ഓസ്‌ട്രേലിയന്‍ ഓപ്പണ്‍: കന്നിക്കിരീടത്തില്‍ മുത്തമിട്ട് വോസ്‌നിയാക്കി

മെല്‍ബണ്‍: ഡെന്‍മാര്‍ക്കിന്റെ കരോളിന്‍ വോസ്‌നിയാക്കിക്ക് പ്രഥമ ഗ്രാന്‍ഡ്സ്ലാം കിരീടം. ഓസ്‌ട്രേലിയന്‍ ഓപ്പണ്‍ കലാശപ്പോരില്‍ റൊമാനിയയുടെ സിമോണ ഹാലപ്പിനെ വീഴ്ത്തിയാണ് വോസ്‌നിയാക്കി കന്നിക്കിരീടം സ്വന്തമാക്കിയത്. ജയത്തോടെ വോസ്‌നിയാക്കി ലോക ഒന്നാം നമ്പര്‍ പദവിയിലേക്ക് ഉയരുകയും ചെയ്തു.

ഒന്നിനെതിരെ രണ്ടു സെറ്റുകള്‍ക്കാണ് വോസ്‌നിയാക്കി വിജയം സ്വന്തമാക്കിയത്. സ്‌കോര്‍: 7-6 (72), 36, 64. രണ്ടാം സീഡ് വോസ്‌നിയാക്കിയെ ആദ്യ സെറ്റില്‍ ഹാലപ്പ് വിറപ്പിച്ചെങ്കിലും രണ്ടും മൂന്നും സെറ്റുകള്‍ പിടിച്ചെടുത്താണ് മെല്‍ബണ്‍പാര്‍ക്കില്‍ ഡാനിഷ് താരം വെന്നിക്കൊടിപാറിച്ചത്. ഹാലപ്പില്‍നിന്നാണ് ലോക ഒന്നാം നമ്പര്‍ സ്ഥാനം വോസ്‌നിയാക്കി പിടിച്ചെടുത്തതെന്നതും അപൂര്‍വതയായി.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പിഎഫ്‌ഐ ഓഫീസുകള്‍ പൂട്ടി തുടങ്ങി; സംസ്ഥാനത്തും സുരക്ഷ ശക്തം, ആലുവയില്‍ ആര്‍എസ്എസ് കാര്യാലയത്തിന് സിആര്‍പിഎഫ് സുരക്ഷ

തിരുവനന്തപുരം: പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ടിനും അനുബന്ധ സംഘടനകള്‍ക്കും നിരോധനം ഏര്‍പ്പെടുത്തിയതിന് പിന്നാലെ വിവിധ സംസ്ഥാനങ്ങളിലേയും കേന്ദ്ര ഭരണപ്രദേശങ്ങളിലേയും പോലീസ് വകുപ്പുകള്‍ക്ക് കേന്ദ്രം ജാഗ്രതാ നിര്‍ദേശം നല്‍കി. ബന്ധപ്പെട്ട പ്രദേശങ്ങളില്‍ ഉന്നത പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ സാന്നിധ്യവും...

വീട്ടില്‍ കയറി ബലാത്സംഗം; പ്രതിയെ മുറിയില്‍ പൂട്ടിയിട്ട് പോലീസിനെ വിളിച്ച് എയര്‍ഹോസ്റ്റസ്

ന്യുഡല്‍ഹി: പരിചയത്തിന്റെ പേരില്‍ വീട്ടില്‍ വന്ന് ബലാത്സംഗം ചെയ്ത രാഷ്ട്രീയ പാര്‍ട്ടി പ്രദേശിക നേതാവിനെ മുറിയില്‍ പൂട്ടിയിട്ട് എയര്‍ഹോസ്റ്റസ്. പോലീസിനെ വിളിച്ച എയര്‍ ഹോസ്റ്റസ് പ്രതിയെ കൈമാറി. ഡല്‍ഹിയിലെ മെഹ്‌റൗളി മേഖലയിലാണ് സംഭവം. ഖാന്‍പുര്‍...

മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവര്‍കോവിലിന് നിരോധിക്കപ്പെട്ട സംഘടനയുമായി ബന്ധം; പുറത്താക്കണമെന്ന് ബിജെപി

കോഴിക്കോട്: കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ നിരോധിച്ച റിഹാബ് ഇന്ത്യ ഫൗണ്ടേഷനുമായി ഐ.എന്‍.എല്ലിന് ബന്ധമുണ്ടെന്ന ആരോപണവുമായി ബി.ജെ.പി. നിരോധിതസംഘടനുമായി ബന്ധമുള്ള മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവര്‍കോവിലിനെ മന്ത്രിസഭയില്‍നിന്ന് പുറത്താക്കണമെന്നും വിഷയത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി മറുപടി പറയണമെന്നും ബി.ജെ.പി. സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷന്‍...