കരൾ അലിയുന്ന കാഴ്ച; കുഞ്ഞിനെ മറവ് ചെയ്യാനെടുത്തപ്പോള്‍ തെരുവുനായ ചെയ്തത്

വഴിയരികില്‍ ജീവനറ്റു കിടക്കുന്ന തെരുവുനായയുടെ കുഞ്ഞിനെ കുഴിച്ചിടാന്‍ കൊണ്ടുപോയപ്പോഴുള്ള ഈ ദൃശ്യം ആരുടെയും കണ്ണുനനയ്ക്കും. വഴിയരികില്‍ ചത്ത് കിടന്ന കുഞ്ഞിനെ സന്നദ്ധ പ്രവര്‍ത്തകരാണ് കുഴിച്ചിടാന്‍ ഒരുങ്ങിയത്. അന്നേരം മുതല്‍ മറ്റൊരു നായ ഇവരെ പിന്തുടരുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

മറവ് ചെയ്യാനായി കുഴിയെടുത്ത് അതിലേക്ക് നായക്കുട്ടിയെ ഇട്ടപ്പോള്‍ മറ്റേ നായ കുഴിയുടെ അടുത്തേക്ക് വന്നു. പിന്നീട് നടന്ന സംഭവമാണ് എല്ലാവരെയും ഞെട്ടിച്ചത്. കുഴിയിലേക്ക് നായ്ക്കുട്ടിയുടെ ജീവനറ്റ ശരീരമിട്ടപ്പോൾ ചുറ്റുമുള്ള മണ്ണ് മൂക്കു കൊണ്ട് കുഴിലേക്കിടുന്ന നായയുടെ ദൃശ്യമാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളെ കണ്ണീരിലാഴ്ത്തിയത്.

വേദനയോടെ കുഞ്ഞിന്റെ ശരീരത്തിലേക്ക് മണ്ണു നീക്കിയിടുന്ന തെരുവുനായയെ സന്നദ്ധപ്രവർത്തകർ തലോടി ആശ്വസിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. ഐഎഫ്എസ് ഉദ്യോഗസ്ഥയായ സുധാ രമൺ ആണ് ഈ ദൃശ്യം ട്വിറ്ററിലൂടെ പങ്കുവച്ചത്.

Follow us on pathram online

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കരിപ്പൂർ വിമാന ദുരന്തം; മിംസ് ആശുപത്രിയിൽ ബന്ധുക്കളെ കാത്ത് ഒരു കുഞ്ഞ്

കരിപ്പൂർ വിമാന ദുരന്തത്തിൽ രക്ഷപ്പെടുത്തിയ ഒരു കുഞ്ഞ് സുരക്ഷിതയായി കോഴിക്കോട് മിംസ് ആശുപത്രിയിൽ. ജാഫർ എന്ന കൊണ്ടോട്ടി സ്വദേശിയാണ് കുഞ്ഞിനെ രക്ഷപ്പെടുത്തിയത്. രണ്ടര വയസ്സ് തോന്നിക്കുന്ന പെൺകുഞ്ഞാണ് ഇത്. കോഴിക്കോട് മിംസ് ആശുപത്രിയിലാണ്...

വിമാന അപകടത്തിന് കാരണം മോശം കാലാവസ്ഥയെന്ന് പ്രാഥമിക വിവരം; പൈലറ്റിന് റണ്‍വേ കാണാനായില്ല

കരിപ്പൂരിലെ വിമാന അപകടത്തിന് കാരണം മോശം കാലാവസ്ഥയെന്ന് പ്രാഥമിക വിവരം. വ്യോമയാന മന്ത്രിക്ക് ഇത്തരത്തില്‍ പ്രാഥമിക റിപ്പോര്‍ട്ട് ഡിജിസിഎ നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്. മോശം കാലാവസ്ഥയാണ് അപകടത്തിന് കാരണം. പൈലറ്റിന് റണ്‍വേ കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല. സാങ്കേതിക...

കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടം; പൈലറ്റ് അടക്കം മരണം 11 ആയി

കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിൽ പൈലറ്റ് അടക്കം മരണം 11 എന്ന് വിവരം. കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളജിൽ 21 പേരെയാണ് അത്യാഹിത വിഭാഗത്തിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇവരിൽ 5 പേർ മരണപ്പെട്ടു എന്നാണ് വിവരം. നേരത്തെ 4...