തമിഴ്‌നാട് ഗ്രാമത്തില്‍ നടക്കുന്ന വിവാഹമാണോ ഇത്, മകളുടെ കല്യാണം തമിഴ് സ്‌റ്റൈലില്‍ ആഘോഷമാക്കി ലാലും കുടുംബവും (വീഡിയോ

ജനുവരി 27നായിരുന്നു നടന്‍ ലാലിന്റെ മകള്‍ മോണിക്കയുടെ വിവാഹം. അലന്‍ ആണ് വരന്‍. കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം നവംബറിലായിരുന്നു ഇരുവരുടെയും വിവാഹനിശ്ചയം. ആര്‍ഭാടപൂര്‍വമായ ചടങ്ങളുകള്‍ കൊണ്ട് വിവാഹനിശ്ചയവും വാര്‍ത്തകളില്‍ ഇടംനേടിയിരുന്നു. ഇത്തവണ ലാല്‍ സ്‌റ്റൈലില്‍ നടന്ന വിവാഹ ആഘോഷങ്ങളും ഏറെ ശ്രദ്ധയാകര്‍ഷിച്ചു.

ഡപ്പാംകുത്തും തമിഴ് സ്‌റ്റൈലിലുള്ള വേഷവിധാനങ്ങളും ആയിരുന്നു വിവാഹത്തലേന്നുള്ള ആഘോഷങ്ങള്‍ക്ക് മാറ്റുകൂട്ടിയത്. തമിഴ്‌നാട് ഗ്രാമത്തില്‍ നടക്കുന്ന വിവാഹമാണോയെന്ന് സംശയിപ്പിച്ചേക്കാവുന്ന തരത്തിലായിരുന്നു ആഘോഷം. ചുവപ്പ് സാരിയും മുല്ലപ്പൂവും അണിഞ്ഞ് തനി തമിഴ്‌നാട് പെണ്‍കൊടിയുടെ വേഷമായിരുന്നു മോണിക്കയുടേത്. ? അടിച്ചുപൊളി തമിഴ് ഗാനങ്ങള്‍ക്ക് ചുവടുവെച്ച് തനി തമിഴ് ലുക്കിലായിരുന്നു ലാലും മകനുമെത്തിയത്.

താരങ്ങളുടെ വിവാഹങ്ങള്‍ വാര്‍ത്തയാകാറുണ്ടെങ്കിലും ആദ്യമായിട്ടായിരിക്കും ഒരു താരത്തിന്റെ മകളുടെ വിവാഹം ഏറെ ശ്രദ്ധയാകര്‍ഷിക്കുന്നത്. നവദമ്പതികളായ നടി ഭാവനയും നവീനും വിവാഹത്തിന് എത്തിയത് ആഘോഷ പരിപാടികള്‍ക്ക് മാറ്റുകൂട്ടി. വിവാഹത്തിന് മമ്മൂട്ടി, മഞ്ജു വാരിയര്‍, സംയുക്താ വര്‍മ, ജയസൂര്യ അടക്കമുള്ള താരങ്ങളുടെ സാന്നിധ്യമുണ്ടായിരുന്നു.വിവാഹ ആഘോഷങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം മോണിക്കയുടെ മേക്കോവര്‍ വീഡിയോയും ആഡംബര വിവാഹക്ഷണക്കത്തും വൈറലായിരിക്കുകയാണ്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

9-ാം ക്ലാസുകാരനെതിരായ പീഡനക്കേസില്‍ ട്വിസ്റ്റ്; പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് മകളെ പീഡിപ്പിച്ചകേസില്‍ പ്രതി, താന്‍ കഞ്ചാവ് വലിക്കാറുണ്ടെന്ന് സഹപാഠിയുടെ മൊഴി

കണ്ണൂര്‍: ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ സഹപാഠി മയക്കുമരുന്ന് നല്‍കി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസില്‍ വഴിത്തിരിവ്. ആരോപണം മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കുകയും പെണ്‍കുട്ടിയെ അതിന് പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പോക്‌സോ കേസിലെ പ്രതി. മകളെ ലൈംഗികമായി...

ആര്യന്‍ ഖാന്‍ ന്റെ തിരക്കഥയില്‍ നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസ് വരുന്നു

ആരാധകര്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിനായി. വരാനിരിക്കുന്ന നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസിലൂടെ. എഴുത്തുകാരനായി ആര്യന്‍ വരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സിനായി ആക്ഷേപഹാസ്യ വിഭാഗത്തില്‍പ്പെടുന്ന വെബ് സീരീസാണ് ആര്യന്‍ ഒരുക്കുന്നത്. തിരക്കഥയെഴുതുന്ന...

വിവാഹ സംഘമെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍; 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ; 120 കാറുകള്‍ ;റെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഇങ്ങനെ

മുംബൈ: കഴിഞ്ഞ ദിവസം 390 കോടിയുടെ കണക്കില്‍പെടാത്ത സ്വത്ത് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പിടിച്ചെടുക്കന്‍ അതി വിദഗ്ധമായി തയ്യാറാക്കിയതായിരുന്നു ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ പദ്ധതി. 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ജല്‍നയിലെത്തിയത് വിവാഹ...