കുട്ടികളൊന്നും ആയില്ലേ? കിടിലന്‍ മറുപടി നല്‍കി അനുഷ്‌ക ശര്‍മ

വിവാഹം കഴിഞ്ഞാല്‍ അഭിനേത്രികളെന്നോ ജോലിക്കാരെന്നോ സാധാരണ സ്ത്രീകളെന്നോ വ്യത്യാസമില്ലാതെ കേള്‍ക്കുന്ന ചോദ്യമാണ്, കുട്ടികളൊന്നും ആയില്ലേ? പുരുഷന്മാരേക്കാള്‍ ഇത്തരം ചോദ്യങ്ങള്‍ നേരിടേണ്ടി വരുന്നതും സ്ത്രീകളായിരിക്കും. ഇപ്പോഴിതാ അത്തരത്തിലൊരു ചോദ്യത്തിന് കുറിക്കുകൊള്ളുന്ന മറുപടി നല്‍കിയിരിക്കുകയാണ് നടി അനുഷ്‌ക ശര്‍മ.

ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമിലെ ചോദ്യോത്തര വേളയിലാണ് അനുഷ്‌ക ശര്‍മ ഇത്തരം ചോദ്യത്തിന് കിടിലന്‍ മറുപടി നല്‍കിയത്. ‘ചുറ്റുമുള്ള ആളുകള്‍ നിങ്ങളോട് കുട്ടികള്‍ വേണമെന്നു പറയുന്നില്ലേ’ എന്ന ചോദ്യത്തിന് ‘ഒരിക്കലുമില്ല’ എന്ന മറുപടിയാണ് താരം നല്‍കിയത്. മേമ്പൊടി കൂട്ടാനായി ‘അത്തരം ചോദ്യങ്ങള്‍ സമൂഹമാധ്യമത്തില്‍ മാത്രമേ ഉള്ളൂ’ എന്നും അനുഷ്‌ക കുറിച്ചു.

ഇതിനു പുറമെയും നിരവധി ചോദ്യങ്ങള്‍ക്ക് അനുഷ്‌ക മറുപടി പറയുകയുണ്ടായി. വിരാടിന്റെ സഹായം തേടുന്നത് എപ്പോഴാണ് എന്ന ചോദ്യത്തിനും രസകരമായ മറുപടിയാണ് അനുഷ്‌ക നല്‍കിയത്. കുപ്പിയുടെ മുറുകിക്കിടക്കുന്ന മൂടി തുറക്കാനും ഭാരമുള്ള കസേരകള്‍ ഉയര്‍ത്താനുമൊക്കെയാണ് താന്‍ വിരാടിന്റെ സഹായം തേടുക എന്നാണ് അനുഷ്‌ക കുറിച്ചത്.

ഇനി വിരാടിനെ ശല്യപ്പെടുത്താനുള്ള മികച്ച വഴിയെന്താണ് എന്നാണ് മറ്റൊരാള്‍ ചോദിച്ചത്. അതിന് താന്‍ വിരാടിനെ ഏതെങ്കിലുമൊരു ?ഗെയിമില്‍ തോല്‍പ്പിച്ചാല്‍ മതിയെന്നും തോല്‍ക്കുന്നതാണ് വിരാട് ഏറ്റവും വെറുക്കുന്നതെന്നും അനുഷ്‌ക പറയുന്നു.

ഏറെ നാളത്തെ പ്രണയത്തിനൊടുവില്‍ 2017 ഡിസംബറിലാണ് അനുഷ്‌കയും വിരാടും വിവാഹിതരാവുന്നത്. ഇറ്റലിയിലെ ടസ്‌ക്കനിയില്‍ വച്ചു നടന്ന ഡെസ്റ്റിനേഷന്‍ വെഡ്ഡിങ്ങില്‍ അടുത്ത ബന്ധുക്കളും സുഹൃത്തുക്കളും മാത്രമാണ് പങ്കെടുത്തത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ആലപ്പുഴ ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 453 പേർക്ക് കോവിഡ്

ആലപ്പുഴ ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 453 പേർക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു ആറുപേർ വിദേശത്തുനിന്നും 38 പേർ മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്നും എത്തിയവരാണ്. *406പേർക്ക്സമ്പർക്കത്തിലൂടെയാണ് രോഗംബാധിച്ചത്* രണ്ട് ആരോഗ്യപ്രവർത്തകർക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരാളുടെ രോഗത്തിന്റെ...

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 189 പേർക്ക് കോവിഡ്

പത്തനംതിട്ട :ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് (24) 189 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചവരില്‍ ഏഴു പേര്‍ വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്ന് വന്നവരും, 33 പേര്‍ മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ നിന്നും വന്നവരും, 149...

തൃശൂർ ജില്ലയിൽ 474 പേർക്ക് കൂടി കോവിഡ്; 327 പേർക്ക് രോഗമുക്തി

തൃശൂർ ജില്ലയിൽ വ്യാഴാഴ്ച (24/09/2020) 474 പേർക്ക് കൂടി കോവിഡ്-19 സ്ഥീരികരിച്ചു. ഇതോടെ ജില്ലയിൽ ഇതുവരെയുള്ള കോവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം പതിനായിരം കടന്നു. വ്യാഴാഴ്ച 327 പേർ രോഗമുക്തരായി. ജില്ലയിൽ രോഗബാധിതരായി ചികിത്സയിൽ...