സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് വേണമെങ്കില്‍ വഴങ്ങണം…!! വിസമ്മതിച്ച ട്രെയിനി നഴ്‌സിനെ കടന്നുപിടിച്ച ഡോക്ടര്‍ അറസ്റ്റില്‍

ഭോപ്പാല്‍: ട്രെയിനിംഗ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ആവശ്യപ്പെട്ട നഴ്‌സിനോട് ലൈംഗിക ബന്ധത്തിന് വഴണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കയറിപ്പിടിച്ച ഡോക്ടര്‍ അറസ്റ്റില്‍. ഭോപ്പാലിലെ കസ്തൂര്‍ബാ ആശുപത്രിയിലാണ് സംഭവം. ട്രെയിനി നഴ്സിനെ പീഡിപ്പിച്ചന്ന ആരോപണത്തില്‍ ആശുപത്രിയിലെ സീനിയര്‍ ഡോക്ടറെയാണ് പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ട്രെയിനിംഗിന്റെ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് നല്‍കണമെങ്കില്‍ ബന്ധത്തിന് തയ്യാറകണമെന്ന് ഡോക്ടര്‍ നിര്‍ബന്ധിച്ചെന്നും വഴങ്ങാതിരുന്നപ്പോള്‍ കടന്നു പിടിച്ചെന്നുമാണ് പരാതി.

ഡോക്ടര്‍ വാട്ട്സ് ആപ്പിലൂടെ അസ്ലീല സന്ദേശമയച്ചെന്നും കാബിനിലേക്ക് വിളിച്ചു വരുത്തി കടന്ന് പിടിച്ചെന്നുമാണ് യുവതിയുടെ പരാതി. ട്രെയിനിംഗിന്റെ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് നല്‍കാന്‍ രഹസ്യബന്ധത്തിന് നിര്‍ബന്ധിച്ചെന്നും യുവതി പറഞ്ഞെന്ന് പൊലീസ് അറിയിച്ചു. ഐപിസി സെക്ഷന്‍ 354 പ്രകാരം ഡോക്ടറിനെതിരെ കേസെടുത്തിരിക്കുന്നതെന്നും പൊലീസ് അറിയിച്ചു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ചിരിപ്പിക്കാൻ വീണ്ടും സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് : “മദനോത്സവം” ടീസർ റിലീസായി

ഈ വിഷുവിന് കുടുംബപ്രേക്ഷകർക്ക് തിയേറ്ററിൽ ഒത്തൊരുമിച്ചു ചിരിക്കാനും ആസ്വദിക്കാനും സാധിക്കുന്ന ചിത്രമായിരിക്കുമെന്നുറപ്പ് നൽകി മദനോത്സവത്തിന്റെ ടീസർ റിലീസായി. സുധീഷ് ഗോപിനാഥ് സംവിധാനം ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധാനം. ഇന്ന് റിലീസായ വളരെ രസകരമായ ടീസറിൽ...

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ ഷൈനും അഹാനയുമൊരുമിക്കുന്ന “അടി” തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ വേഫേറർ ഫിലിംസ് നിർമ്മിച്ച്‌ ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, അഹാന കൃഷ്ണാ, ധ്രുവൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളിലെത്തുന്ന"അടി" ഏപ്രിൽ 14ന് വിഷു റിലീസായി തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും.ചിത്രത്തിന്റെ രസകരമായ ഒരു ടീസറിലൂടെയാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ...

യുവ പ്രതിഭകളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന്. … രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷം ഗംഭീരമാക്കി

തെലുഗു സൂപ്പർസ്റ്റാർ രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷ പരിപാടി യുവ താരങ്ങളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന് ഗംഭീര വിജയമാക്കി. രാം ചരണിന്റെ സാമീപ്യത്തോട് കൂടി തന്നെ രാത്രിയിലെ ആഘോഷപരിപാടികൾ അതിഗംഭീരമായി...