മൂന്നുകുട്ടികളുടെ അമ്മയായ യുവതി അയല്‍വാസിയായ വിവാഹിതനൊപ്പം ഒളിച്ചോടി; സംഭവം പുറംലോകമറിയുന്നത് ഭാര്യയെ കാണാനില്ലെന്ന ഭര്‍ത്താവിന്റെയും ഭര്‍ത്താവിനെ കാണാനില്ലെന്ന ഒളിച്ചോടിയ യുവാവിന്റെ ഭാര്യയുടേയും പരാതിയെ തുടര്‍ന്ന്

കോട്ടയം: മൂന്ന് കുട്ടികളുള്ള വീട്ടമ്മ വിവാഹിതനും രണ്ടു കുട്ടകളുടെ പിതാവുമായ അയല്‍വാസിക്കൊപ്പം ഒളിച്ചോടി. കോട്ടയം ചിങ്ങവനത്താണ് സംഭവം. ഭാര്യയെ കാണാനില്ലെന്ന് ഭര്‍ത്താവും ഭര്‍ത്താവിനെ കാണാനില്ലെന്ന് ഒളിച്ചോടിപ്പോയ യുവാവിന്റ ഭാര്യയും പരാതി നല്‍കിയതോടെയാണ് സംഭവം പുറത്തറിഞ്ഞത്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം അയല്‍വാസിയെ ഭാര്യയ്ക്ക് ഒപ്പം വീട്ടില്‍ കാണാന്‍ പറ്റാത്ത രീതിയില്‍ കണ്ടെത്തിയിരുന്നെന്നും ഇതേത്തുടര്‍ന്ന് ഇരുവര്‍ക്കും താക്കീത് നല്‍കിയിരുന്നെന്നും പരാതിക്കാരനായ യുവാവ് പറയുന്നു. വൈകിട്ട് ജോലികഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക് എത്തുയപ്പോഴാണ് ഭാര്യയെ കാണാനില്ലാത്ത കാര്യം അറിഞ്ഞത്. തുടര്‍ന്ന് ചിങ്ങവനം പൊലീസില്‍ പരാതി നല്‍കുകയായിരിന്നു

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കാസർഗോൾഡ് ‘താനാരോ’ ലിറിക്കൽ വീഡിയോ

ആസിഫ് അലി, സണ്ണി വെയ്ൻ,വിനായകൻ, ദീപക് പറമ്പോൾ, മാളവിക ശ്രീനാഥ്, ശ്രീരഞ്ജിനി നായർ എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി മൃദുൽ നായർ കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന "കാസർഗോൾഡ് " എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ''താനാരോ"...

വിജയ് സേതുപതിയും സൂരിയും ഒരുമിക്കുന്ന വെട്രിമാരൻ ചിത്രം “വിടുതലൈ” പാർട്ട് 1 റിലീസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

ആരാധകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന വെട്രിമാരന്റെ കരിയറിലെ മെഗാ ബഡ്ജറ്റഡ് ചിത്രം 'വിടുതലൈ പാർട്ട് 1'ന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു. മാർച്ച് 31നാണ് ചിത്രം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള തിയേറ്ററുകളിലെത്തുക. ജയമോഹൻ രചിച്ച 'തുണൈവൻ' എന്ന...

ബേസിൽ ജോസഫ് ചിത്രം “കഠിന കഠോരമി അണ്ഡകടാഹം”പെരുന്നാളിന് തീയേറ്ററുകളിൽ

ജയ ജയ ജയ ഹേ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബേസിൽ ജോസഫ് നായകനാകുന്ന കഠിന കഠോരമി അണ്ഡകടാഹം പെരുന്നാൾ റിലീസായി തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. നവാഗതനായ മുഹാഷിൻ ആണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ബേസിൽ ജോസഫ്...