ജനതാദള്‍ യുവിന് അഭയം കൊടുത്തതിന് കിട്ടിയ ശിക്ഷയാണ് ഇത്, യുഡിഎഫ് വിട്ട വീരേന്ദ്രകുമാറിനെതിരെ ചെന്നിത്തല രംഗത്ത്

തിരുവന്തപുരം: ജെഡിയു യുഡിഎഫ് വിട്ടത് എന്തിനാണെന്ന് അറിയില്ലെന്ന് പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് രമേശ് ചെന്നിത്തല. പഞ്ചായത്ത് തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ സീറ്റ് കുറഞ്ഞതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് മുന്നണി വിട്ടതെന്നാണ് വീരേന്ദ്രകുമാര്‍ പറയുന്നത്. പഞ്ചായത്ത് തെരഞ്ഞടുപ്പില്‍ സീറ്റുകള്‍ കുറഞ്ഞതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ മുന്നണി വിടുന്ന രാജ്യത്തെ ആദ്യ പാര്‍ട്ടിയാകും ജനതാദള്‍ യുഎന്നും ചെന്നിത്തല പറഞ്ഞു.

എല്‍ഡിഎഫില്‍ നിന്നും ചവിട്ടി പുറ്ത്താക്കി എകെജി സെന്ററില്‍ നിന്നും സങ്കടത്തോടെ ഇറങ്ങിവന്ന ജനതാദള്‍ യുവിന് അഭയം കൊടുത്തതിന് കിട്ടിയ ശിക്ഷയാണ് ഇത്. യുഡിഎഫില്‍ വന്നിട്ട് എന്ത് നഷ്ടമാണ് ജനതാദളിനുണ്ടായത്. എല്‍ഡിഎഫില്‍ രണ്ട് അപ്രധാന വകുപ്പുകള്‍ മാത്രം ലഭിച്ചിരിക്കുന്ന പാര്‍ട്ടിക്ക് കൃഷിയുള്‍പ്പടെ സുപ്രധാന വകുപ്പുകള്‍ നല്‍കിയത് യുഡിഎഫാണ്. ജനതാദളിന് 9 കോര്‍പ്പറേഷനുകള്‍ നല്‍കിയെന്നും 60 ബോര്‍ഡ് മെമ്പര്‍മാര്‍, ഗുരുവായൂര്‍ മലബര്‍ ദേവസ്വം ബോര്‍ഡുകളില്‍ അംഗങ്ങള്‍, കാലിക്കറ്റ് സിന്‍ഡിക്കേറ്റ് തുടങ്ങിയവയില്‍ പ്രാതിനിധ്യം നല്‍കിയതാണോ നഷ്ടമെന്ന് വീരന്‍ തുറന്നു പറയണമെന്നും ചെന്നിത്തല പറഞ്ഞു. വയനാടും കോഴിക്കോടും,കൂത്തുപറമ്പും യുഡിഎഫ് മണ്ഡലമാണ്. ഈ സീറ്റുകളാണ് നല്‍കിയത്

നിതീഷ് കുമാര്‍ ബിജെപിയോട് ഒപ്പം പോയപ്പോള്‍ എന്തിനാണ് എംപി സ്ഥാനം രാജിവെച്ചതെന്ന് എല്ലാവരും ചോദിച്ചിരുന്നു. എന്നാല്‍ യുഡിഎഫിലിരുന്ന് കൊണ്ട് എല്‍ഡിഎഫുമായി രഹസ്യബാന്ധവമായിരുന്നു ഇത് എന്ന് തെളിയിക്കുന്നതാണ് മുന്നണി മാറ്റം കാണിക്കുന്നത്. ഇത് അധാര്‍മികമായിപോയി. രാഷ്ട്രീയമായി പിന്തുണ കൊടുത്ത മുന്നണിയെ ചതിക്കുകയായിരുന്നു. തിരക്കഥ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ ശേഷം പങ്കുചേര്‍ന്ന് 40 ദിവസം സഞ്ചരിച്ചത് അധാര്‍മികമായിപ്പോയെന്നും ചെന്നിത്തല പറഞ്ഞു. വണ്ടിക്കകത്ത് ഇരുന്ന് വള്ളം തുരന്ന് പോകുന്നവര്‍ പോവുന്നതാണ് നല്ലത്. ഇതുകൊണ്ട് ഒരു കരിയിലയിളക്കം പോലും യുഡിഎഫിനുണ്ടാവില്ലെന്നും ചെന്നിത്തല പറഞ്ഞു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ക്വാർട്ടറിൽ ബ്രസീലിനെ ഒഴിവാക്കാൻ സ്‌പെയിൻ ബോധപൂർവം തോറ്റു; ആരോപണവുമായി ഹ്യൂഗോ സാഞ്ചസ്

മെക്സിക്കോസിറ്റി: ലോകകപ്പിന്റെ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ ബ്രസീലിനെ നേരിടുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ ജപ്പാനെതിരായ മത്സരം സ്പെയിൻ ബോധപൂർവം തോറ്റുകൊടുത്തതാണെന്ന ആരോപണവുമായി മുൻ മെക്സിക്കോ താരം ഹ്യൂഗോ സാഞ്ചസ്. ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ ബ്രസീലിനെതിരേ കളിക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കാനുള്ള ഏറ്റവും...

തായ് വിദ്യാർഥിനിയെ അധ്യാപകൻ ലൈംഗികമായി ഉപദ്രവിക്കാൻ ശ്രമിച്ചെന്ന് പരാതി; പ്രതിഷേധം

ഹൈദരാബാദ്: തായ്ലാൻഡിൽനിന്നുള്ള വിദ്യാർഥിനിയെ പാർട്ടിക്കിടെ ലൈംഗികമായി ഉപദ്രവിക്കാൻ ശ്രമിച്ചെന്ന പരാതിയിൽ സർവകലാശാലാ അധ്യാപകനെതിരേ കേസെടുത്തു. ഹൈദരാബാദ് കേന്ദ്ര സർവകലാശാലയിലെ 62-കാരനായ പ്രൊഫസർക്കെതിരെയാണ് കേസെടുത്തിട്ടുള്ളത്. വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രിയാണ് കേസിന് ആസ്പദമായ സംഭവം നടന്നത്. സർവകലാശാലയിലെ വിദ്യാർഥികളുടെ...

ഇടുക്കി എയര്‍സ്ട്രിപ്പ്: നാല് വിമാനം അനുവദിച്ചു; ശബരിമല തീര്‍ഥാടന ടൂറിസവും പരിഗണനയില്‍?

ഇടുക്കി: കാത്തിരിപ്പിനൊടുവില്‍ വണ്ടിപ്പെരിയാര്‍ സത്രം എയര്‍സ്ട്രിപ്പില്‍ ആദ്യ വിമാനമിറങ്ങിയതോടെ ഇടുക്കിയുടെ ആകാശ സ്വപ്നങ്ങള്‍ക്ക് ചിറകുവിടരുകയാണ്. രണ്ടുപേര്‍ക്ക് സഞ്ചരിക്കാവുന്ന വൈറസ് എസ്.ഡബ്ല്യു. 80 എന്ന ചെറുവിമാനം വിജയകരമായി ലാന്‍ഡ് ചെയ്തതിന് പിന്നാലെ എയര്‍സ്ട്രിപ്പിലേക്ക് നാല്...