മൂന്നുകുട്ടികളുടെ അമ്മയായ യുവതി അയല്‍വാസിയായ വിവാഹിതനൊപ്പം ഒളിച്ചോടി; സംഭവം പുറംലോകമറിയുന്നത് ഭാര്യയെ കാണാനില്ലെന്ന ഭര്‍ത്താവിന്റെയും ഭര്‍ത്താവിനെ കാണാനില്ലെന്ന ഒളിച്ചോടിയ യുവാവിന്റെ ഭാര്യയുടേയും പരാതിയെ തുടര്‍ന്ന്

കോട്ടയം: മൂന്ന് കുട്ടികളുള്ള വീട്ടമ്മ വിവാഹിതനും രണ്ടു കുട്ടകളുടെ പിതാവുമായ അയല്‍വാസിക്കൊപ്പം ഒളിച്ചോടി. കോട്ടയം ചിങ്ങവനത്താണ് സംഭവം. ഭാര്യയെ കാണാനില്ലെന്ന് ഭര്‍ത്താവും ഭര്‍ത്താവിനെ കാണാനില്ലെന്ന് ഒളിച്ചോടിപ്പോയ യുവാവിന്റ ഭാര്യയും പരാതി നല്‍കിയതോടെയാണ് സംഭവം പുറത്തറിഞ്ഞത്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം അയല്‍വാസിയെ ഭാര്യയ്ക്ക് ഒപ്പം വീട്ടില്‍ കാണാന്‍ പറ്റാത്ത രീതിയില്‍ കണ്ടെത്തിയിരുന്നെന്നും ഇതേത്തുടര്‍ന്ന് ഇരുവര്‍ക്കും താക്കീത് നല്‍കിയിരുന്നെന്നും പരാതിക്കാരനായ യുവാവ് പറയുന്നു. വൈകിട്ട് ജോലികഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക് എത്തുയപ്പോഴാണ് ഭാര്യയെ കാണാനില്ലാത്ത കാര്യം അറിഞ്ഞത്. തുടര്‍ന്ന് ചിങ്ങവനം പൊലീസില്‍ പരാതി നല്‍കുകയായിരിന്നു

Similar Articles

Comments

Advertismentspot_img

Most Popular