ഉപ്പുകല്ലില്‍ നിന്ന തനിക്ക് വെള്ളം നല്‍കിയ കൂട്ടുകാരി തുളസിയെ തോമസ് ചാക്കോ 23 വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം കണ്ടുമുട്ടിയപ്പോള്‍..

സൂപ്പര്‍ സ്റ്റാര്‍ മോഹന്‍ലാലിന്റെ എക്കാലത്തെയും ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളില്‍ ഒന്നാണ് സ്ഫടികം. കറുത്ത മുട്ടനാടിന്റെ ചങ്കിലെ ചോര കുടിക്കുന്ന ആടു തോമയെ പോലെ തന്നെ മോഹന്‍ലാലിന്റെ ചെറുപ്പകാല കഥാപാത്രം തോമസ് ചാക്കോയും പ്രേഷക മനസില്‍ ഇടം പിടിച്ചിരിന്നു. സോപ്പുപെട്ടി റേഡിയോയും മുട്ടുമണിയും എല്ലാം പ്രേഷക മനസില്‍ ഇന്നും മായാതെ കിടപ്പുണ്ട്. അതേപോലെ തന്നെയാണ് ഉപ്പുകല്ലില്‍ നിന്ന സഹപാഠിയ്ക്ക് വെള്ളം നല്‍കിയ പാവാടക്കാരി തുളസിയും.

നീണ്ട ഇരുപത്തിമൂന്നു വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം തോമസ് ചാക്കോയും പഴയ തുളസിയും കണ്ടുമുട്ടിയിരിക്കുകയാണ്. സ്ഫടികത്തിലെ മോഹന്‍ലാലിന്റെ ചെറുപ്പകാലം അവതരിപ്പിച്ച രൂപേഷ് പീതാംബരനും ഉര്‍വശിയുടെ ചെറുപ്പകാലം അവതരിപ്പിച്ച ആര്യ അനൂപ് ആണ് വീണ്ടും കണ്ട് മുട്ടിയത്. രൂപേഷ് പീതാംബരന്‍ തന്നെയാണ് ഉപ്പുകല്ലില്‍ നിന്ന തനിക്ക് വെള്ളം നല്‍കിയ കൂട്ടുകാരിയെ(തുളസി) കണ്ടുമുട്ടിയ സന്തോഷം പ്രേക്ഷകരുമായി ഫേസ്ബുക്കില്‍ പങ്കു വച്ചിരിക്കുന്നത്.

രൂപേഷ് ഇപ്പോള്‍ മലയാള സിനിമയില്‍ തിരക്കേറി വരുന്ന യുവനടനും സംവിധായകനുമൊക്കെയാണ്. എന്നാല്‍ ആര്യ അനൂപ് തിരുവനതപുരം റീജിയണല്‍ ഓഫ്തമോളോജി ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ ജോലി ചെയുകയാണ്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...

ഇരട്ട: പ്രൊമോ സോങ് റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരെ ആകാംഷയുടെ മുൾമുനയിൽ നിർത്തിയാണ് മാർട്ടിൻ പ്രക്കാട്ടും ജോജു ജോർജും ഒന്നിക്കുന്ന ഇരട്ടയുടെ ട്രൈലെർ റിലീസായത്. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് ഫെബ്രുവരി മൂന്നിന് പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടുള്ള പ്രൊമോ സോങ് ആണ് റിലീസായിരിക്കുന്നത്‌. മലയാളിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട...