വാട്‌സാപ് ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെടാൻ പുതിയ ഫീച്ചർ

വാട്‌സാപ് ഗ്രൂപ്പുകള്‍ പലര്‍ക്കും ഗുണകരമായ ഒരു ഫീച്ചറാണെങ്കിലും, ചിലപ്പോള്‍ ശല്യമെന്നു തോന്നുന്ന ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്നു പുറത്തുകടക്കണമെന്നും തോന്നിയേക്കാം. ചിലതില്‍ നിന്ന് പ്രശ്‌നമില്ലാതെ പുറത്തുകടക്കുകയും ചെയ്യാം. എന്നല്‍ ചലിതില്‍ നിന്ന് പുറത്തുകടക്കല്‍ എളുപ്പമല്ല. പിന്നെ ചെയ്യാവുന്ന കാര്യം അതിനെ മ്യൂട്ട് ചെയ്യുക എന്നതായിരുന്നു. എന്നാല്‍, അത് ഒരു വര്‍ഷം വരെയായിരുന്നു മ്യൂട്ടു ചെയ്യാനുള്ള സാധ്യത നിലനിന്നിരുന്നത്.

അതിപ്പോള്‍ എളുപ്പമാക്കിയിരിക്കുകയാണ് ഫെയസ്ബുക്കിന്റെ കമ്പനിയായ വാട്‌സാപ്. ചില കോണ്ടാക്ടുകളെയും, ഗ്രൂപ്പുകളെയും എക്കാലത്തേക്കും മ്യൂട്ടു ചെയ്യാനുള്ള സൗകരമ്യമാണ് ഇപ്പോള്‍ വാട്‌സാപ് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. നിലവിലുള്ള ഫീച്ചര്‍ പ്രകാരം ഒരാളെയൊ, ഗ്രൂപ്പിനെയോ എന്നന്നേക്കുമായി മ്യൂട്ടു ചെയ്യാനുള്ള അവസരമാണ് ഇപ്പോള്‍ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. വാട്‌സാപിനെക്കുറിച്ചുള്ള പുതിയ വിവരങ്ങള്‍ പുറത്തുവിടുന്ന വാബീറ്റാഇന്‍ഫോ തന്നെയാണ് പുതിയ കാര്യവും അറിയിച്ചിരിക്കുന്നത്.

പുതിയ ഫീച്ചര്‍ എത്തുന്നത് വാട്‌സാപ്പിന്റെ 2.20.201.10 പതിപ്പിലാണെങ്കിലും ചിലപ്പോള്‍ ഇപ്പോള്‍ത്തന്നെ ഇതു ലഭ്യമായിരിക്കും. നോട്ടിഫിക്കേഷന്‍ സെറ്റിങ്‌സ് പരിശോധിക്കുക. അവിടെ ‘ഓള്‍വെയ്‌സ്’ എന്നൊരു ഓപ്ഷനുണ്ടെങ്കില്‍ അത് ഇപ്പോള്‍ത്തന്നെ എനേബിള്‍ ചെയ്ത് ആവശ്യമില്ലാത്ത വാട്‌സാപ് ചാറ്റുകള്‍ ഒഴിവാക്കാം.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

മരിച്ച് 18 മണിക്കൂറിനു ശേഷവും ശരീരത്തില്‍ കൊറോണ വൈറസ് സജീവം

കോവിഡ് ബാധിച്ച് മരിച്ചയാളുടെ ശരീരത്തില്‍, മരണം നടന്ന് 18 മണിക്കൂറിനു ശേഷവും കൊറോണ വൈറസ് സജീവമായിരിക്കാം. െബംഗളൂരുവില്‍ കോവിഡ് ബാധിച്ച് മരിച്ച 62 കാരന്റെ പോസ്റ്റ്മോര്‍ട്ടത്തിലാണ് ഇതു സംബന്ധിച്ച കണ്ടെത്തല്‍ നടത്തിയത്. 14 ദിവസത്തെ...

മറ്റൊരു ആഗോള ലോക്ഡൗണ്‍ ഒഴിവാക്കാന്‍ അടിയന്തിര നടപടികള്‍ ആവശ്യപ്പെട്ട് ലോകാരോഗ്യ സംഘടന

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള രാജ്യങ്ങളില്‍ കോവിഡിന്റെ അടുത്ത തരംഗത്തിന് സാധ്യതയേറിയിരിക്കേ മറ്റൊരു ആഗോള ലോക്ഡൗണ്‍ തടയുന്നതിന് അടിയന്തിര കോവിഡ് പ്രതിരോധ നടപടികള്‍ രാജ്യങ്ങള്‍ സ്വീകരിക്കണമെന്ന് ലോകാരോഗ്യ സംഘടന. കോവിഡിനെതിരെയുള്ള പോരാട്ടത്തില്‍ ഒരു നിര്‍ണായക സന്ധിയിലാണ് ലോകമെന്നും...

സ്വർണക്കടത്ത്:മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയനെ ചോദ്യം ചെയ്യണം

സ്വർണക്കടത്ത് കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയനെ ചോദ്യം ചെയ്യണമെന്ന് രമേശ് ചെന്നിത്തല. കേസിൽ അഴിമതി നടത്തിയത് മുഖ്യമന്ത്രിയാണ്. നാണംകെട്ട കടിച്ചുതൂങ്ങാതെ മുഖ്യമന്ത്രി രാജിവെക്കണമെന്നും, അധികാരത്തിൽ തുടരാൻ പിണറായി വിജയന് അവകാശമില്ലെന്നും രമേശ്...