പന്ത്രണ്ട് വയസുകാരന് അച്ഛന്റെ പിറന്നാള്‍ സമ്മാനം നഗ്നസുന്ദരിമാര്‍!! വേശ്യകള്‍ മാറിടം മുഖത്തുരസി രസിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോള്‍ പേടിച്ച് വിരണ്ട് പയ്യന്‍ (വീഡിയോ)

സ്വന്തം മക്കള്‍ വഴിതെറ്റിപ്പോകരുതെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ് എല്ലാ മാതാപിതാക്കളും. പ്രത്യേകിച്ച് കൗമാര കാലത്ത് അവര്‍ക്ക് കൂടുതല്‍ കരുതല്‍ മാതാപിതാക്കളുടെ ഭാഗത്ത് നിന്ന് ഉണ്ടാകും. എന്നാല്‍ ഇതില്‍ നിന്നെല്ലാം തികച്ചും വ്യത്യസ്തനായ ഒരച്ഛന്റെ വീഡിയോ കടുത്ത വിമര്‍ശനങ്ങള്‍ക്കാണ് വഴിവെച്ചിരിക്കുന്നത്. ഈ അച്ഛന്‍ ചെയ്തതെന്താണെന്നറിയേണ്ടേ.. പന്ത്രണ്ടു വയസുള്ള മകന് ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കാന്‍ അച്ഛന്‍ അച്ഛന്‍ നിരത്തിയത് നിരവധി നഗ്നസുന്ദരിമാരെ.

മകന്റെ ജന്മദിനാഘോഷം പൊടിപൂരമാക്കാന്‍ ഇറങ്ങിപ്പുറപ്പെട്ട കോടീശ്വരനായ അച്ഛനെതിരെ ലോകത്തിന്റെ നാനാഭാഗത്തു നിന്നും വിമര്‍ശനങ്ങള്‍ ഏല്‍ക്കേണ്ടി വന്നിരിക്കുകയാണ്. അമേരിക്കയില്‍ ഏതോ ഒരു സംസ്ഥാനത്ത് നടന്നുവെന്നു കരുതുന്ന ജന്മദിനാഘോഷത്തിന്റെ വീഡിയോയാണ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പ്രചരിക്കുന്നത്. ജന്മദിനാഘോഷത്തിനിടെ മകന്റെ ചുറ്റും നിന്ന് നിരവധി നഗ്നസുന്ദരിമാര്‍ നൃത്തം ചെയ്യുന്നത് വ്യക്തമായി വീഡിയോയില്‍ കാണാം. മകന് പ്രോത്സാഹനം നല്‍കി അച്ഛന്‍ തൊട്ടു പിന്നില്‍ നില്‍ക്കുന്നതും വ്യക്തമാണ്.

നൃത്തരംഗങ്ങള്‍ ചൂടുപിടിച്ചതോടെ നഗ്നസുന്ദരികള്‍ പയ്യന്റെ മുഖത്ത് തങ്ങളുടെ മാറിടം ഉരസുന്നതും വീഡിയോയില്‍ വ്യക്തം. എന്നാല്‍ ഇതെല്ലാം കണ്ട് പയ്യന്‍ ആകെ വിരണ്ടിരിക്കുന്നതും കാണാം. കസേരയില്‍ ഇരിക്കുന്ന പയ്യന്റെ ചുറ്റും നിന്ന് ഡാന്‍സ് കളിച്ച സുന്ദരികളില്‍ രണ്ടു പേര്‍ തങ്ങളുടെ മാറിടം കുട്ടിയുടെ മുഖത്ത് ഉരസി രസിക്കുന്നതു കാണാം. എന്നാല്‍ ഇവരുടെ ചെയ്തിയില്‍ അസ്വസ്ഥനായ കുട്ടിയെയാണ് വീഡിയോയില്‍ കാണുന്നത്. കൂടാതെ പയ്യന്റെ മടിയില്‍ ഇരുന്ന് ഇത്തരം വികൃതികള്‍ കാട്ടിക്കൂട്ടുന്നുണ്ട് അതിലൊരു സുന്ദരി.

പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പയ്യനെ ഇത്തരം കാമകേളികളിലേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടു പോകുന്ന അച്ഛന്റെ പ്രവര്‍ത്തിയെ നിശിതമായി വിമര്‍ശിച്ചാണ് കമന്റുകള്‍ എത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഇത്തരം ബര്‍ത്ത്ഡേ ഗിഫ്റ്റുകള്‍ നല്‍കുന്ന അച്ഛന്റെ പ്രവര്‍ത്തി തീരെ അനുചിതമാണെന്നും ഇത് യഥാര്‍ഥത്തില്‍ കുട്ടിക്കു നേരെയുള്ള ലൈംഗികാതിക്രമമാണെന്നും അഭിപ്രായം ഉയരുന്നുണ്ട്. തലയ്ക്കു വെളിവില്ലാത്ത അച്ഛന്റെ പക്കല്‍ നിന്ന് മകനെ സോഷ്യല്‍ സര്‍വീസുകാര്‍ മാറ്റണമെന്നും അല്ലാത്ത പക്ഷം കുട്ടിയുടെ ഭാവി അപകടത്തിലാകുമെന്നും അഭിപ്രായപ്പെട്ടവരുണ്ട്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സി. ദിവാകരനെ സിപിഐ സംസ്ഥാന കൗണ്‍സിലില്‍നിന്ന് ഒഴിവാക്കി

തിരുവനന്തപുരം: സിപിഐയില്‍ പ്രായപരിധി നിബന്ധന നടപ്പാക്കി. സംസ്ഥാന കൗണ്‍സിലില്‍നിന്ന് സി. ദിവാകരനെ ഒഴിവാക്കി. തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയില്‍നിന്നുള്ള സംസ്ഥാന കൗണ്‍സില്‍ അംഗങ്ങളുടെ പട്ടികയില്‍ സി. ദിവാകരന്റെ പേരില്ല. സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി സ്ഥാനത്തേക്ക് മത്സരം നടന്നേക്കുമെന്ന...

അറ്റ്‌ലസ് രാമചന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു, അന്ത്യം ദുബായിലെ ആശുപത്രിയിൽ

ദുബായ്: പ്രവാസി വ്യാപാരപ്രമുഖനും ചലച്ചിത്ര നിർമാതാവുമായ മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട അറ്റ്ലസ് രാമചന്ദ്രൻ (80) അന്തരിച്ചു. വാർധക്യസഹജമായിരുന്ന അസുഖങ്ങളെതുടർന്ന് ദുബായ് ആസ്റ്റർ മൻഖൂൾ ആശുപത്രിയിൽ ഞായറാഴ്ച രാത്രിയോടെയായിരുന്നു മരണം. ഹൃദയാഘാതമാണ് മരണകാരണം. ശനിയാഴ്ച രാത്രി നെഞ്ചുവേദന...

ഭര്‍ത്താവ് രണ്ടാം വിവാഹം കഴിച്ചു; അഞ്ചാം നിലയില്‍ നിന്ന് താഴേക്കെറിഞ്ഞ് കൊന്ന് ഭാര്യ

കെയ്‌റോ: രണ്ടാം വിവാഹം കഴിച്ച യുവാവിനെ അഞ്ചാം നിലയിലെ ബാല്‍ക്കണിയില്‍ നിന്ന് താഴേക്കെറിഞ്ഞ് കൊലപ്പെടുത്തി ആദ്യ ഭാര്യ. സൗദിയില്‍ ഫാര്‍മസിസ്റ്റായി ജോലി ചെയ്യുന്നയാളാണ് കൊല്ലപ്പെട്ടത്. ഈജിപ്ത് യുവതി തന്റെ വീട്ടുകാരുടെ സഹായത്തോടെ കൊലപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നെന്ന്...