എട്ടു വര്‍ഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം രാജീവ് മേനോന്‍ ചിത്രത്തില്‍ അഭിനയിക്കാനൊരുങ്ങി വിനീത്

എട്ടു വര്‍ഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം തമിഴ് ചിത്രത്തില്‍ അഭിനയിക്കാനൊരുങ്ങി വിനീത്. രാജീവ് മേനോന്‍ ഒരുക്കുന്ന സര്‍വം താളമയം എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് വിനീത് അഭിനയിക്കുന്നത്. എട്ട് വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷമാണ് താരം തമിഴില്‍ അഭിനയിക്കാനൊരുങ്ങുന്നത്. ചിത്രത്തില്‍ നര്‍ത്തകന്റെ കഥാപാത്രം തന്നെയാണ് വിനീതിന് ലഭിച്ചിരിക്കുന്നത്. ജിവി പ്രകാശ് ഗായകനായും എത്തുന്നു. നൃത്ത സംഗീതത്തിന് പ്രാധാന്യം നല്‍കുന്ന ചിത്രമാണെന്നാണ് സൂചന.
ജാതിമല്ലി, ജെന്റില്‍മാന്‍, വേദം, മെയ് മാതം, കാതല്‍ ദേസം, ചന്ദ്രമുഖി, ഉളിയില്‍ ഓസൈ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളാണ് വിനീത് തമിഴില്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.
മിന്‍സാര കനവ്, കണ്ടുകൊണ്ടേന്‍ കണ്ടുകൊണ്ടേന്‍ എന്നീ ചിത്രങ്ങളുടെ സംവിധായകനാണ് രാജീവ് മേനോന്‍. ബോബൈ, ഗുരു എന്നീ ചിത്രങ്ങളുടെ ഛായാഗ്രഹകന്‍ ആയിരുന്നു രാജീവ്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ഫുട്ബോൾ ഇതിഹാസം ഡീഗോ അർമാൻഡോ മാറഡോണ അന്തരിച്ചു

ബ്യൂണസ് ഐറിസ്: ഫുട്ബോൾ ഇതിഹാസം ഡീഗോ അർമാൻഡോ മാറഡോണ (60) അന്തരിച്ചു. ഈ മാസം തലച്ചോറിൽ രക്തം കട്ടപിടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് അടിയന്തിര ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്കു വിധേയനാക്കിയ അദ്ദേഹത്തിന് പിൻവാങ്ങൽ ലക്ഷണങ്ങളും (വിത്ത്ഡ്രോവൽ സിംപ്റ്റംസ്) ഉണ്ടായിരുന്നു....

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 5254 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 5254 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. മലപ്പുറം 796, കോഴിക്കോട് 612, തൃശൂര്‍ 543, എറണാകുളം 494, പാലക്കാട് 468, ആലപ്പുഴ 433, തിരുവനന്തപുരം 383, കോട്ടയം 355, കൊല്ലം 314,...

തൊഴില്‍ സമയം 12 മണിക്കൂറാക്കി ഉയര്‍ത്താന്‍ കേന്ദ്ര നീക്കം; കരട് വിജ്ഞാപനം പുറത്ത്

ന്യൂഡല്‍ഹി: ജോലി സമയം പന്ത്രണ്ട് മണിക്കൂറാക്കി ഉയര്‍ത്താനൊരുങ്ങി കേന്ദ്ര തൊഴില്‍ മന്ത്രാലയം. ഒമ്പത് മണിക്കൂര്‍ ജോലി എന്ന വ്യവസ്ഥയെ 12 മണിക്കൂറാക്കി ഉയര്‍ത്താനുള്ള പുതിയ നിയമവം അഭിപ്രായ രൂപീകരണത്തിന് വിട്ടിരിക്കുകയാണ് കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍. തൊഴില്‍...