എൻ ടി ആർ ആർട്‌സ് ചിത്രം #NKR21 അന്നൗൻസ് ചെയ്തു

നന്ദമുരി കല്യാൺ രാം പുതുമുഖ സംവിധായകരെ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുവരുന്നതിൽ പ്രധാനിയാണ്. ഇപ്പോഴിതാ തന്റെ ഇരുപത്തിയൊന്നാം ചിത്രം അന്നൗൻസ് ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്. പ്രദീപ് ചിലുകുരിയുടെ സംവിധാനത്തിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ അന്നൗൻസ്‌മെന്റ് നന്ദമുരി കല്യാൺ രാമിന്റെ പിറന്നാൾ ദിനത്തിലാണ് നടന്നത്. ഫീൽ ഗുഡ് റോം – കോം ചിത്രം ‘അല എല’ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം അശോക ക്രിയേഷൻസ് തിരിച്ചുവരുന്ന വമ്പൻ പ്രോജക്ട് ആയിട്ടാണ് വരുന്നത്. മുപ്പ വെങ്കയ്യ ചൗധരി അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രം അശോക ക്രിയേഷൻസിന്റെ ബാനറിൽ അശോക് വർധൻ മുപ്പ, സുനിൽ ബാലുസു എന്നിവർ നിർമിക്കുന്നു.

ആദ്യ ചിത്രത്തിന്റെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷവും കുറച്ചധികം സമയമെടുത്താണ് അശോക ക്രിയേഷൻസ് രണ്ടാം ചിത്രവുമായി എത്തുന്നത്. തുടർന്നും നന്ദമുരി കല്യാൺ രാമുമായി സഹകരിക്കാൻ തയ്യാറാവുകയാണ് അശോക ക്രിയേഷൻസ്.

നന്ദമുരി കല്യാൺ രാമിന്റെ സിനിമ കരിയറിലെ ഏറ്റവും വലിയ ചിത്രം കൂടിയാകും ഇത്. ഗംഭീരമായ അഭിനേതാക്കളും അണിയറപ്രവർത്തകരും കൊണ്ട് സമ്പന്നമാകും ചിത്രം.

പോസ്റ്ററിലൂടെ ഒരു മുഴുനീള ആക്ഷൻ എന്റർടെയിനർ ആയി മാറും ചിത്രം. ഇതുവരെ കാണാത്ത ഒരു വ്യത്യസ്ത ഗെറ്റപ്പിലാകും കല്യാൺ രാം ചിത്രത്തിൽ എത്തുന്നത്. ഡെവിൾ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം കല്യാൺ രാം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം കൂടിയാകും ഇത്. തിരക്കഥ – ഹരി കൃഷ്ണ ബന്ധാരി. ചിത്രത്തിലെ മറ്റ് താരങ്ങളും അണിയറപ്രവർത്തരെയും വിവരങ്ങൾ ഉടൻ പുറത്തുവിടും. പി ആർ ഒ – ശബരി

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ടൈഗറിനോടൊപ്പം ഹരീഷ് പെരടിയും നാസറും; ടൈഗർ നാഗശ്വര റാവുവിലെ പുതിയ കാരക്റ്റർ പോസ്റ്ററുകള്‍

മാസ് മഹാരാജ രവി തേജയുടെ പുതിയ ചിത്രം ടൈഗർ നാഗേശ്വര റാവുവിന്റെ പുതിയ കാരക്റ്റർ പോസ്റ്ററുകള്‍ പുറത്തിറങ്ങി. മലയാളി നടനായ ഹരീഷ് പെരടി അവതരിപ്പിക്കുന്ന യെലമണ്ടയുടെയും തെന്നിന്ത്യന്‍ താരം നാസര്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഗജജാല...

ആരാധകരിലേക്ക് സർപ്രൈസ് അപ്ഡേറ്റ് : ലിയോ ട്രയ്ലർ ഒക്ടോബർ 5ന് പ്രേക്ഷകരിലേക്ക്

ദളപതി വിജയുടെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും ഹൈപ്പ് നേടിയ ചിത്രമാണ് ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ലിയോ. ലിയോ ദാസ് ആയി ദളപതി വിജയ് എത്തുന്ന ചിത്രത്തിൽ സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത് അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ ആണ്....

ഒരുവ‌ർഷംകൊണ്ട് വിറ്റത് ഒരുലക്ഷം ​ഗ്രാൻഡ് വിറ്റാര

മാരുതി സുസുക്കി ഗ്രാൻഡ് വിറ്റാര ഇന്ത്യൻ കാർ വിപണിയിൽ ഒരു വർഷം പൂർത്തിയാക്കി. ഒരു വർഷത്തിനുള്ളിൽ മിഡ്-എസ്‌.യു.വി സെഗ്‌മെന്റിൽ ഏറ്റവും വേഗത്തിൽ ഒരുലക്ഷം വില്പന എന്ന നാഴികക്കല്ല് സ്വന്തമാക്കി ഗ്രാൻഡ് വിറ്റാര തരംഗമാകുകയാണ്....