ് അറ്റോർണി ക്ലെയർ ഇ. കോണേഴ്സ് വാർത്താക്കുറിപ്പിൽ അറിയിച്ചു.

പൊതുവിദ്യാലയങ്ങളിലെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് സൗജന്യമായി ആർത്തവ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍…

Similar Articles

Comments

Advertismentspot_img

Most Popular