പെരുമ്പാമ്പുമൊത്തുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട് കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? ഇല്ലെങ്കില്‍ ഇതാ…മലയാളത്തിലെ നടന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് വൈറല്‍

വ്യത്യസ്തമായ പല ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും നമ്മള്‍ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. ഫാഷനില്‍ നൂതന പരീക്ഷണങ്ങള്‍ നടത്തിയും ഒരുപാട് ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ഒരു കഥ പറയുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളുമെല്ലാം ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടും. എന്നാല്‍ പെരുമ്പാമ്പുമൊത്തുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട് കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? മലയാളത്തില്‍ ഒരു നടന്‍ ആദ്യമായി അങ്ങനെയൊരു സാഹസം ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

നടന്‍ മണിക്കുട്ടനാണ് പെരുമ്പാമ്പിനൊപ്പം ക്യാമറയ്ക്കു മുന്നില്‍ പോസ് ചെയ്തത്. ഇല്ല്യാന എന്നാണ് ഈ പാമ്പിന്റെ പേര്. ഇല്ല്യാനയെ ശരീരത്തില്‍വെച്ച് അത് ഇഴഞ്ഞുപോകുന്നതിന് അനുസരിച്ചായിരുന്നു ചിത്രങ്ങള്‍ എടുത്തത്. ഏറെ നേരമെടുത്ത് ക്ഷമയോടെ ചെയ്ത വര്‍ക്കാണെന്ന് ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍ ഗിരീഷ് അമ്പാടി പറയുന്നു.


ബാലരാമപുരത്തുള്ള മുഹമ്മദ് ഷാജിയാണ് പെരുമ്പാമ്പിനെ ഷൂട്ടിനായി സംഘടിപ്പിച്ചുതന്നത്. ഷാജി സിനിമകള്‍ക്കും സീരിയലുകള്‍ക്കും മൃഗങ്ങളെ നല്‍കുന്ന വ്യക്തിയാണ്. അതിനാലാണ് ഇയാളെ സമീപിച്ചതെന്നും ഗിരീഷ് പറയുന്നു. തിരുവനന്തപുരം വെള്ളാല്‍ ആദിശക്തി ആയുര്‍വേദ വില്ലേജായിരുന്നു ലൊക്കേഷന്‍.

പാമ്പിനൊപ്പമുള്ള ഷൂട്ടിങ് അനുഭവങ്ങള്‍ മണിക്കുട്ടനും പങ്കുവെച്ചു. ജീവിതത്തില്‍ ആദ്യമായാണ് ഒരു പാമ്പിനെ കൈകൊണ്ട് എടുക്കുന്നത്. അതും പെരുമ്പാമ്പ്. എനിക്ക് പേടിയുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാല്‍ കണ്‍സെപ്റ്റ് ഇഷ്ടമായതോടെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്താമെന്ന് സമ്മതിച്ചു. ഷൂട്ടിന് രണ്ടുദിവസം മുമ്പ് ഇല്ല്യാനയെ പോയികണ്ടു. ആദ്യം കണ്ടപ്പോള്‍ അടുപ്പമൊന്നും കാണിച്ചില്ല. രണ്ടുമൂന്നു ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ ഞങ്ങള്‍ കൂട്ടായി. ഇതു ഷൂട്ടിന് ഏറെ സഹായകമായി. മണിക്കുട്ടന്‍ പറയുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

800 രൂപയും ചെലവും ദിവസക്കൂലി തരൂ. ഞങ്ങളോടിച്ചോളാം വണ്ടി, ഒരു പെന്‍ഷനും വേണ്ട, പറ്റുമോ? സാമൂഹിക മാധ്യമങ്ങളില്‍ വൈറലായി പ്രൈവറ്റ് ബസ്സ് ഡ്രൈവറുടെ പോസ്റ്റ്

ഡ്യൂട്ടി സമയം പരിഷ്‌കരിച്ചതിന് പിന്നാലെ ഒരു വിഭാഗം ജീവനക്കാരുടെ പണിമുടക്ക്, കണ്‍സെഷന്‍ പാസ് വാങ്ങാന്‍ കുട്ടിക്കൊപ്പം പോയ പിതാവിനെ മര്‍ദിക്കല്‍ ,യാത്രക്കാരോട് മോശമായി പെരുമാറുന്ന കണ്ടക്ടര്‍,തുടങ്ങി കെ.എസ്.ആര്‍.ടി.സിയെ ചുറ്റിപ്പറ്റി നിരവധി വിവാദങ്ങളാണ്...

മെട്രോ ട്രെയിനിൽ ഗ്രാഫിറ്റി ചെയ്ത സംഭവം; 4 ഇറ്റാലിയൻ പൗരന്മാർ അറസ്റ്റിൽ, എത്തിയത് ടൂറിസ്റ്റ് വിസയിൽ

അഹമ്മദാബാദ്: കൊച്ചി മെട്രോയിൽ ഗ്രാഫിറ്റി ചെയ്ത സംഭവത്തിൽ നാല് ഇറ്റാലിയൻ പൗരന്മാർ അറസ്റ്റിൽ. ഡൽഹി, മുംബൈ, ജയ്പുർ എന്നിവിടങ്ങളിലും സമാന സംഭവങ്ങളുണ്ടായതായി റിപ്പോർട്ട്. ഇവരെ കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഗുജറാത്തിൽ നിന്നാണ് ഗുജറാത്ത് ക്രൈം...

സംസ്ഥാന പൊലീസ് സേനയിലെ 873 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ക്കു പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ടുമായി ബന്ധം എന്‍ഐഎ

തൊടുപുഴ : സംസ്ഥാന പൊലീസ് സേനയിലെ 873 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ക്കു പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ടുമായി ബന്ധമുണ്ടെന്നു ദേശീയ അന്വേഷണ ഏജന്‍സി (എന്‍ഐഎ) റിപ്പോര്‍ട്ട്. സംസ്ഥാന പൊലീസ് മേധാവിക്കു കൈമാറിയ റിപ്പോര്‍ട്ടിലാണു നിരോധിക്കപ്പെട്ട സംഘടനയുമായി ബന്ധമുള്ള പൊലീസ്...