ഗ്രൂപ്പ് ബിയില്‍ ഇംഗ്ലണ്ട് vs ഇറാന്‍; തുടക്കം ഗംഭീരമാക്കാന്‍ ഇഗ്ലംണ്ടും അട്ടിമറി വിജയം ലക്ഷ്യമിട്ട് ഇറാനും

ദോഹ: സ്ഥിരമായി ലോകകപ്പ് വേദികളില്‍ നിര്‍ണായക മത്സരങ്ങളില്‍ കാലിടറി വീഴുന്ന ഇംഗ്ലണ്ട് ഇത്തവണ കിരീടം നേടുമെന്നുറപ്പിച്ചാണ് ഖത്തറില്‍ എത്തിയിരിക്കുന്നത്. 2018 ലോകകപ്പ് ഫുട്‌ബോളില്‍ നാലാം സ്ഥാനത്തെത്തി വിമര്‍ശകരുടെ വായടപ്പിച്ച ഹാരി കെയ്‌നും സംഘവും ഇത്തവണ കിരീടത്തില്‍ കുറഞ്ഞതൊന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല.

ഗ്രൂപ്പ് ബിയില്‍ ഇംഗ്ലണ്ട് തങ്ങളുടെ ആദ്യ മത്സരത്തില്‍ ഏഷ്യന്‍ ശക്തികളായ ഇറാനെ നേരിടും. വൈകിട്ട് 6.30 ന് മത്സരം ആരംഭിക്കും. ആദ്യ മത്സരത്തില്‍ തന്നെ വലിയ വിജയം നേടി തുടക്കം ഗംഭീരമാക്കാനാണ് ത്രീ ലയണ്‍സിന്റെ ശ്രമം. മറുവശത്ത് അട്ടിമറി വിജയമാണ് ഇറാന്‍ നോട്ടമിടുന്നത്.

ചരിത്രത്തിലാദ്യമായാണ് ഇറാനും ഇംഗ്ലണ്ടും പരസ്പരം ഏറ്റുമുട്ടുന്നത്. ഫിഫ ലോകകപ്പില്‍ ഇറാന് ഇതുവരെ ഒരു യൂറോപ്യന്‍ ടീമിനെതിരേ വിജയം നേടാനായിട്ടില്ല.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...

ഇരട്ട: പ്രൊമോ സോങ് റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരെ ആകാംഷയുടെ മുൾമുനയിൽ നിർത്തിയാണ് മാർട്ടിൻ പ്രക്കാട്ടും ജോജു ജോർജും ഒന്നിക്കുന്ന ഇരട്ടയുടെ ട്രൈലെർ റിലീസായത്. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് ഫെബ്രുവരി മൂന്നിന് പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടുള്ള പ്രൊമോ സോങ് ആണ് റിലീസായിരിക്കുന്നത്‌. മലയാളിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട...