‘ഞാനിതാ സ്തനങ്ങള്‍ ദാനം ചെയ്യുന്നു’,വെളിപ്പെടുത്തലുമായി രാഖി സാവന്ത് (വീഡിയോ)

വാര്‍ത്തകളില്‍ ഇടം പിടിക്കേണ്ടതെങ്ങനെയെന്ന് രാഖി സാവന്തിനോളം അറിയാവുന്ന മറ്റൊരു സെലിബ്രിറ്റിയുമുണ്ടാവില്ല. മുപ്പത്തിയൊന്‍പതാം വയസില്‍ ഇന്റര്‍നെറ്റിനെ നിശ്ചലമാക്കിയ പ്രഖ്യാപനമാണ് ബോളിവുഡിലെ മുന്‍ ഹോട്ട്ഗേളായ രാഖി നടത്തിയത്. ‘ഐശ്വര്യ റായ് കണ്ണുകളല്ലേ ദാനം ചെയ്യുന്നത് , ഞാനിതാ മുലകള്‍ ദാനം ചെയ്യാനൊരുങ്ങുകയാണ്’ എന്നാണ് രാഖി ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമിലെ വീഡിയോ സന്ദേശത്തില്‍ വ്യക്തമാക്കിയത്. അവയവദാനത്തിന്റെ മാഹാത്മ്യത്തെ കുറിച്ചും വീഡിയോയില്‍ അവര്‍ വാചാലയാവുന്നുണ്ട്.

‘ചിലര്‍ കിഡ്നി ദാനം ചെയ്യുന്നു, മറ്റു ചിലര്‍ മുടി നല്‍കുന്നു, എനിക്ക് ദാനം ചെയ്യാനുള്ളത് ഈ സ്തനങ്ങളാണ് എന്നും അവര്‍ വീഡിയോയില്‍ പറയുന്നു. വീഡിയോയ്ക്കൊടുവില്‍ ‘ ഇതാര്‍ക്കാണ് കിട്ടുന്നതെന്ന് നോക്കാം’ എന്ന സ്ഥിരം രാഖി നമ്പര്‍ ഇറക്കാനും മറന്നില്ല. സ്തനാര്‍ബുദം ബാധിച്ച സ്ത്രീകള്‍ക്ക് തന്റെ ഈ തീരുമാനം വളരെ ആശ്വാസം നല്‍കുമെന്നും അവര്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

അവയവദാനം എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞ് അവസാനം നിലവാരമില്ലാത്ത പരിപാടിയാണ് കാണിച്ചതെന്ന് ആരാധകര്‍ ഇന്‍സ്റ്റ വീഡിയോയില്‍ കമന്റുമിട്ടി്ട്ടുണ്ട്. ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ മാത്രം പത്ത് ലക്ഷത്തിലേറെപ്പേരാണ് വീഡിയോ ഇതിനകം കണ്ടത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...