ശിവാജി ഗണേശന്റെ മകന്‍ ബിജെപിയിലേക്ക്

ചെന്നൈ: തമിഴ് നടന ഇതിഹാസം ശിവാജി ഗണേശന്റെ മകനും നിര്‍മ്മാതാവുമായ രാംകുമാര്‍ ബിജെപിയിലേക്ക്. ഇന്ന് അദ്ദേഹം ബിജെപി അംഗത്വം സ്വീകരിക്കുമെന്നാണ് വിവരം.

പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ കരങ്ങള്‍ക്ക് ശക്തിപകരാന്‍ ബിജെപിക്ക് ഒപ്പംകൂടുന്നെന്ന് രാംകുമാര്‍ പറഞ്ഞു. എന്നാല്‍ രാംകുമാറിന്റെ തീരുമാനത്തില്‍ തമിഴ്‌നാട് കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രതിഷേധം പ്രകടിപ്പിച്ചു.

ഒരു വ്യക്തിക്ക് അയാള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള പാര്‍ട്ടിയില്‍ ചേരാന്‍ അവകാശമുണ്ട്. എന്നാല്‍ രാംകുമാറിന്റെ ചെയ്തി ശരിയായ ദിശയിലുള്ളതല്ല. ശിവാജി ഗണേശന്‍ രാഷ്ട്രീയ പാര്‍ട്ടി രൂപീകരിച്ചപ്പോള്‍ ഞാന്‍ അദ്ദേഹത്തിനൊപ്പം നിലയുറപ്പിച്ചു. മതേതര ശക്തികള്‍ക്കൊപ്പം നില്‍ക്കാനാണ് ശിവാജി എന്നും താല്‍പര്യപ്പെട്ടത്. രാംകുമാറിന്റെ തീരുമാനം ശിവാജിയുടെ പെരുമയ്ക്ക് കളങ്കംചാര്‍ത്തും- തമിഴ്‌നാട് കോണ്‍ഗ്രസ് ആര്‍ട്ട് വിംഗ് ചെയര്‍മാന്‍ കെ. ചന്ദ്രശേഖര്‍ പറഞ്ഞു.

തമിഴ്‌നാട് നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ പതിവിനു വിപരീതമായി മികച്ച പ്രകടനം നടത്താന്‍ ലക്ഷ്യമിടുന്ന ബിജെപി പ്രമുഖ വ്യക്തിത്വങ്ങളെ സ്വന്തം പാളയത്തിലെത്തിക്കാനുള്ള തീവ്ര യത്‌നത്തിലാണ്. കോണ്‍ഗ്രസില്‍ നിന്ന് പുറത്താക്കപ്പെട്ട പ്രമുഖ നേതാവ് കരാട്ടെ ത്യാഗരാജനും ബിജെപിയിലേക്ക് കൂടുമാറുമെന്നാണ് വിവരം. പ്രശസ്ത നടി ഖുശ്ബുവും മുന്‍ ക്രിക്കറ്റ് താരം എല്‍. ശിവരാമകൃഷ്ണനും അടുത്തിടെ ബിജെപി അംഗത്വം നേടിയിരുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...