രണ്ട് ഭാര്യമാര്‍ ഉള്ളവര്‍ക്ക് പാര്‍പ്പിട അലവന്‍സുമായി യു.എ.ഇ ഭരണകൂടം!!! ലക്ഷ്യം അവിവാഹിതരുടെ എണ്ണം കുറയ്ക്കല്‍

അബുദബി: രണ്ട് ഭാര്യമാരുള്ള സ്വദേശി പൗരന്‍മാര്‍ക്ക് പാര്‍പ്പിട അലവന്‍സ് നല്‍കുമെന്ന് യുഎഇ അടിസ്ഥാന സൗകര്യവികസന മന്ത്രി ഡോ. അബ്ദുള്ള ബിഹൈഫ് അല്‍ നുഐമി. ഫെഡറല്‍ നാഷണല്‍ കൗണ്‍സിലില്‍ ആണ് മന്ത്രി തീരുമാനം പ്രഖ്യാപിച്ചത്.

രാജ്യത്തെ അവിവാഹിതരുടെ എണ്ണം കുറക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് നടപടി. പാര്‍പ്പിട സൗകര്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിലൂടെ രണ്ടാമത് വിവാഹം കഴിക്കുന്നതിനുള്ള നടപടിക്രമങ്ങള്‍ ലളിതമാക്കുമെന്നും മന്ത്രി അറിയിച്ചു.

ഷെയ്ഖ് സായിദ് പാര്‍പ്പിട പദ്ധതിയില്‍ നിന്നുമായിരിക്കും അലവന്‍സ് അനുവദിക്കുക. ഒന്നാം ഭാര്യയുടെതിന് സമാനമായ ജീവിതസൗകര്യം ആയിരിക്കും രണ്ടാംഭാര്യക്ക് ലഭ്യമാക്കുക. രാജ്യത്തെ അവിവാഹിതരായ സ്ത്രീകളുടെ എണ്ണംകുറക്കുന്നതിന് താമസ അലവന്‍സ് സഹായിക്കും എന്ന് എഫ്എന്‍സി അംഗങ്ങള്‍ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

തുനീസിയയ്‌ക്ക് ഓസ്ട്രേലിയൻ പ്രഹരം; ഇരുടീമുകളും ഇഞ്ചോടിച്ച് പോരാടിയ മത്സരത്തിൽ ഓസ്ട്രേലിയ 1–0 വിജയിച്ചു

ദോഹ: കരുത്തൻമാരായ ഡെൻമാർക്കിനോടു സമനില വഴങ്ങിയതിനു പിന്നാലെ വിജയം തേടിയിറങ്ങിയ തുനീസിയയ്‌ക്ക് ഓസ്ട്രേലിയൻ പ്രഹരം. ഇരുടീമുകളും ഇഞ്ചോടിച്ച് പോരാടിയ മത്സരത്തിൽ വിജയം ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്ക് ഒപ്പം. (1–0) നായിരുന്നു ഓസ്‌‌ട്രേലിയൻ വിജയം. 23–ാം മിനിറ്റിൽ...

മന്ത്രി ആർ. ബിന്ദുവിനെതിരെ കോടതിയലക്ഷ്യത്തിന് അനുമതിതേടി അറ്റോർണി ജനറലിന് അപേക്ഷ

ന്യൂഡല്‍ഹി: കേന്ദ്ര നയങ്ങൾക്ക് ഒപ്പം സുപ്രീം കോടതി നിൽക്കുന്നുവെന്ന് അഭിപ്രായപ്പെട്ട ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി ആർ. ബിന്ദുവിനെതിരെ ക്രിമിനൽ കോടതിയലക്ഷ്യ നടപടി ആരംഭിക്കാൻ അപേക്ഷ. അറ്റോർണി ജനറൽ ആർ. വെങ്കിട്ട രമണിക്കാണ് ബിജെപിയുടെ...

ബ്രൂസ് ലീയുടെ മരണ കാരണം അമിതമായി വെള്ളം കുടിച്ചത് ;പുതിയ കണ്ടെത്തൽ

ചൈനീസ് ആയോധനകലയ്ക്ക് ഹോളിവുഡിൽ പ്രചാരം നേടിക്കൊടുക്കുകയും ലോകമെമ്പാടും ആരാധകരെ സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്ത സൂപ്പർതാരമാണ് ബ്രൂസ് ലീ. 1973 ജൂലൈയിൽ 32ാം വയസ്സിൽ തലച്ചോറിലുണ്ടായ നീർവീക്കമായ സെറിബ്രൽ എഡിമ ബാധിച്ചാണ് ബ്രൂസ് ലീയുടെ മരണമെന്നാണ്...