ഗൗതം ​​മേനോന്റെ അടുത്ത ചിത്രം; നായകന്മാരായി വിജയ് സേതുപതിയും അഭിഷേക് ബച്ചനും? റിപ്പോർട്ട്

കോളിവുഡിലും ബോളിവുഡിലും മാറ്റി നിർത്താനാകാത്ത രണ്ട് പേരുകളാണ് വിജയ് സേതുപതി, അഭിഷേക് ബച്ചൻ. രണ്ട് വ്യത്യസ്ത സിനിമ മേഖലയിലൂടെ അഭിനയ മികവ് തെളിയിച്ച ഇരുവരും ഒരേ ഫ്രേമിൽ ഒരു സിനിമയ്ക്കായി ഒരുങ്ങുകയാണ്. ​ഗൗതം വാസുദേവ് മേനോൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ തമിഴ് സിനിമയിലാണ് ഇരുവരും എത്തുക എന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്.

ആക്ഷൻ-ഡ്രാമ വിഭാഗത്തിൽ വരുന്ന സിനിമയായിരിക്കുംഎന്നാണ് പിങ്ക് വില്ല റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നത്. ഇരു നടന്മാരും ഗൗതം മേനോനുമായി ചർച്ച നടത്തിവരികയാണ്. ബിഗ് ബജറ്റിലായിരിക്കും സിനിമ ഒരുങ്ങുക. ഇതുവരെ ഔദ്യോഗിക സ്ഥിരീകരണം ഉണ്ടായിട്ടില്ലെങ്കിലും സിനിമയ്ക്കുള്ള തിരക്കഥ ഉറപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നാണ് വിവരം.

തമിഴ് സിനിമകൾക്ക് പുറമെ, തെലുങ്ക്, മലയാളം ഭാഷയിൽ അഭിനയിച്ച സേതുപതി തന്റെ ആദ്യ ഹിന്ദി വെബ് സീരീസായ ‘ഫാർസി’യിൽ പ്രധാന വേഷം ചെയ്തിരുന്നു. ‘ബ്രീത്ത്: ഇൻ ടു ദി ഷാഡോസ് 2’ എന്ന ചിത്രമാണ് അഭിഷേകിന്റെ പുതിയ ചിത്രം. വിജയ് സേതുപതിയും ഗൗതം ​​മേനോനും വിടുതലൈ എന്ന ചിത്രത്തിനുവേണ്ടിയാണ് അവസാനമായി ഒന്നിച്ചത്. ആർ.ബാൽക്കിയുടെ ‘ഘൂമർ’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ സയാമി ഖേറിനൊപ്പാമാണ് ഇനി അഭിഷേക് ബച്ചൻ എത്തുക.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ഉമ്മന്‍ചാണ്ടിയെ കല്ലെറിഞ്ഞ കേസ്:, ഗൂഢാലോചനയും വധശ്രമവും നിലനില്‍ക്കില്ല, 3 പ്രതികള്‍ കുറ്റക്കാര്‍

കണ്ണൂര്‍: മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ചാണ്ടിയെ കല്ലെറിഞ്ഞ കേസില്‍ മൂന്നുപേര്‍ കുറ്റക്കാരെന്ന് കണ്ണൂര്‍ സബ് കോടതി. ദീപക്, സി.ഒ.ടി നസീര്‍, ബിജു പറമ്പത്ത് എന്നിവരെയാണ് കുറ്റക്കാരെന്ന് കോടതി കണ്ടെത്തിയത്. തിങ്കളാഴ്ചയാണ് കേസില്‍ കണ്ണൂര്‍ സബ്...

അന്ത്യാഞ്ജലിയുമായി സിനിമാലോകവും ആരാധകരും, സംസ്കാരം ചൊവ്വാഴ്ച

കൊച്ചി: അന്തരിച്ച നടനും എംപിയുമായ ഇന്നസെന്റിനെ അവസാനമായി ഒരുനോക്ക് കാണാനും അന്ത്യാഞ്ജലിയർപ്പിക്കാനുമെത്തുന്നത് നിരവധി പേർ. രാവിലെ എട്ടുമണിമുതൽ കടവന്ത്ര ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന പൊതുദർശനത്തിലേക്കാണ് ജനപ്രവാഹം. മൃതദേഹം 11 മണിയോടെ സ്വദേശമായ ഇരിങ്ങാലക്കുടയിലേക്ക്...

ഇന്നസെന്‍റ് അന്തരിച്ചു

കൊച്ചി: മലയാള ചലച്ചിത്ര സാംസ്കാരിക രാഷ്ട്രീയ രംഗത്തെ നിറ സാന്നിധ്യമായിരുന്നു നടൻ ഇന്നസെന്‍റ് അന്തരിച്ചു. കൊച്ചിയിലെ വി പി എസ് ലേക്‍ഷോര്‍ ഹോസ്‍പിറ്റലിലായിരുന്നു അന്ത്യം. മന്ത്രി പി രാജീവാണ് ഇന്നസെന്‍റിന്‍റെ മരണ വാർത്ത...