ദുൽഖർ സൽമാന്റെയും ജസ്ലീൻ റോയലിന്റേയും ഹൃദ്യമായാ പ്രണയഗാനം “ഹീരിയേ” റിലീസായി

ആവേശകരമായ സംഗീത സഹകരണത്തിൽ, ഗായികയും ഗാനരചയിതാവുമായ ജസ്‌ലീൻ റോയൽ, അർജിത്ത് സിംഗ്, നടൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ എന്നിവർ ചേർന്നൊരുക്കിയ ഏറ്റവും പുതിയ ഗാനം “ഹീരിയെ”റിലീസ് ചെയ്തു. അർജിത്‌ സിങ്ങിന്റെ കരിസ്മാറ്റിക് ശബ്ദത്തിനൊപ്പം ജസ്‌ലീന്റെ ആത്മാർത്ഥമായ രചനയുടെയും ആലാപനത്തിന്റെയും അതുല്യമായ മിശ്രിതം ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഗംഭീരമായ ഗാനം എല്ലാവരുടെയും ഹൃദയത്തിൽ ഇടംനേടുന്ന ഒരു കാൾ ടാപ്പിംഗ് നമ്പറാണ്. ജസ്‌ലീൻ റോയൽ അവരുടെ സംഗീതത്തിലൂടെയുള്ള കഥപറച്ചിലിന്റെ വ്യതിരിക്തമായ ശൈലി ദുൽഖർ സൽമാന്റെ ആകർഷകമായ പ്രഭാവത്താൽ പൂർണ്ണമായി പൂർത്തീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് ഗാനത്തെ തൽക്ഷണ ഹിറ്റാക്കി മാറ്റുന്നു.

ശ്രദ്ധേയമായ പ്രകടനങ്ങളിലൂടെ ഇന്ത്യയിൽ ദേശീയതലത്തിൽ താരപദവി നേടിയ പാൻ ഇന്ദ് സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ദുൽഖർ സൽമാനോടൊപ്പം ജസ്‌ലീൻ ട്രാക്ക് രചിക്കുകയും പാടുകയും മാത്രമല്ല, സംഗീത വീഡിയോയും നിർമ്മിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇരുവരുടെയും പ്രശംസനീയമായ സമവാക്യം കാരണം ജസ്‌ലീൻ റോയലിന്റെ മ്യൂസിക് വീഡിയോയ്‌ക്കായി മാത്രം ബോർഡിൽ വന്ന നടൻ ദുൽഖറിന്റെ ആദ്യത്തെ ചലച്ചിത്രേതര പ്രോജക്റ്റ് സഹകരണത്തെ ഹീരിയെ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു.

ദിൻഷഗ്ന ദാ, ഖോഗയേ ഹം കഹാൻ, ഡിയർ സിന്ദഗി, സാങ് റഹിയോ, രഞ്ജ തുടങ്ങിയ ഗാനങ്ങൾക്ക് പേരുകേട്ട ജസ്‌ലീൻ റോയൽ, തും ഹി ഹോ, കേസരിയ, ചന്ന മേരേയ തുടങ്ങിയ റൊമാന്റിക് ക്ലാസിക്കുകൾ സമ്മാനിച്ച അർജിത്‌ സിങ്ങിനൊപ്പം ചേരുമ്പോൾ ലഭിക്കുന്ന മാജിക് തന്നെയാണ് ഹീരിയെ.
വാർണർ മ്യൂസിക് ഇന്ത്യ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഗാനം ഇപ്പോൾ എല്ലാ സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിലും ലഭ്യമാണ്.പി ആർ ഓ പ്രതീഷ് ശേഖർ.

Link : https://out-now.lnk.to/HEERIYE

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...

“ശാന്തമായി യുദ്ധത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുക” തീപ്പൊരിപ്പാറിച്ച്‌ ലിയോയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ

ഓരോ അപ്ഡേറ്റിലും പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രതീക്ഷകൾ പതിന്മടങ്ങാക്കി ദളപതി വിജയുടെ ലിയോ അപ്ഡേറ്റുകൾ മുന്നേറുകയാണ്. ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ലിയോയുടെ തമിഴ് പോസ്റ്റർ ഇന്ന് റിലീസായി. ശാന്തമായി യുദ്ധത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുക എന്ന ടൈറ്റിലിൽ...