നാടന്‍ വേഷത്തില്‍ തിളങ്ങി ജാഹ്നവി കപൂര്‍; ‘ദേവര’ ഒരുങ്ങുന്നു

ജൂനിയര്‍ എന്‍ടിആറിന്റെ ‘ദേവര’ പ്രഖ്യാപനം മുതലേ മാദ്ധ്യമശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയ ചിത്രമാണ്. ഇപ്പോഴിതാ ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറപ്രവര്‍ത്തകര്‍ ചിത്രത്തിലെ നായികയായ ബോളിവുഡ് താരം ജാഹ്നവി കപൂറിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ലൊക്കേഷനില്‍നിന്നുള്ള ചിത്രം പുറത്തുവിട്ടിരിക്കുകയാണ്. തങ്കം എന്ന തനി നാടന്‍ പെണ്‍കുട്ടിയായാണ്‌ ജാഹ്നവി ചിത്രത്തില്‍ വേഷമിടുന്നത്.ദാവണിയുടുത്ത് കുസൃതി ഭാവത്തില്‍ ജാഹ്നവി നില്‍ക്കുന്ന ചിത്രം നടിയുടെ ആരാധകരെ ആവേശം കൊള്ളിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നാണ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയ പോസ്റ്റുകള്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. കൊരട്ടല ശിവ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തില്‍ ബോളിവുഡ് താരം സൈഫ് അലി ഖാനും ഒരു പ്രധാന വേഷത്തില്‍ എത്തുന്നുണ്ട്. യുവസുധ ആർട്ട്‌സും എന്‍.ടി.ആര്‍ ആര്‍ട്സും ചേർന്ന് നിർമിക്കുന്ന ഈ പാന്‍ ഇന്ത്യന്‍ ചിത്രം നന്ദമുരി കല്യാണ്‍ റാം ആണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

ബിഗ്‌ ബജറ്റില്‍ ഒരുങ്ങുന്ന, താരപ്രകടനങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍‌തൂക്കം നല്‍കിക്കൊണ്ടുള്ള ഈ ചിത്രം രണ്ടു ഭാഗങ്ങളിലായാണ് പുറത്തിറങ്ങുക. പാന്‍ ഇന്ത്യന്‍ ചിത്രമായി ഒരുങ്ങുന്ന ദേവരയുടെ ഒന്നാം ഭാഗം 2024 ഏപ്രില്‍ 5-ന് പുറത്തിറങ്ങുമെന്ന് നിര്‍മ്മാതാക്കള്‍ മുന്‍പ് അറിയിച്ചിരുന്നു. സംഗീത സംവിധായകനായി അനിരുദ്ധ്, ഛായാഗ്രാഹകനായി രത്നവേലു ഐ.എസ്.സി, പ്രൊഡക്ഷന്‍ ഡിസൈനറായി സാബു സിറിള്‍, എഡിറ്ററായി ശ്രീകര്‍ പ്രസാദ് തുടങ്ങി ഇന്ത്യന്‍ സിനിമയിലെ പ്രമുഖരാണ് ചിത്രത്തിലെ മുന്നണിയിലും പിന്നണിയിലും ഉള്ളത്. ജാഹ്നവി കപൂറിന്റെ ആദ്യ തെലുഗു ചിത്രം കൂടിയാണ് ദേവര. പി.ആര്‍.ഒ ആതിര ദില്‍ജിത്ത്

Similar Articles

Comments

Advertismentspot_img

Most Popular