പൂര്‍ണ ആത്മവിശ്വാസത്തില്‍ ദീപക പദുക്കോണ്‍… പദ്മാവത് ബോക്‌സോഫീസില്‍ ചരിത്രം കുറിക്കും!! സിനിമയ്ക്ക് മികച്ച പ്രതികരണമെന്നും താരം

പുതിയ സഞ്ജയ് ലീല ബന്‍സാലി ചിത്രം പദ്മാവത് ബോക്‌സോഫീസില്‍ ചരിത്രം കുറിക്കുമെന്ന് ദീപിക പദുക്കോണ്‍. ദീപിക പദുക്കോണ്‍ പൂര്‍ണ ആത്മവിശ്വാസത്തിലാണ് ഈ വാക്കുകള്‍ പറയുന്നത.

”എല്ലാത്തിനും അതിന്റെതായ സമയം ഉണ്ട്. സിനിമ കണ്ടവരില്‍ നിന്ന് മികച്ച പ്രതിരകരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. മാധ്യമങ്ങളും സിനിമാ നിരൂപകരും ഒരു പോലെ ചിത്രത്തെ പിന്തുണക്കുന്നു. പത്മാവത് ചരിത്രത്തിലിടം പിടിക്കും.”ദീപിക ചൂണ്ടിക്കാട്ടി.

”ഞാനിപ്പോള്‍ ശരിക്കുമൊരു വൈകാരിക തലത്തിലാണ്. ഞാന്‍ എന്റെ ചിത്രങ്ങളുടെ ബോക്‌സോഫീസ് വിജയങ്ങളെ കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാറേ ഇല്ല. പക്ഷെ ഈ ഘട്ടത്തില്‍ ഞാന്‍ പറയുന്ന സമീപഭാവിയില്‍ പത്മാവതിനെ വെല്ലാന്‍ സിനിമകളുണ്ടാവില്ല.”ദീപിക വ്യക്തമാക്കി.

”ഞങ്ങളെ പിന്തുണച്ച എല്ലാവര്‍ക്കും നന്ദി. എനിക്കും ഞങ്ങളുടെ ടീമിനും വേണ്ടി നന്ദി പറയുന്നു.”ദീപികയുടെ കണ്ണുകള്‍ തിളങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പി.സിക്കെതിരായ കേസ്:ചുമത്തിയിട്ടുള്ളത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍, പീഡനം ഫെബ്രുവരി പത്തിനെന്ന് FIR;

തിരുവനന്തപുരം: പീഡനക്കേസില്‍ പി.സി ജോര്‍ജിനെ മ്യൂസിയം പോലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍ ചുമത്തി. സര്‍ക്കാരിനെതിരായ ഗുഢാലോചന നടത്തിയെന്ന കേസില്‍ ജോര്‍ജിനെ ചോദ്യം ചെയ്യാനായി തൈക്കാട് ഗസ്റ്റ്ഹൗസിലേക്ക് വിളിച്ചു വരുത്തിയതിന് പിന്നാലെയായിരുന്നു പീഡനക്കേസിലെ അറസ്റ്റ്....

പീഡന പരാതിയിൽ പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ

പീഡന പരാതിയിൽ ജനപക്ഷം നേതാവ് പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ. സോളാർ തട്ടിപ്പ് കേസിലെ പ്രതിയുടെ രഹസ്യമൊഴിയിൽ മ്യൂസിയം പൊലീസാണ് മുൻ എംഎൽഎയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തിരുവനന്തപുരം ഗസ്റ്റ് ഹൗസിൽ വച്ച് ലൈംഗിക താൽപര്യത്തോടെ...

വിജയ് ബാബുവിന്റെ മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം റദ്ദാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് നടി സുപ്രീംകോടതിയിൽ

എറണാകുളം: ബലാത്സംഗ കേസില്‍ നടനും നിര്‍മ്മാതാവുമായ വിജയ് ബാബുവിന്റെ മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം റദ്ദാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് സുപ്രീംകോടതിയെ സമീപിച്ച്‌ ലൈം​ഗീക അതിക്രമത്തിനിരയായ യുവനടി. നിയമത്തെ വെല്ലുവിളിക്കുന്ന സമീപനമാണ് വിജയ് ബാബുവിന്റെ ഭാ​ഗത്ത് നിന്നുണ്ടായതെന്ന് നടി ഹര്‍ജിയില്‍ പറഞ്ഞു....