പന്ത്രണ്ട് വയസുകാരന് അച്ഛന്റെ പിറന്നാള്‍ സമ്മാനം നഗ്നസുന്ദരിമാര്‍!! വേശ്യകള്‍ മാറിടം മുഖത്തുരസി രസിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോള്‍ പേടിച്ച് വിരണ്ട് പയ്യന്‍ (വീഡിയോ)

സ്വന്തം മക്കള്‍ വഴിതെറ്റിപ്പോകരുതെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ് എല്ലാ മാതാപിതാക്കളും. പ്രത്യേകിച്ച് കൗമാര കാലത്ത് അവര്‍ക്ക് കൂടുതല്‍ കരുതല്‍ മാതാപിതാക്കളുടെ ഭാഗത്ത് നിന്ന് ഉണ്ടാകും. എന്നാല്‍ ഇതില്‍ നിന്നെല്ലാം തികച്ചും വ്യത്യസ്തനായ ഒരച്ഛന്റെ വീഡിയോ കടുത്ത വിമര്‍ശനങ്ങള്‍ക്കാണ് വഴിവെച്ചിരിക്കുന്നത്. ഈ അച്ഛന്‍ ചെയ്തതെന്താണെന്നറിയേണ്ടേ.. പന്ത്രണ്ടു വയസുള്ള മകന് ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കാന്‍ അച്ഛന്‍ അച്ഛന്‍ നിരത്തിയത് നിരവധി നഗ്നസുന്ദരിമാരെ.

മകന്റെ ജന്മദിനാഘോഷം പൊടിപൂരമാക്കാന്‍ ഇറങ്ങിപ്പുറപ്പെട്ട കോടീശ്വരനായ അച്ഛനെതിരെ ലോകത്തിന്റെ നാനാഭാഗത്തു നിന്നും വിമര്‍ശനങ്ങള്‍ ഏല്‍ക്കേണ്ടി വന്നിരിക്കുകയാണ്. അമേരിക്കയില്‍ ഏതോ ഒരു സംസ്ഥാനത്ത് നടന്നുവെന്നു കരുതുന്ന ജന്മദിനാഘോഷത്തിന്റെ വീഡിയോയാണ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പ്രചരിക്കുന്നത്. ജന്മദിനാഘോഷത്തിനിടെ മകന്റെ ചുറ്റും നിന്ന് നിരവധി നഗ്നസുന്ദരിമാര്‍ നൃത്തം ചെയ്യുന്നത് വ്യക്തമായി വീഡിയോയില്‍ കാണാം. മകന് പ്രോത്സാഹനം നല്‍കി അച്ഛന്‍ തൊട്ടു പിന്നില്‍ നില്‍ക്കുന്നതും വ്യക്തമാണ്.

നൃത്തരംഗങ്ങള്‍ ചൂടുപിടിച്ചതോടെ നഗ്നസുന്ദരികള്‍ പയ്യന്റെ മുഖത്ത് തങ്ങളുടെ മാറിടം ഉരസുന്നതും വീഡിയോയില്‍ വ്യക്തം. എന്നാല്‍ ഇതെല്ലാം കണ്ട് പയ്യന്‍ ആകെ വിരണ്ടിരിക്കുന്നതും കാണാം. കസേരയില്‍ ഇരിക്കുന്ന പയ്യന്റെ ചുറ്റും നിന്ന് ഡാന്‍സ് കളിച്ച സുന്ദരികളില്‍ രണ്ടു പേര്‍ തങ്ങളുടെ മാറിടം കുട്ടിയുടെ മുഖത്ത് ഉരസി രസിക്കുന്നതു കാണാം. എന്നാല്‍ ഇവരുടെ ചെയ്തിയില്‍ അസ്വസ്ഥനായ കുട്ടിയെയാണ് വീഡിയോയില്‍ കാണുന്നത്. കൂടാതെ പയ്യന്റെ മടിയില്‍ ഇരുന്ന് ഇത്തരം വികൃതികള്‍ കാട്ടിക്കൂട്ടുന്നുണ്ട് അതിലൊരു സുന്ദരി.

പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പയ്യനെ ഇത്തരം കാമകേളികളിലേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടു പോകുന്ന അച്ഛന്റെ പ്രവര്‍ത്തിയെ നിശിതമായി വിമര്‍ശിച്ചാണ് കമന്റുകള്‍ എത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഇത്തരം ബര്‍ത്ത്ഡേ ഗിഫ്റ്റുകള്‍ നല്‍കുന്ന അച്ഛന്റെ പ്രവര്‍ത്തി തീരെ അനുചിതമാണെന്നും ഇത് യഥാര്‍ഥത്തില്‍ കുട്ടിക്കു നേരെയുള്ള ലൈംഗികാതിക്രമമാണെന്നും അഭിപ്രായം ഉയരുന്നുണ്ട്. തലയ്ക്കു വെളിവില്ലാത്ത അച്ഛന്റെ പക്കല്‍ നിന്ന് മകനെ സോഷ്യല്‍ സര്‍വീസുകാര്‍ മാറ്റണമെന്നും അല്ലാത്ത പക്ഷം കുട്ടിയുടെ ഭാവി അപകടത്തിലാകുമെന്നും അഭിപ്രായപ്പെട്ടവരുണ്ട്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

“പ്രണയ വിലാസം തീയേറ്ററുകളിലേക്ക്

സൂപ്പർ ഹിറ്റായ " സൂപ്പർ ശരണ്യ " എന്ന ചിത്രത്തിനു ശേഷം അർജ്ജുൻ അശോകൻ,അനശ്വര രാജൻ, മമിത ബൈജു എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാകുന്ന " പ്രണയ വിലാസം ഫെബ്രുവരി 17ന്...

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...