കുഞ്ഞുകുട്ടിയുടെ കുഞ്ഞാഗ്രഹം..!!! ‘അന്ന’ ഷോര്‍ട്ട് ഫിലിം ശ്രദ്ധേയമാകുന്നു…

കോവിഡ് കാലത്ത് ഒരുകൂട്ടം സുഹൃത്തുക്കൾ ചേർന്ന് ഒരുക്കിയ ഹ്രസ്വ ചിത്രം ‘അന്ന’ ശ്രദ്ധേയമാകുന്നു. ഒരു കുഞ്ഞു പെൺകുട്ടിയുടെ കുഞ്ഞു ആഗ്രഹത്തെക്കുറിച്ചുള്ളതാണ് ഷോർട്ട് ഫിലിം. നമ്മൾ ഓരോരുത്തരുടെയും ഉള്ളിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന, പേടിച്ചു പറയാൻ ബാക്കി വെച്ച, നടക്കാതെ പോയ നമ്മുടെയൊക്കെ കുഞ്ഞു വലിയ ആഗ്രഹങ്ങളെ ഓർത്തെടുക്കാൻ അന്ന ഒരു കാരണം തന്നെയാണ്.

അന്ന ഒരു അനുഭവം ആണ്, പ്രതീക്ഷയാണ്, സന്തോഷമാണ്. അന്ന എന്ന കുഞ്ഞു പെൺകുട്ടിയുടെ ഒരുപാട് നാളത്തെ ഒരു കുഞ്ഞു ആഗ്രഹം, അത് നടത്തിതരുവാൻ അന്ന തനിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ടവരോടെല്ലാം പറയുന്നു. പക്ഷേ സ്കൂൾ അടക്കുന്ന അവസാനദിവസമായിട്ടും അത് അന്നയ്ക്ക് സാധിച്ചു നൽകാൻ ആർക്കും കഴിഞ്ഞില്ല. അങ്ങനെ പ്രതീക്ഷകൾ ഇല്ലാതെ അന്ന അവസാന ദിവസം സ്കൂളിലേക്ക് പോകുന്നു. സ്കൂൾ വിട്ടു തിരികെ പോരുവാൻ നേരം, നമുക്ക് സത്യസന്ധമായ ഒരു ആഗ്രഹം ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് നടത്തിത്തരുവാൻ ഈ ലോകം മുഴുവൻ നമ്മളോട് കൂടെ ചേർന്ന് നിൽക്കുമെന്ന പോലെ അന്നയുടെ കുഞ്ഞ്‌ മനസിലെ ആ വലിയ ആഗ്രഹം സാധ്യമാകുന്നു. ചുരുക്കി പറഞ്ഞാൽ ഇതാണ് അന്ന.

ഗുഡ്‌വിൽ എന്‍റർടെയിൻമെന്‍റ്സ് പുറത്തിറക്കിയ ഈ ഹ്രസ്വചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് അഖിൽ സജീന്ദ്രനാണ്. അജയ് വർഗീസും അനന്ദു മനോഹറും ചേർന്ന് തിരക്കഥ രചിച്ചരിക്കുന്നു. 10 മിനിറ്റ് മാത്രമാണ് അന്നയുടെ ദൈർഘ്യം. അരുൺ എബ്രഹാം ആണ് സിനിമയുടെ അസോസിയേറ്റ് ഡയറക്റ്റർ. അരുൺ ഈ സിനിമയിൽ ഒരു പ്രധാന വേഷവും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. സനൂപ് ബാലകൃഷ്ണനാണ് ഛായാഗ്രഹണം. അഖിൽ വിജയാണ് മനോഹരമായ പാട്ടുകളും ബാക്ക്ഗ്രൗണ്ട് സ്കോറും ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

വിഎഫ്എക്സ് ദൃശ്യങ്ങൾ ഒരുക്കിയത് തൗഫീഖ്, മൃദുൽ എന്നിവരാണ്. ജിയ ഇമ്രാൻ എന്ന കൊച്ചു മിടുക്കിയാണ് അന്ന എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. ജിയയോടൊപ്പം മെറിസ്സ, ചിന്നു, എൽഡ, എന്നിങ്ങനെ ഒരുപറ്റം അഭിനേതാക്കൾ ഹ്രസ്വചിത്രത്തിന്‍റെ ഭാഗമായിരിക്കുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്: മുന്നണികൾ സജീവമായി; സ്ഥാനാർത്ഥി നിർണ്ണയ ചർച്ച ബാലുശ്ശേരിയിലും ചൂടുപിടിക്കുന്നു

നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഏപ്രിൽ മാസം നടക്കുമെന്നുറപ്പായിരിക്കെ ബാലുശ്ശേരിയിൽ മൂന്ന് മുന്നണികളിലും സ്ഥാനാർത്ഥി നിർണ്ണയ ചർച്ച സജീവമായി. പതിറ്റാണ്ടുകളായി എൽഡിഎഫിന്റെ കുത്തക മണ്ഡലമാണ് ബാലുശ്ശേരി.ഏ.സി.ഷണ്മുഖദാസിനും ഏ.കെ.ശശീന്ദ്രനും ശേഷം കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ടേമിലായി പുരുഷൻ കടലുണ്ടിയാണ്...

മകനെ പീഡിപ്പിച്ചെന്ന ആരോപണം മാതൃത്വത്തിനെതിരെയുള്ള വെല്ലുവിളിയെന്ന് അമ്മ

തിരുവനന്തപുരം: അമ്മ മകനെ ലൈംഗികമായി ദുരുപയോഗം ചെയ്തെന്ന കേസിൽ തനിക്കെതിരെ ഉന്നയിക്കുന്നത് ഹീനമായ ആരോപണമെന്നു കേസിൽ പ്രതിയായ അമ്മ. മാതൃത്വത്തിനെതിരെയുള്ള വെല്ലുവിളിയാണിതെന്നും തന്നോടുള്ള വിരോധം തീർക്കാൻ ഭർത്താവ് മകനെ കരുവാക്കിയതാണെന്നും ജാമ്യാപേക്ഷയിൽ പ്രതി...

യുഎസ് പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനത്തുനിന്ന് പടിയിറങ്ങുന്നതിനു തലേ ദിവസം മകളുടെ വിവാഹ നിശ്ചയം നടത്തി ട്രംപ്

വാഷിങ്ടന്‍: യുഎസ് പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനത്തുനിന്ന് ഡോണള്‍ഡ് ട്രംപ് പടിയിറങ്ങുന്നതിനു മുന്‍പ് കുടുംബത്തിലൊരു ശുഭകാര്യം കൂടി. ട്രംപിന്റെ മകള്‍ ടിഫാനിയുടെ വിവാഹനിശ്ചയമാണ് വൈറ്റ് ഹൗസില്‍നിന്ന് ഇറങ്ങുന്നതിന്റെ തലേദിവസം നടന്നത്. വൈറ്റ് ഹൗസിലെ വരാന്തയില്‍ കാമുകന്‍...