ആ റെക്കോഡും ഇനി കോഹ്ലിയുടെ പേരില്‍; ഇത്തവണ പിന്നിലാക്കിയത് ധോണിയെ

ന്യൂഡല്‍ഹി: മുന്‍പത്തെ മഹാന്‍മാരുടെ റെക്കോര്‍ഡുകളെല്ലാം സ്വന്തമാക്കി കുതിക്കുകയാണ് ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റ് ടീം നായകന്‍ വിരാട് കോഹ്‌ലി. ഇപ്പോഴിതാ കോഹ്ലിയുടെ പേരില്‍ മറ്റൊരു റിക്കാര്‍ഡ് കൂടി പിറന്നിരിക്കുന്നു. ടെസ്റ്റില്‍ നായകനെന്ന നിലയില്‍ ഇന്ത്യക്കായി ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ റണ്‍സ് നേടുന്ന കളിക്കാരനെന്ന നേട്ടമാണ് കോഹ്‌ലി ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ മൂന്നാം ടെസ്റ്റില്‍ സ്വന്തമാക്കിയത്.
ധോണിയുടെ 3,454 റണ്‍സ് എന്ന നേട്ടം മൂന്നാം ടെസ്റ്റില്‍ 39 റണ്‍സ് നേടിയപ്പോള്‍ കോഹ്‌ലി പിന്നിട്ടു. ധോണിയുടെ നേട്ടം 60 ടെസ്റ്റില്‍നിന്നായിരുന്നെങ്കില്‍ വെറും 35 ടെസ്റ്റില്‍നിന്നാണ് കോഹ്‌ലിയുടെ നേട്ടം. ധോണിക്കു മുമ്പ് 47 ടെസ്റ്റുകളില്‍നിന്ന് 3,449 റണ്‍സ് നേടിയ സുനില്‍ ഗവാസ്‌കറുടെ പേരിലായിരുന്നു റിക്കാര്‍ഡ്.
മുഹമ്മദ് അസറുദീന്‍(47 ടെസ്റ്റുകളില്‍നിന്ന് 2,856 റണ്‍സ്), സൗരവ് ഗാംഗുലി(49 ടെസ്റ്റുകളില്‍നിന്ന് 2561 റണ്‍സ്) എന്നിവരാണ് കോഹ്‌ലിക്കും ധോണിക്കും ഗവാസ്‌കറിനും പിന്നില്‍. ഇതിനകം തന്നെ നിരവധി റെക്കോര്‍ഡുകള്‍ ചുരങ്ങിയ മത്സരങ്ങള്‍കൊണ്ട് സ്വന്തമാക്കിയാണ് കോഹ്ലി കുതിക്കുന്നത്…

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

9-ാം ക്ലാസുകാരനെതിരായ പീഡനക്കേസില്‍ ട്വിസ്റ്റ്; പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് മകളെ പീഡിപ്പിച്ചകേസില്‍ പ്രതി, താന്‍ കഞ്ചാവ് വലിക്കാറുണ്ടെന്ന് സഹപാഠിയുടെ മൊഴി

കണ്ണൂര്‍: ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ സഹപാഠി മയക്കുമരുന്ന് നല്‍കി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസില്‍ വഴിത്തിരിവ്. ആരോപണം മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കുകയും പെണ്‍കുട്ടിയെ അതിന് പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പോക്‌സോ കേസിലെ പ്രതി. മകളെ ലൈംഗികമായി...

ആര്യന്‍ ഖാന്‍ ന്റെ തിരക്കഥയില്‍ നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസ് വരുന്നു

ആരാധകര്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിനായി. വരാനിരിക്കുന്ന നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസിലൂടെ. എഴുത്തുകാരനായി ആര്യന്‍ വരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സിനായി ആക്ഷേപഹാസ്യ വിഭാഗത്തില്‍പ്പെടുന്ന വെബ് സീരീസാണ് ആര്യന്‍ ഒരുക്കുന്നത്. തിരക്കഥയെഴുതുന്ന...

വിവാഹ സംഘമെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍; 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ; 120 കാറുകള്‍ ;റെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഇങ്ങനെ

മുംബൈ: കഴിഞ്ഞ ദിവസം 390 കോടിയുടെ കണക്കില്‍പെടാത്ത സ്വത്ത് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പിടിച്ചെടുക്കന്‍ അതി വിദഗ്ധമായി തയ്യാറാക്കിയതായിരുന്നു ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ പദ്ധതി. 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ജല്‍നയിലെത്തിയത് വിവാഹ...