അദിവി ശേഷിന്റെ ‘ജി2’വിൽ ബനിത സന്ധു നായിക

അദിവി ശേഷിന്റെ ‘ജി2’ ആരാധകർ ആവേശത്തോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന സിനിമയാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്തുവിട്ടതിന് പിന്നാലെ ചിത്രത്തിലെ നായികയെ വെളിപ്പെടുത്തി. ഗൂഡചാരി ജി2വിൽ സേഷിനൊപ്പം ബനിത സന്ധു അഭിനയിക്കുന്നുവെന്ന വാർത്തയാണ് ഇപ്പോൾ നിർമ്മാതാക്കൾ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. ‘ഒക്‌ടോബർ’, ‘സർദാർ ഉദം’ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ ആകർഷിച്ച താരമാണ് ബനിത.

‘ജി2’വിനെ കുറിച്ച് ബനിത പറഞ്ഞതിങ്ങനെ,”ഇത് എന്റെ ആദ്യത്തെ പാൻ-ഇന്ത്യ സിനിമയാണ്, അവിശ്വസനീയവും ദീർഘവീക്ഷണമുള്ളതുമായ ഒരു ടീമുമായി സഹകരിക്കുന്നതിൽ ഞാൻ വളരെ ആവേശത്തിലാണ്. ഞാൻ ഇതുവരെ ചെയ്തതിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായ ഒരു വേഷമാണിത്, എനിക്ക് കാത്തിരിക്കാനാവില്ല. പ്രേക്ഷകർക്ക് എന്നെ തികച്ചും പുതുമയുള്ള ഒരു അവതാരത്തിൽ കാണാൻ കഴിയും. ഈ സിനിമയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നത് എനിക്ക് ഒരു ക്രിയേറ്റീവ് സന്തോഷമായിരിക്കും.”

ബനിതക്ക് ആശംസകൾ അറിയിച്ചുകൊണ്ടുള്ള അദിവി ശേഷിന്റെ വാക്കുകൾ,”ഞാൻ ബനിതയെ G2 ലോകത്തേക്ക് സ്നേഹപൂർവ്വം സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു, അതിശയകരമായ ഒരു സഹകരണത്തിനായി ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.”

പീപ്പിൾ മീഡിയ ഫാക്ടറി, അഭിഷേക് അഗർവാൾ ആർട്‌സ്, എകെ എന്റർടെയ്ൻമെന്റ്‌സ് എന്നിവയുടെ ബാനറിൽ ടി ജി വിശ്വ പ്രസാദും അഭിഷേക് അഗർവാളും ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. വിനയ് കുമാർ സിരിഗിനീഡിയാണ് സംവിധായകൻ.

Similar Articles

Comments

Advertismentspot_img

Most Popular


Fatal error: Uncaught wfWAFStorageFileException: Unable to verify temporary file contents for atomic writing. in /home/pathramonline/public_html/wp-content/plugins/wordfence/vendor/wordfence/wf-waf/src/lib/storage/file.php:51 Stack trace: #0 /home/pathramonline/public_html/wp-content/plugins/wordfence/vendor/wordfence/wf-waf/src/lib/storage/file.php(658): wfWAFStorageFile::atomicFilePutContents('/home/pathramon...', '<?php exit('Acc...') #1 [internal function]: wfWAFStorageFile->saveConfig('livewaf') #2 {main} thrown in /home/pathramonline/public_html/wp-content/plugins/wordfence/vendor/wordfence/wf-waf/src/lib/storage/file.php on line 51