കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾക്കായി 14 ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ നി​യോ​ഗി​ച്ചു

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: രോ​ഗ​വ്യാ​പ​നം വ​ർ​ധി​ക്കു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലെ കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളെ സ​ഹാ​യി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യി 14 ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ നി​യോ​ഗി​ച്ചു.

കെ. ​ഇ​ന്പാ​ശേ​ഖ​ർ – തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം, എ​സ്. ചി​ത്ര – കൊ​ല്ലം, എ​സ്. ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ർ – പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട, തേ​ജ് ലോ​ഹി​ത് റെ​ഡ്ഡി -ആ​ല​പ്പു​ഴ, രേ​ണു​രാ​ജ് -കോ​ട്ട​യം, വി.​ആ​ർ പ്രേം​കു​മാ​ർ -ഇ​ടു​ക്കി, ജ​റോ​മി​ക് ജോ​ർ​ജ് -എ​റ​ണാ​കു​ളം, ജീ​വ​ൻ​ബാ​ബു -തൃ​ശൂ​ർ, എ​സ്. കാ​ർ​ത്തി​കേ​യ​ൻ -പാ​ല​ക്കാ​ട്, എ​ൻ.​എ​സ്.​കെ. ഉ​മേ​ഷ് -മ​ല​പ്പു​റം, വീ​ണാ മാ​ധ​വ​ൻ -വ​യ​നാ​ട്, വി. ​വി​ഗ്നേ​ശ്വ​രി -കോ​ഴി​ക്കോ​ട്, വി.​ആ​ർ.​കെ. തേ​ജ -ക​ണ്ണൂ​ർ, അ​മി​ത് മീ​ണ -കാ​സ​ർ​ഗോ​ഡ്.

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് ക​ള​ക്ട​റെ സ​ഹാ​യി​ക്കാ​ൻ ഐ​എ​എ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നെ നി​യോ​ഗി​ച്ച അ​നു​ഭ​വ​ത്തി​ന്‍റെ വെ​ളി​ച്ച​ത്തി​ലാ​ണ് ഈ ​തീ​രു​മാ​ന​മെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു. യു​ദ്ധ​കാ​ലാ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ ഫ​സ്റ്റ്ലൈ​ൻ ട്രീ​റ്റ്മെ​ന്‍റ​റു​ക​ളും റി​വേ​ഴ്സ് ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​ൻ സെ​ന്‍റ​റു​ക​ളും ഒ​രു​ക്കു​ന്ന​തി​ന​ട​ക്കം ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ർ​മാ​ർ​ക്ക് ഈ ​ഓ​ഫീ​സ​ർ​മാ​ർ സ​ഹാ​യം ന​ൽ​കും

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സരിതയുടെ അഭിനയം; ട്രോളന്മാർക്ക് ചാകര; ‘വയ്യാവേലി’ യൂട്യൂബിൽ തരംഗമാവുന്നു

'ആരാണ് സന്തോഷം ആഗ്രഹിക്കാത്തത്' എന്ന പതിവ് മുന്നറിയിപ്പുമായി തന്നെയാണ് ഈ സിനിമയും തുടങ്ങുന്നത്. എന്നാൽ വിവാദ നായിക സരിത എസ് നായരുടെ കിടിലൻ 'അഭിനയ പ്രകടനം' തന്നെയാണ് സിനിമയുടെ ഹൈലൈറ്റ്. സിനിമ കഴിഞ്ഞതിന്...

തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിലെ പുതിയ കണ്ടൈൻമെൻറ് സോണുകൾ

തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിൽ നിലവിലെ സാഹചര്യങ്ങൾ പരിഗണിച്ച് ചുവടെ പറയുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ കണ്ടൈൻമെൻറ് സോൺ ആയി പ്രഖ്യാപിക്കുന്നു. 1.നെയ്യാറ്റിൻകര മുനിസിപ്പാലിറ്റിയിലെ ആലുംമൂട് വാർഡ് 2.അതിയന്നൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിലെ വെൺപകൽ വാർഡ് 3.ബാലരാമപുരം ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ ഓഫീസ്...

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 20 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 20 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 30 പേര്‍ രോഗമുക്തരായി ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചവരില്‍ ആറുപേര്‍ വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്ന് വന്നവരും രണ്ടുപേര്‍ മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ നിന്നും വന്നവരും 12...