ഒടിയനില്‍ ലാലേട്ടന് മാത്രമല്ല ചെറുപ്പക്കാരനായിട്ട് വരുന്നത്, കിടിലന്‍ മേക്കോവറില്‍ മഞ്ജുവും എത്തും: അവസാന ഷെഡ്യൂള്‍ ഫെബ്രുവരിയില്‍

വിഎ ശ്രീകുമാര്‍ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഒടിയന് വേണ്ടി മോഹന്‍ ലാല്‍ നടത്തിയ മേക്കോവര്‍ ഏറെ വാര്‍ത്തകള്‍ സൃഷ്ടിച്ചിരുന്നു. ചിത്രത്തെ കുറിച്ച് മറ്റൊരു വാര്‍ത്ത കൂടി പുറത്തുവന്നിരിക്കുകയാണ്. ഒടിയനില്‍ മോഹന്‍ലാലിനൊപ്പം നായികയായി എത്തുന്നത് മഞ്ജു വാര്യര്‍ ആണ്. വില്ലന് ശേഷം ഇരുവരും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണ് ഒടിയന്‍. ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി 18 കിലോ കുറച്ചിരിക്കുകയാണ് മോഹന്‍ ലാല്‍. അതുപോലെ ചിത്രത്തിലെ മഞ്ജുവാര്യരുടെ കഥാപാത്രത്തിനും ചില മേക്കോവര്‍ ആവശ്യമായി വരുമെന്ന വാര്‍ത്തയാണ് പുറത്തുവന്നിരിക്കുന്നത്.

കഥാപാത്രത്തിന്റെ മൂന്ന് വ്യത്യസ്ത കാലഘട്ടങ്ങളെയാണ് മഞ്ജുവും ഒടിയനില്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. മഞ്ജുവിന്റെ കഥാപാത്രത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് മോഹന്‍ ലാലിന്റെയും പ്രകാശ് രാജിന്റെയും കഥാപാത്രത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് എന്നാണ് ശ്രീകുമാര്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നത്. ഇരുപതുകളുടെ അവസാനത്തില്‍ തുടങ്ങി, 35 വയസ്സും പിന്നിട്ട് അന്‍പതുകളിലുള്ള രൂപമാറ്റം മഞ്ജുവിനും ആവശ്യമാണെന്നാണ് അണിയറയില്‍ നിന്നുമുള്ള വാര്‍ത്ത. മലയാള സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും ശക്തമായ കഥാപാത്രത്തെയായിരിക്കും മഞ്ജു ഒടിയനില്‍ അവതരിപ്പിക്കുക.

വെല്ലുവിളികളെക്കാള്‍ ത്രില്ലിങ് ആയ അനുഭവമായിരിക്കും ഒടിയന്‍ സമ്മാനിക്കുക എന്നാണ് മഞ്ജു ചിത്രത്തെ കുറിച്ച് പറയുന്നത്. ഇതേ അനുഭവം ലാലേട്ടനും ഉണ്ടായതിനാലാണ് ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി അതികഠിനമായ മേക്കോവര്‍ നടത്തിയതെന്നാണ് മഞ്ജു പറയുന്നത്. ഇങ്ങനെയൊരു ചിത്രത്തില്‍ ലാലേട്ടനൊപ്പം അഭിനയിക്കുക എന്നത് ഏതൊരു നടിയുടെയും സ്വപ്നം തന്നെയായിരിക്കുമെന്നും മഞ്ജു പറഞ്ഞു.

ഫെബ്രുവരി പകുതിയോടെ ചിത്രത്തിന്റെ അവസാന ഷെഡ്യൂള്‍ ആരംഭിക്കും. കഥാപാത്രങ്ങളുടെ ചെറുപ്പ കാലഘട്ടമാണ് ഇനി ചിത്രീകരിക്കാനുള്ളത്. മോഹന്‍ലാല്‍, മഞ്ജു വാര്യര്‍, പ്രകാശ് രാജ് എന്നിവര്‍ക്കൊപ്പം സിദ്ദിഖ്, ഇന്നസെന്റ്, നരേന്‍, സനാ അല്‍ത്താഫ് എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കൊച്ചിയിലെ ലോഡ്ജ് മുറിയിൽ രണ്ട് പെൺകുട്ടികളെ അവശനിലയിൽ കണ്ടെത്തി

കൊച്ചി: എറണാകുളം സൗത്തിലെ ലോഡ്ജിൽ രണ്ട് പെൺകുട്ടികളെ അവശനിലയിൽ കണ്ടെത്തി. ബുധനാഴ്ച രാത്രി വൈകിയാണ് പെൺകുട്ടികളെ ലോഡ്ജ് മുറിയിൽ അവശനിലയിൽ കണ്ടത്. തുടർന്ന് ഇവരെ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. അബോധാവസ്ഥയിലുള്ള ഒരാൾ തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തിലാണ്. കോഴിക്കോട്...

വീട്ടമ്മമാരും കന്യാസ്ത്രീകളും ഉള്ള ഭക്തസംഘത്തിന്റെ വാട്സ്ആപ് ​ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് അശ്ലീല വീഡിയോ അയച്ച വൈദികനെതിരേ നടപടി

വീട്ടമ്മമാരും കന്യാസ്ത്രീകളും ഉള്ള വാട്സ്ആപ് ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് വൈദികന്‍ അശ്ളീല വീഡിയോ അയച്ചതായി പരാതി. കണ്ണൂർ അടയ്ക്കാത്തോട് പള്ളി വികാരി ഫാദർ സബാസ്റ്റ്യൻ കീഴേത്തിനെതിരെയാണ് പരാതി ഉയര്‍ന്നിരിക്കുന്നത്. മാതൃവേദി സംഘടനയുടെ ഡയറക്ടർ...

വീണ്ടും ആന്ത്രാക്സ്; മൃഗങ്ങൾ കൂട്ടത്തോടെ ചത്തു; സംസ്ഥാനത്ത് പ്രതിരോധത്തിന് അടിയന്തര നടപടികൾ

തിരുവനന്തപുരം: മൃഗങ്ങളില്‍ ആന്ത്രാക്‌സ് രോഗബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചതിനാല്‍ പ്രതിരോധത്തിന് ആരോഗ്യ വകുപ്പ് അടിയന്തര നടപടികള്‍ സ്വീകരിച്ചു വരുന്നതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ്. തൃശൂര്‍ ആതിരപ്പള്ളി വനമേഖലയിലെ കാട്ടു പന്നികളിലാണ് ആന്ത്രാക്‌സ് രോഗബാധ...