മേജര്‍ രവിക്ക് പ്രണവിനെ വെച്ച് സിനിമ ചെയ്യാന്‍ ആഗ്രഹം…… കണ്ടം വഴി ഓടിക്കോ എന്ന് ട്രോളര്‍മാര്‍!! മകനെയങ്കിലും വിട്ടേക്ക് എന്ന് ഉപദേശം

പ്രണവ് മോഹന്‍ലാല്‍ നായികനായെത്തിയ ആദി ഗംഭീര വിജയമാണ് നേടിയിരിക്കുന്നത്. എന്നാല്‍ വിജയാഘോഷങ്ങളില്‍ ഒന്നും പങ്കാളിയാവാതെ പ്രണവ് ഹിമാലയത്തിലേക്ക് യാത്ര പോയിരിക്കുകയാണ്. സിനിമ ഹിറ്റായതോടെ പ്രണവിന് നിരവധി ഓഫറുകള്‍ വന്നുതുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. പ്രണവിനെ വെച്ച് തനിക്കൊരു സിനിമ ചെയ്യണമെന്ന് മേജര്‍ രവിയും പറഞ്ഞിരുന്നു. ഇതുകേട്ട ട്രോളര്‍മാര്‍ ഒന്നടങ്കം സംവിധായകനെതിരെ തിരിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. യുദ്ധം, പട്ടാളം, തോക്ക് എന്ന പേരില്‍ അച്ഛനെ വഷളാക്കി, മകനെയങ്കിലും വിട്ടേക്ക് എന്നാണ് ഉപദേശിക്കുന്നത്. ചെക്കനെ പൊക്കാതെ നോക്കാന്‍ മോഹന്‍ലാലിനെയും ഉപദേശിക്കുന്നുണ്ട്.

പ്രണവിനെ നായകനാക്കി പുനര്‍ജനി എന്ന ചിത്രം ഒരുക്കിയത് മേജര്‍ രവിയായിരുന്നു. ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് പ്രണവിന് സംസ്ഥാന അവാര്‍ഡ് ലഭിച്ചിരുന്നു. പ്രണവിനെക്കുറിച്ച് മേജര്‍ രവി പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ:’പ്രണവും എന്റെ മകന്‍ അര്‍ജുനും കൂട്ടുകാരാണ്. സ്‌കൂള്‍ തലം തൊട്ടുതന്നെ അവര്‍ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളാണ്. വീട്ടില്‍ വരികയും താമസിക്കുകയും ഓരോ കാര്യങ്ങള്‍ പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു. അങ്ങനെയാണ് രാജേഷ് അമനക്കര പുനര്‍ജ്ജനി എന്ന കഥ ആയി വരുകയും പ്രണവിനെ വച്ച് ചെയ്യാന്‍ ആഗ്രഹമുണ്ടെന്നും പറയുന്നത്.

ലാലിനോടും സുചിയോടും ഞാന്‍ കഥ പറഞ്ഞു. പ്രണവിനോടും കഥപറഞ്ഞപ്പോള്‍ സമ്മതിച്ചു. ഞാനും അനിതയും അര്‍ജുനും പ്രണവും കൂടി പത്തു ദിവസത്തെ ഷൂട്ടിങ്ങിനായി എന്റെ നാടായ പട്ടാമ്പിയില്‍ പോവുകയും ചെയ്തു. അതില്‍ പ്രണവിന് സംസ്ഥാനപുരസ്‌കാരം ലഭിച്ചു. അവിടെ കണ്ട പ്രണവ്, മോഹന്‍ലാലിന്റെ മകനെന്നു പറയുന്നതിലും മോഹന്‍ലാലിന്റെ ജീന്‍ എന്ന് പറയുന്നതാവും ഉത്തമം. പ്രണവിന് മലയാളം കുറച്ച് മാത്രമേ അറിയൂ.

ഡയലോഗുകള്‍ ഒറ്റ പ്രാവശ്യം പറയുന്നത് കേട്ട് അതുപോലെ പറയുമായിരുന്നു. നമ്മള്‍ പറയുന്ന കാര്യങ്ങള്‍ കൃത്യമായി ഗ്രഹിച്ചുകൊണ്ട് അതിനെ അപ്പുവിന്റേതായിട്ടുള്ള രീതിയില്‍ അഭിനയിച്ച് ഫലിപ്പിക്കും. ഇപ്പോള്‍ ആഗ്രഹമുണ്ട് പ്രണവിനെ വച്ച് പടം ചെയ്യണമെന്ന്. പ്രണവ് എപ്പോഴും യാത്രയിലായിരിക്കും. അവന്‍ വേറിട്ടൊരു വ്യക്തിത്വമാണ്. എന്നെങ്കിലും എനിക്കൊരു ആഗ്രഹം ഉണ്ട് പ്രണവിനെ വച്ച് ഒരു സബ്ജക്ട് എടുത്ത് പടം ചെയ്യണമെന്ന്. എന്റെ ആദ്യ പടം അങ്കിളിനു തന്നെ തരാം എന്ന് പറയുമായിരുന്നു. അത് എപ്പോള്‍ എന്നറിയില്ല. ഒരുകാര്യം ഉറപ്പ് പ്രണവ് മോഹന്‍ലാല്‍ സംവിധായകനോ തിരക്കഥാകൃത്തോ ആയല്ല ഒരു നടനായി തന്നെയാകും സിനിമയിലേയ്ക്ക് തിരിച്ചുവരവ് നടത്തുക. അതിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ് ഞാന്‍.’-മേജര്‍ രവി പറഞ്ഞു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

9-ാം ക്ലാസുകാരനെതിരായ പീഡനക്കേസില്‍ ട്വിസ്റ്റ്; പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് മകളെ പീഡിപ്പിച്ചകേസില്‍ പ്രതി, താന്‍ കഞ്ചാവ് വലിക്കാറുണ്ടെന്ന് സഹപാഠിയുടെ മൊഴി

കണ്ണൂര്‍: ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ സഹപാഠി മയക്കുമരുന്ന് നല്‍കി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസില്‍ വഴിത്തിരിവ്. ആരോപണം മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കുകയും പെണ്‍കുട്ടിയെ അതിന് പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പോക്‌സോ കേസിലെ പ്രതി. മകളെ ലൈംഗികമായി...

ആര്യന്‍ ഖാന്‍ ന്റെ തിരക്കഥയില്‍ നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസ് വരുന്നു

ആരാധകര്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിനായി. വരാനിരിക്കുന്ന നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസിലൂടെ. എഴുത്തുകാരനായി ആര്യന്‍ വരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സിനായി ആക്ഷേപഹാസ്യ വിഭാഗത്തില്‍പ്പെടുന്ന വെബ് സീരീസാണ് ആര്യന്‍ ഒരുക്കുന്നത്. തിരക്കഥയെഴുതുന്ന...

വിവാഹ സംഘമെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍; 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ; 120 കാറുകള്‍ ;റെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഇങ്ങനെ

മുംബൈ: കഴിഞ്ഞ ദിവസം 390 കോടിയുടെ കണക്കില്‍പെടാത്ത സ്വത്ത് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പിടിച്ചെടുക്കന്‍ അതി വിദഗ്ധമായി തയ്യാറാക്കിയതായിരുന്നു ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ പദ്ധതി. 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ജല്‍നയിലെത്തിയത് വിവാഹ...