ഓസ്‌ട്രേലിയന്‍ ഓപ്പണ്‍: കന്നിക്കിരീടത്തില്‍ മുത്തമിട്ട് വോസ്‌നിയാക്കി

മെല്‍ബണ്‍: ഡെന്‍മാര്‍ക്കിന്റെ കരോളിന്‍ വോസ്‌നിയാക്കിക്ക് പ്രഥമ ഗ്രാന്‍ഡ്സ്ലാം കിരീടം. ഓസ്‌ട്രേലിയന്‍ ഓപ്പണ്‍ കലാശപ്പോരില്‍ റൊമാനിയയുടെ സിമോണ ഹാലപ്പിനെ വീഴ്ത്തിയാണ് വോസ്‌നിയാക്കി കന്നിക്കിരീടം സ്വന്തമാക്കിയത്. ജയത്തോടെ വോസ്‌നിയാക്കി ലോക ഒന്നാം നമ്പര്‍ പദവിയിലേക്ക് ഉയരുകയും ചെയ്തു.

ഒന്നിനെതിരെ രണ്ടു സെറ്റുകള്‍ക്കാണ് വോസ്‌നിയാക്കി വിജയം സ്വന്തമാക്കിയത്. സ്‌കോര്‍: 7-6 (72), 36, 64. രണ്ടാം സീഡ് വോസ്‌നിയാക്കിയെ ആദ്യ സെറ്റില്‍ ഹാലപ്പ് വിറപ്പിച്ചെങ്കിലും രണ്ടും മൂന്നും സെറ്റുകള്‍ പിടിച്ചെടുത്താണ് മെല്‍ബണ്‍പാര്‍ക്കില്‍ ഡാനിഷ് താരം വെന്നിക്കൊടിപാറിച്ചത്. ഹാലപ്പില്‍നിന്നാണ് ലോക ഒന്നാം നമ്പര്‍ സ്ഥാനം വോസ്‌നിയാക്കി പിടിച്ചെടുത്തതെന്നതും അപൂര്‍വതയായി.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

“പ്രണയ വിലാസം തീയേറ്ററുകളിലേക്ക്

സൂപ്പർ ഹിറ്റായ " സൂപ്പർ ശരണ്യ " എന്ന ചിത്രത്തിനു ശേഷം അർജ്ജുൻ അശോകൻ,അനശ്വര രാജൻ, മമിത ബൈജു എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാകുന്ന " പ്രണയ വിലാസം ഫെബ്രുവരി 17ന്...

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...