രാഷ്ട്രപതി ഭവനില്‍ പൊതു ജനങ്ങള്‍ക്കു പ്രവേശനം അനുവദിക്കും

ന്യൂഡല്‍ഹി: കോവിഡ് വ്യാപനം തീര്‍ത്ത പത്ത് മാസത്തെ ഇടവേളയ്ക്കുശേഷം രാഷ്ട്രപതി ഭവനില്‍ പൊതുജനങ്ങള്‍ക്ക് പ്രവേശനം അനുവദിക്കുന്നു. ഫെബ്രുവരി ആറു മുതല്‍ രാഷ്ട്രപതി ഭവന്‍ സന്ദര്‍ശകര്‍ക്കായി തുറന്നുകൊടുക്കും.

കോവിഡ് വ്യാപനത്തെ തുടര്‍ന്ന് കഴിഞ്ഞ മാര്‍ച്ച് 13 മുതലാണ് രാഷ്ട്രപതിഭവനില്‍ സന്ദര്‍ശകര്‍ക്ക് നിരോധനം ഏര്‍പ്പെടുത്തിയത്. വിലക്ക് നീങ്ങുന്നതോടെ സര്‍ക്കാര്‍ അവധി ദിനങ്ങള്‍ ഒഴികെയുളള ശനി, ഞായര്‍ ദിവസങ്ങളിലും പൊതുജനങ്ങള്‍ക്ക് രാഷ്ട്രപതി ഭവന്‍ സന്ദര്‍ശിക്കാം. 10.30, 12.30, 2.30 എന്നിങ്ങനെ മൂന്ന് ടൈം സ്ളോട്ടുകളില്‍ പ്രവേശനം അനുവദിക്കും. ഒരു സ്ളോട്ടില്‍ പരമാവധി 25 പേരെ മാത്രമേ കടത്തിവിടുകയുള്ളൂ.

ഒരാള്‍ക്ക് 50 രൂപ പ്രവേശന ഫീസ് അടച്ച് ഓണ്‍ലൈന്‍ വഴി സമയക്രമം മുന്‍കൂറായി ബുക്ക് ചെയ്യണം. സന്ദര്‍ശകര്‍ മാസ്‌കും സാമൂഹ്യ അകലവും ഉള്‍പ്പെടെയുളള മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ കര്‍ശനമായി പാലിക്കണമെന്നും ഇതു സംബന്ധിച്ച നിര്‍ദേശത്തില്‍ പറയുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...