അലാവുദ്ദീന്‍ ഖില്‍ജി വീണ്ടും പുനര്‍ജനിച്ചു രണ്‍വീറിലൂടെ, വീഡിയോ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലാകുന്നു…..

രണ്‍വീര്‍, ദീപിക പദുക്കോണ്‍, ഷാഹിദ് കപൂര്‍ എന്നിവര്‍ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയ ചിത്രമാണ് പത്മാവത്. റിലീസിന് മുന്‍പ് വിവാദങ്ങളിലൂടെ പബ്ലിസിറ്റി കിട്ടിയ ചിത്രം തിയേറ്ററിലെത്തിയപ്പോള്‍ സൂപ്പര്‍ഹിറ്റാകുകയായിരുന്നു.റാണി പത്മിനിയെ സിനിമയില്‍ മോശമായി ചിത്രീകരിച്ചുവെന്നാരോപിച്ചാണ് രജ്പുത് കര്‍ണിസേന സംഘടനകള്‍ പത്മാവതിനെ നിരോധിക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടത്. ചിത്രം റിലീസായപ്പോള്‍ അലാവുദ്ദീന്‍ ഖില്‍ജിയെയാണ് മോശമായി ചിത്രീകരിച്ചതെന്ന് വാദം ഉയരാന്‍ തുടങ്ങി. ഖില്‍ജിയായി രണ്‍വീര്‍ സിങും പത്മാവതിയായി ദീപികയുമാണ് വേഷമിട്ടത്.

ഇപ്പോള്‍ ചിത്രത്തിലെ രണ്‍വീറിന്റെ ലുക്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന വീഡിയോ വൈറലാകുകയാണ്. ഖില്‍ജിക്ക് പറ്റിയ വേഷം ഓരോന്നായി നടനില്‍ പരീക്ഷിക്കുന്നതും അവസാനം സിനിമയില്‍ കാണുന്ന രീതിയിലുള്ള വേഷത്തില്‍ സംവിധായകന്‍ സഞ്ജയ് ലീല ബന്‍സാലി സംതൃപ്തനാകുന്നതുമാണ് വീഡിയയോയില്‍ കാണിച്ചിരിക്കുന്നത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

റദ്ദാക്കിയ 465 മെഗാവാട്ട് വൈദ്യുതി കരാര്‍ പുനഃസ്ഥാപിക്കാന്‍ മന്ത്രിസഭാ തീരുമാനം

തിരുവനന്തപുരം: എല്‍ഡിഎഫ് സര്‍ക്കാര്‍ റദ്ദാക്കിയ 465 മെഗാവാട്ട് വൈദ്യുതി കരാര്‍ പുനഃസ്ഥാപിക്കാന്‍ മന്ത്രിസഭാ യോഗം തീരുമാനം. മൂന്ന് കമ്പനികളുമായി ഉണ്ടായിരുന്ന കരാര്‍ മെയ് മാസത്തിലാണ് സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാനത്തിന്റെ ഭാഗമായി റഗുലേറ്ററി കമ്മിഷന്‍ റദ്ദാക്കിയത്. 2015-ല്‍...

ടോവിനോ തോമസിൻ്റെ ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രം ‘നടികര്‍ തിലക’ത്തിന്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂളിന് ഹൈദരാബാദിൽ തുടക്കം കുറിച്ചു

മിന്നല്‍ മുരളി, തല്ലുമാല, അജയൻ്റെ രണ്ടാം മോഷണം തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം ടൊവിനോ തോമസ് നായകനാകുന്ന ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രമായ നടികര്‍ തിലകത്തിൻ്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂൾ ഷൂട്ടിംഗിന് ഹൈദരാബാദിൽ തുടക്കം കുറിച്ചു. ഡ്രൈവിംഗ്...

തലൈവര്‍ 170-ല്‍ രജനികാന്തിനു പുറമെ അമിതാഭ് ബച്ചന്‍, ഫഹദ് ഫാസില്‍, റാണ, മഞ്ജുവാര്യര്‍ തുടങ്ങി വന്‍ താരനിര

ജയ് ഭീം എന്ന സൂപ്പര്‍ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം ടി.ജെ. ജ്ഞാനവേല്‍ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തില്‍ അണിനിരക്കുന്നത് വമ്പന്‍ താരങ്ങള്‍. രജനികാന്ത് നായകനാവുന്ന ചിത്രത്തിന് തലൈവര്‍ 170 എന്നാണ് താത്ക്കാലികമായി...