നീല ലെഹങ്കയില്‍ അതിമനോഹരിയായി ജാന്‍വി ; വില കേട്ടാല്‍ ഞെട്ടും

നീല ലെഹങ്കയില്‍ അതിമനോഹരിയായി ജാന്‍വി . നീല ലെഹങ്ക ചോളിയില്‍ എത്തിയ ജാന്‍വി കപൂറിന്റെ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. അര്‍പ്പിത മേത്ത ഡിസൈന്‍ ചെയ്ത വളരെ സിംപിളായി തോന്നുന്ന ഈ ലെഹങ്ക ചോളിയുടെ വില 78,000 രൂപയാണ്.

ഷീര്‍ ദുപ്പട്ടയുടെ ബോര്‍ഡറില്‍ ഷെല്‍ ഡീറ്റൈലിങ്ങാണ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. സ്ട്രാപ് ബ്ലൗസില്‍ ഷിമ്മര്‍ എംബ്രോയ്ഡറി നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്. സോഫ്റ്റ് കേര്‍ളി ഹെയര്‍ സ്‌റ്റൈലും വളരെ ലളിതമായ മേക്ക്അപ്പുമാണ് ജാന്‍വി ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. സില്‍വര്‍ കമ്മലുകള്‍ മാത്രമാണ് ജാന്‍വി ആക്‌സസറീസായി ധരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഈ വേഷത്തില്‍ അതിസുന്ദരിയായാണ് താരത്തെ കാണാനെന്നാണ് ആരാധകര്‍ പറയുന്നത്.

അന്തരിച്ച നടി ശ്രീദേവിയുടേയും ബോണി കപൂറിന്റെയും മൂത്തമകള്‍ ആണ് ജാന്‍വി കപൂര്‍. ധടക് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ബോളിവുഡ് സിനിമലോകത്തേക്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. ശ്രീദേവിയ്ക്ക് ആരാധകര്‍ നല്‍കിയ അതേ സ്‌നേഹവും പിന്തുണയും അവരുടെ മകള്‍ ജാന്‍വിക്കും ബോളിവുഡ് നല്‍കുന്നുണ്ട് . സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലും താരം സജീവമാണ്. തന്റെ വിശേഷങ്ങളെല്ലാം ജാന്‍വി ആരാധകരുമായി പങ്കുവെയ്ക്കാറുണ്ട്. ഓരോ തവണത്തെ ജാന്‍വിയുടെ വസ്ത്രധാരണവും ആരാധകര്‍ ചര്‍ച്ചാ വിഷയമാക്കാറുണ്ട്.

വ്യത്യസ്തമായ ലുക്കിലാണ് ഓരോ പ്രാവശ്യവും ജാന്‍വി പൊതുവേദിയിലെത്താറുളളത്. ചില വസ്ത്രധാരണങ്ങള്‍ വിമര്‍ശനങ്ങള്‍ക്ക് വഴിവെയ്ക്കുമ്പോള്‍ ചിലത് പ്രശംസ പിടിച്ചു പറ്റാറുമുണ്ട്. വസ്ത്രധാരണത്തില്‍ ജാന്‍വി കപൂറിനെ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ താരതമ്യപ്പെടുത്തുന്നത് സഹതാരങ്ങള്‍ക്ക് പകരം അമ്മ ശ്രീദേവിയുമായാണ് എന്നതും ശ്രദ്ധേയമാണ്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്: മുന്നണികൾ സജീവമായി; സ്ഥാനാർത്ഥി നിർണ്ണയ ചർച്ച ബാലുശ്ശേരിയിലും ചൂടുപിടിക്കുന്നു

നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഏപ്രിൽ മാസം നടക്കുമെന്നുറപ്പായിരിക്കെ ബാലുശ്ശേരിയിൽ മൂന്ന് മുന്നണികളിലും സ്ഥാനാർത്ഥി നിർണ്ണയ ചർച്ച സജീവമായി. പതിറ്റാണ്ടുകളായി എൽഡിഎഫിന്റെ കുത്തക മണ്ഡലമാണ് ബാലുശ്ശേരി.ഏ.സി.ഷണ്മുഖദാസിനും ഏ.കെ.ശശീന്ദ്രനും ശേഷം കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ടേമിലായി പുരുഷൻ കടലുണ്ടിയാണ്...

മകനെ പീഡിപ്പിച്ചെന്ന ആരോപണം മാതൃത്വത്തിനെതിരെയുള്ള വെല്ലുവിളിയെന്ന് അമ്മ

തിരുവനന്തപുരം: അമ്മ മകനെ ലൈംഗികമായി ദുരുപയോഗം ചെയ്തെന്ന കേസിൽ തനിക്കെതിരെ ഉന്നയിക്കുന്നത് ഹീനമായ ആരോപണമെന്നു കേസിൽ പ്രതിയായ അമ്മ. മാതൃത്വത്തിനെതിരെയുള്ള വെല്ലുവിളിയാണിതെന്നും തന്നോടുള്ള വിരോധം തീർക്കാൻ ഭർത്താവ് മകനെ കരുവാക്കിയതാണെന്നും ജാമ്യാപേക്ഷയിൽ പ്രതി...

യുഎസ് പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനത്തുനിന്ന് പടിയിറങ്ങുന്നതിനു തലേ ദിവസം മകളുടെ വിവാഹ നിശ്ചയം നടത്തി ട്രംപ്

വാഷിങ്ടന്‍: യുഎസ് പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനത്തുനിന്ന് ഡോണള്‍ഡ് ട്രംപ് പടിയിറങ്ങുന്നതിനു മുന്‍പ് കുടുംബത്തിലൊരു ശുഭകാര്യം കൂടി. ട്രംപിന്റെ മകള്‍ ടിഫാനിയുടെ വിവാഹനിശ്ചയമാണ് വൈറ്റ് ഹൗസില്‍നിന്ന് ഇറങ്ങുന്നതിന്റെ തലേദിവസം നടന്നത്. വൈറ്റ് ഹൗസിലെ വരാന്തയില്‍ കാമുകന്‍...